Table Tennis - Rio 2016 Summer Olympics

diamond

Trung Uý
nếu chịu khó đánh nhiều thì khả năng rớt khỏi top100 b nhé. Gai độc và lì mấy lâu lâu đụng mới làm khó và ăn đc ng khác chứ càng đánh nhiều thì càng dễ chết thôi

Joo Se Hyuk chắc bị out ra top 100 lâu rồi bạn nhỉ?

thequang_bocthep

Trung Sỹ
Sao toàn những trận chiếu lại vậy ae, bạn nào có link trực tiếp không?
kiện sắp tới
Đơn nữ
Bán kết
Hôm nay
20:00

Li Xiaoxia
Trung Quốc

Fukuhara Ai
Nhật Bản

Đơn nữ
Bán kết
Hôm nay
21:00

Đinh Ninh
Trung Quốc

Kim Song I
Bắc Triều Tiên

Đơn nữ
Chung kết · Trận tranh huy chương đồng
Th 5, 11 thg 8
06:30

Sẽ được xác định sau

Sẽ được xác định sau

Đơn nữ
Chung kết · Trận tranh huy chương vàng
Th 5, 11 thg 8
07:30

Sẽ được xác định sau

Sẽ được xác định sau

Bóng bàn ở kênh 4,5,9,10 không thì 1-11 kiểu gì cũng có. Tối nay xem em Kim có làm thịt được em Ning không.

Vo Va

Trung Uý
nếu chịu khó đánh nhiều thì khả năng rớt khỏi top100 b nhé. Gai độc và lì mấy lâu lâu đụng mới làm khó và ăn đc ng khác chứ càng đánh nhiều thì càng dễ chết thôi
Em là em không tin:)
Cứ so sánh đơn giản nhé, em HAN Ying của Đức đánh khác chi em Triều Tiên này (thậm chí em thấy còn yếu hơn cả trái lẫn phải, nhìn đánh trận với Ding Ning thì biết) thế mà cũng TOP 10 thế giới.

backhand-ghost

Đại Tá
Xem đỡ ở Face thôi, chứ Youtube tạm chưa có,

Trận này Ovt chơi cũng ko đến nỗi nào, chỉ có điều điểm nút chơi ko tốt. Ván 3 để thua hơi đáng tiếc, đặc biệt là ván 6 dẫn 8-4 lại để thua ngược với rất nhiều banh "giò gà" đánh hỏng trong ván này, để lỡ cơ hội gỡ hòa.
Sam chơi quá tốt rồi. Vẫn phong cách đó. Ko cần bắt ngắn, chọc hẳn dài ra mời đánh, thậm chí chọc hẳn vào phải. Với sự phán đoán tốt đầy kinh nghiệm, Sam phòng ngự quá hay và phản công hoặc chọn bóng đánh trước cực hợp lý.
Tất nhiên, trong một ngày có phong độ tốt thì thần may mắn cũng mỉm cười với bác Sam. Đếm ko hết được có bao nhiêu quả Sam bon bàn, bon lưới. Đặc biệt là ở những điểm nút và cả trong cả ván 6 quyết định.
Sự thiếu may mắn cũng làm Ovt tâm lý và đánh hỏng quá nhiều quả bóng đơn giản.
Hơi tiếc cho Ovt nhưng Sam đã thắng xứng đáng.

Trainee

Đại Tá
Trận này Ovt chơi cũng ko đến nỗi nào, chỉ có điều điểm nút chơi ko tốt. Ván 3 để thua hơi đáng tiếc, đặc biệt là ván 6 dẫn 8-4 lại để thua ngược với rất nhiều banh "giò gà" đánh hỏng trong ván này, để lỡ cơ hội gỡ hòa.
Sam chơi quá tốt rồi. Vẫn phong cách đó. Ko cần bắt ngắn, chọc hẳn dài ra mời đánh, thậm chí chọc hẳn vào phải. Với sự phán đoán tốt đầy kinh nghiệm, Sam phòng ngự quá hay và phản công hoặc chọn bóng đánh trước cực hợp lý.
Tất nhiên, trong một ngày có phong độ tốt thì thần may mắn cũng mỉm cười với bác Sam. Đếm ko hết được có bao nhiêu quả Sam bon bàn, bon lưới. Đặc biệt là ở những điểm nút và cả trong cả ván 6 quyết định.
Sự thiếu may mắn cũng làm Ovt tâm lý và đánh hỏng quá nhiều quả bóng đơn giản.
Hơi tiếc cho Ovt nhưng Sam đã thắng xứng đáng.
SAM hay nhưng cũng hên mấy quả bon liền. Tuy nhiên những quả chủ động ép cho Ovt công rồi đấm phản thật ngưỡng mộ. Xem hay như Tuấn NĐ đánh, KK! :D

Trận này hình như dài 80', khủng khiếp!

Vo Va

Trung Uý
Trình nó khác b àh. phải xét trên trình so với các đấu thủ khác nữa nhé. e này chưa cứng đâu. lạ rơ thôi
Tối nay xem trận bán kết là biết ngay mà bác, em cò mổ China có ăn được chắc cũng phải ướt sũng cả quần lẫn áo:)

lamtq

Đại Tá
Em là em không tin:)
Cứ so sánh đơn giản nhé, em HAN Ying của Đức đánh khác chi em Triều Tiên này (thậm chí em thấy còn yếu hơn cả trái lẫn phải, nhìn đánh trận với Ding Ning thì biết) thế mà cũng TOP 10 thế giới.
Han Ying đánh giải tour nhiều thì đc + nhiều điểm nên vào Top thôi chứ đámnh bao trận với Tàu r có thắng đc e nào đâu. còn b so nó đánh với DN mà nói nó yếu trái phải hơn thì khập khiễng lắm

lamtq

Đại Tá
Tối nay xem trận bán kết là biết ngay mà bác, em cò mổ China có ăn được chắc cũng phải ướt sũng cả quần lẫn áo:)
b ko thấy mình Dự e DN lạ rơ nên thua àh. Nhưng nếu đòn đủ nặng để thủng thì chắc nó nên e Bác Hàn 4-1 sau 1 séc lạ rơ. hahah

Trainee

Đại Tá
Trận Sam - Ovt dài bằng xem một trận đá bóng bình thường!
Bóng 40+ phát huy hiệu quả rõ rệt. Xem Tứ kết bóng bàn Olympic mà căng thẳng gấp mấy lần xem chung kết C1! :D

Bình luận từ Facebook