Table tennis - 28th SEA Games Singapore 2015

CoDBL

Trung Sỹ
Các bác lưu ý lại giờ đấu nhé, vì trận ta vừa thắng trên lịch hôm nay đánh 14h40 là chuẩn 14h40 đánh đấy (vì hơn 2h là xong, coi như đến 16h40)
Nên lịch CK là 19h40 có khi chuẩn là 19h40 (có thể web sea game nó detect ra ip VN nên nó trả kết quả theo giờ GMT +7)
Bác nào thạo vào confirm chuẩn phát để ae chuẩn bị bia nhá.

Trainee

Đại Tá
Các bác lưu ý lại giờ đấu nhé, vì trận ta vừa thắng trên lịch hôm nay đánh 14h40 là chuẩn 14h40 đánh đấy (vì hơn 2h là xong, coi như đến 16h40)
Nên lịch CK là 19h40 có khi chuẩn là 19h40 (có thể web sea game nó detect ra ip VN nên nó trả kết quả theo giờ GMT +7)
Bác nào thạo vào confirm chuẩn phát để ae chuẩn bị bia nhá.
Cách ổn nhất là các bác bấm vào link vào xem nó báo bao nhiêu phút Stand by!

aunhh

Đại Tá
Kg có link
Lịch là 19h40 tối nay đánh CK Team Nam, (tức là 20h40 giờ mình đúng không các bác nhỉ?)

@Các bạn hỏi link: gần đến giờ thi đấu vào trang youtube.com --> gõ ô tìm kiếm chữ "28th sea game" --> tìm đúng trận bấm xem.
Hai hôm nay VN lại đứt cable nên khả năng xem giật lag là hơi cao.
Hôm bữa mình cũng nhầm như bạn. Mình sớm hơn Sing một giờ đấy bạn. Nếu Sing là 19h40, VN là 18h40 nhé

bazoka

Trung Sỹ
Đây là ds đoàn bóng bàn VN đăng ký tại SG này.
Trong này có Nam, Hà, Kim hình như chưa đánh trận nào.
Việc có người chưa đánh (thậm chí ko được đánh trận nào) cả giải là bình thường mà các bác, nó giống như cầu thủ dự bị có thể chả bao giờ được ra sân ấy mà, nhưng họ cũng quan trọng đấy, vì nhiều khi cầu thủ chính vì lý do nào đó (đau bụng chẳng hạn) ko thể đạt phong độ được là phải có dự bị thay ngay. Chứ chẳng ai chỉ mang vừa đủ số người thi đấu chính cả đâu các bác, nên sẽ có 1 vài VĐV được du lịch miễn phí là bình thường

Attachments

75.3 KB · Đọc: 0

tcgroup

Bố cu Tít
Đây là ds đoàn bóng bàn VN đăng ký tại SG này.
Trong này có Nam, Hà, Kim hình như chưa đánh trận nào.
Việc có người chưa đánh (thậm chí ko được đánh trận nào) cả giải là bình thường mà các bác, nó giống như cầu thủ dự bị có thể chả bao giờ được ra sân ấy mà, nhưng họ cũng quan trọng đấy, vì nhiều khi cầu thủ chính vì lý do nào đó (đau bụng chẳng hạn) ko thể đạt phong độ được là phải có dự bị thay ngay. Chứ chẳng ai chỉ mang vừa đủ số người thi đấu chính cả đâu các bác, nên sẽ có 1 vài VĐV được du lịch miễn phí là bình thường

View attachment 50606

Cho đến thời điểm hiện tại tất cả các VĐV Việt Nam đều đã được thi đấu, ít nhất là Thiên Kim chỉ thi đấu 1 trận đồng đội với Sing ở vòng bảng, thua Isabela 3-0

Nam và Hà thi đấu nội dung đôi nam và đôi nam nữ, đôi nữ

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Các bác xem ở đâu vậy?. Em xem qua youtobe và qua app ở iphone ko được vì bị đứt cáp quang ngoài biển, trên vtv6 cũng ko quay bóng bàn chỉ quay thể dục dụng cụ. Chán quá. Tối này Vnam đánh chung kết với Sing

duclm80

Trung Uý
Tuyển cơ hội = 0.
đáng xem khi đội hình là Quỳnh, Đạt, Tú (sử dụng bóng cong ép trái, trả giao bóng thật nhanh ra đít bàn, câu vồng cho đp đánh)
ko đánh như vậy thì chỉ thua mất mặt, Nếu thua mất mặt thì xem làm gì.

Hài..........

Schlum

Đại Uý
Tuyển cơ hội = 0.
đáng xem khi đội hình là Quỳnh, Đạt, Tú (sử dụng bóng cong ép trái, trả giao bóng thật nhanh ra đít bàn, câu vồng cho đp đánh)
ko đánh như vậy thì chỉ thua mất mặt, Nếu thua mất mặt thì xem làm gì.

Hài..........

Nếu theo phong độ hiện tại thì Đạt sẽ không được ra sân. Đạt thua trận cu thần đồng thái bạc nhược quá chưa kịp hồi gà.
Dự là trận này Tú,Quỳnh, Linh vẫn ra trận.

Bình luận từ Facebook