Tài năng Thái dùng cốt DONIC gì đây

Nam_HaiDuong

Đại Tá
mình chỉ nhìn cái vạch đỏ ở cuối cán vợt thấy nó giống cây của thằng Thái ,còn các cây khác mình thấy cái vạch đỏ nó lại nằm ở sát cuối chứ không sát vào cái logo.cậu nhìn 2 cái hình trước xem có đúng thế không?
cây cậu nói là DONIC HOLZ ORI.....còn cây này là DONIC SENSO CACBON mình không mua cốt loại này bao giơ nên không biết có đúng không.
Bác vào xem lại video hộ cháu cái cây mà cháu đăng là Holz ori hay senso carbon với ạ. Nếu bác ko xem mà chỉ nhìn và đoán thì thôi khỏi bàn ạ. Bác cứ dựa vào cái vạch đỏ kia để nói nó ko phải thì cháu chịu ko biết giải thích gì. Cháu cũng dẫn chứng 2 cây senso carbon rõ ràng là cũng là senso mà phối màu khác nhau rồi :rolleyes:. Còn cây mà đang nói phải gọi đúng là Origial Senso Carbon V1 chứ ko phải là Senso carbon V1. 2 cây khác nhau hoàn toàn đấy. Cháu nghĩ bác đang nhầm lẫn ở đây đấy. Ngay tiêu đề video nó ghi rõ là Origial Senso Carbon

Last edited:

Nam_HaiDuong

Đại Tá
mình có xem cái video của cậu nên mới biết nó ghi rõ là có chữ HOLZ đấy.nó ghi ngay ở tiêu đề của video đó DONIC HOLZ OVTCHAROV ORIGINAL CARBON.
Mà cũng chỉ cmt cho vui thôi chứ thắng thua thì được mất gì đâu.
Cháu ko nghĩ đến vấn đề thắng thua. Có lẽ bác nghĩ cháu hiếu thắng nhưng tính cháu hay thích làm rõ ràng nên thích tranh luận như thế. Holz Original senso carbon chính là cây bạn kia nói cũng là cây cháu nói ạ. Thậm chí cây hình dưới đây còn 2 vạch đỏ dưới logo nhé bác. Vậy cháu mới nói cán donic mặc dù 2 cây giống nhau nhưng phối màu khác nhau là thế.

rainforest

Binh Nhì
Cháu ko nghĩ đến vấn đề thắng thua. Có lẽ bác nghĩ cháu hiếu thắng nhưng tính cháu hay thích làm rõ ràng nên thích tranh luận như thế. Holz Original senso carbon chính là cây bạn kia nói cũng là cây cháu nói ạ. Thậm chí cây hình dưới đây còn 2 vạch đỏ dưới logo nhé bác. Vậy cháu mới nói cán donic mặc dù 2 cây giống nhau nhưng phối màu khác nhau là thế. View attachment 53499
Cay nay co ban o VN ko bac

BAC SUP

Đại Tá
Ngược lại hàng nhái phải rất giống hàng thật. Thôi cháu xin Stop tại đây.
ok,cũng chỉ thảo luận cho rõ thôi,mình đã đi CHU HẢI rất nhiều ,ở đó có bán tất cả các hàng nhái các hãng nổi tiếng thế giới ,nhưng chỉ bày bán f2.f3 thôi còn loại f1 gần như giống 100% không cửa hàng nào dám bày ra ngoài để bán ,( có lẽ sợ bị kiện) chỉ có hỏi nó ,nó mới đưa vào gian buồng kín cho xem và bán thôi,tóm lại hàng nhái có nhiều loại ,không phải cái nào cũng giống 100%.bóng 3 sao DHS ,BTF rồi mặt vợt ,đều có giả mình đã xem trên dd này nhiều người đã chỉ ra cách nhận diện hàng giả rồi.....

Bình luận từ Facebook