Hà Nội Tạm dừng ạ. Cám ơn các bác. Cần tìm Nittaku Acoustic

Slashrose

Trung Uý
Như tiêu đề em muốn tìm cốt NA, mong muốn hình thức còn tương đối đẹp, không quan trọng tem đen hay tem vàng. Bác nào muốn thanh lý thì show hàng cho em nhé, hoặc inbox chỗ kín cho em ạ.
Em cám ơn các bác.

AndroCS7

Đại Tá
Nói thật là em đắn đo mãi, đến hôm quyết định vào thớt bác lấy số để liên lạc thì lại thấy dòng "giữ lại để kiểm định":p
bác đen quá. Cây tem đen của anh @ducanhmh là 1 trong 2 cây Acoustic hay nhất m từng chơi (trên dưới 10 cây acoustic các loại). Nếu bác chọn mua thì đừng chú trọng sứt mẻ hay mới 100%, cái chính là nhìn lớp gỗ, nó phải hơi sậm màu và đồng đều chứ không phải vàng lợt, trắng ởn thì đánh ko khác gì 729 cả :D. M bỏ mất hơn 1 năm tìm thử đủ các loại Acoustic mới gặp đc cây tem đen của a Đức Anh là cây khá nhất, hic

Slashrose

Trung Uý
bác đen quá. Cây tem đen của anh @ducanhmh là 1 trong 2 cây Acoustic hay nhất m từng chơi (trên dưới 10 cây acoustic các loại). Nếu bác chọn mua thì đừng chú trọng sứt mẻ hay mới 100%, cái chính là nhìn lớp gỗ, nó phải hơi sậm màu và đồng đều chứ không phải vàng lợt, trắng ởn thì đánh ko khác gì 729 cả :D. M bỏ mất hơn 1 năm tìm thử đủ các loại Acoustic mới gặp đc cây tem đen của a Đức Anh là cây khá nhất, hic
Hic em cũng tiếc hùi hụi. Giờ chẳng lẽ hi vọng bác @ducanhmh uýnh cây đó ko hay như kì vọng ạ:)) em fun thôi em vẫn đợi tin từ bác ấy ạ:D

Bình luận từ Facebook