Table tennis - 28th SEA Games Singapore 2015

ngtrantoan

Đại Tá
Đừng nói thế bạn ơi...Lý thuyết thì ai cũng nắm được bạn ạ. Bạn có nghĩ VĐV chuyên nghiệp người ta tư duy trận đấu cũng như tiếp cận với từng quả đánh thế nào không?
Nhà mình gặp núi cao quá thì phải chịu thôi bạn ạ. Chúng ta phải động viên AE thi đấu tốt các nội dung sau chứ bạn ;)
mình thấy nói như TM76 là đúng, nếu giao mà bị nó công hoài thì chủ động giao ngắn để hạn chế nó công, để nó gò lại, hạn chế công đối thủ trước rồi mới tính mấy cái sau chứ.

Trainee

Đại Tá
mình thấy nói như TM76 là đúng, nếu giao mà bị nó công hoài thì chủ động giao ngắn để hạn chế nó công, để nó gò lại, hạn chế công đối thủ trước rồi mới tính mấy cái sau chứ.
Với quả flick chiquita trong bàn BH thì giao ngắn trời nó cũng moi công được thôi!
Chung quy là trời HN đang 41 độ, Cụ Rùa đành phải lặn tuốt đáy mà trốn! :(

Cachua

Thượng Tá
Women's Singles: FENG Tianwei (SIN) vs LARIBA Ian (PHI)
Em FENG Tianwei đờ mi tốt mà điểm rơi cũng chuẩn, dự là em PHI ra nhanh 0-3 rồi.
Quá hay ở tỉ số 10-2 trong set 3

Cachua

Thượng Tá
Alo! Alo!
Đạt trố đang đi vào sân rồi. Các bác chuẩn bị chưa?
Đây là trận đầu tiên của Đạt trố ở SG kì này, BHL chỉ tập chung cho Đạt ở nội dung đánh đơn.
"Đạt trố lên đường làm nhiệm vụ với trọng trách bảo vệ thành tích HCB đã giành được tại kì SG trước"
@CLB Xuân Diệu

ngtrantoan

Đại Tá
Alo! Alo!
Đạt trố đang đi vào sân rồi. Các bác chuẩn bị chưa?
Đây là trận đầu tiên của Đạt trố ở SG kì này, BHL chỉ tập chung cho Đạt ở nội dung đánh đơn.
"Đạt trố lên đường làm nhiệm vụ với trọng trách bảo vệ thành tích HCB đã giành được tại kì SG trước"
@CLB Xuân Diệu
Do Seagames trước em nó k gặp Thái Lan, chứ nếu gặp chưa chắc đã vô chung kết đc

Bình luận từ Facebook