Suốt ngày bóng với chả bàn... Có mem nào phải nghe câu này không ạ?

tibha

Thượng Sỹ
Em chơi bóng vào bất cứ lúc nào rỗi và có điều kiện chơi bóng.

Rỗi rãi là khi:
1. con đã ăn uống tắm giặt học hành xong
2. vợ không có nhu cầu gì khác cần đến mình
3. trong lúc đang chờ con đi học để đón về
4. trong lúc chờ vợ đang đi siêu thị mua đồ
5. những ngày nghỉ, vợ đang ngủ
:p
Hay đấy nhưng bác chơi bằng đầu à

KVKM

Đại Uý
Em chơi bóng vào bất cứ lúc nào rỗi và có điều kiện chơi bóng.

Rỗi rãi là khi:
1. con đã ăn uống tắm giặt học hành xong
2. vợ không có nhu cầu gì khác cần đến mình
3. trong lúc đang chờ con đi học để đón về
4. trong lúc chờ vợ đang đi siêu thị mua đồ
5. những ngày nghỉ, vợ đang ngủ
:p
Thật ra mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh ( Các cụ bảo vậy:)). Quan trọng nhất trong gđ là tôn trọng lẫn nhau:D
Nói như bác @Trạng .... CÁ thì ko phải đàn ông nào cũng làm được nhưng có một điều đơn giản là biết khen vợ khi về nhà và ko hãy nói thời gian mình về nhà để vợ con đỡ chờ cơm!:p
Chồng ham vui thể thao càng tốt chứ sao - Một người khoẻ hai người vui:p

ketquadi

Thượng Tá
Bác cứ nói: "Giờ e thích a chơi bóng bàn hay bóng dâm?", E thỉnh thoảng đi chơi game bắn Half Life cùng bạn bè sau mỗi bựa nhậu ae thường lôi nhau ra quán game giải trí thay vì đi hát, về vợ lèm bèm mình chỉ buông 1 câu: "Cùng 1 chữ G thì e muốn a chơi Game hay chơi Gái?" Thế là im.

ketquadi

Thượng Tá
Thật ra mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh ( Các cụ bảo vậy:)). Quan trọng nhất trong gđ là tôn trọng lẫn nhau:D
Nói như bác @Trạng .... CÁ thì ko phải đàn ông nào cũng làm được nhưng có một điều đơn giản là biết khen vợ khi về nhà và ko hãy nói thời gian mình về nhà để vợ con đỡ chờ cơm!:p
Không hẳn đâu bác. Chơi thể thao về mệt quá lưỡi vắt sang 1 bên thì lấy đâu ra 1 người khỏe 2 người vui. Chắc bác chủ thớt kiểu chơi quá sức nên về trốn thuế luôn nên vợ nó cấm là đúng roài, bác đi chơi về tối vẫn thuế má đầy đủ khéo vợ lại cổ vũ chơi là khác í chứ!

damme_bongban214

Thượng Tá
Đó là câu nói của sư tử nhà em. Em có thể đọc lại với cách nhấn nhá không sai ngữ điệu. Trước kia, khi yêu, sư tử cùng em đi chơi bóng, bây giờ thì...
Mem nào như em thì like cái, mem nào có cảm xúc thì comment chia sẻ ít kinh nghiệm ạ
Ngày trước khi chưa lấy vợ em toàn đi chơi bóng đến 9h tối mới về. Khi lấy vợ về vợ em ko thích em đi đánh bóng bàn về muộn như tập dần cũng quen. Thứ nhất là không được sợ vợ nếu sợ thì không bao giờ đi chơi được. Thứ 2 mình phải đi chơi muộn dần hôm nay đi đến 7h tối ,mai 7h30, hôm sao 8h về .đi giao lưu 10h đêm về.Đi trong 1 tuần hoặc một tháng liên tục. Thứ 3 khi bị nói nhiều về chuyện đi chơi bóng bàn lúc đấy mình sẽ quy định lại với vợ chiều đi chơi bóng từ 4h chiều đến 7h tối sẽ về đến nhà. khi nào đi giao lưu sẽ báo và it đi hơn . Vợ sẽ thấy mình ngoan hơn vì đang đi nhiều tự nhiên đi ít đang chơi đến 8h tối mới về mà 7h đã về rồi. Đương nhiên khi bạn đi đánh bóng trong khoảng thời gian 4h đến 7h không bao giờ vợ nói 1 câu. Giờ em đá thuần xong con vợ em rồi 7h30 tối em mới về đến nhà thứ 7 chủ nhật có chương trình giao lưu thì phải 10h đêm mới về. chúc các bác huấn luyện vợ tốt để chơi bóng bàn được tốt hơn

CÁNGỰA02

Hạ Sỹ
Ngày trước khi chưa lấy vợ em toàn đi chơi bóng đến 9h tối mới về. Khi lấy vợ về vợ em ko thích em đi đánh bóng bàn về muộn như tập dần cũng quen. Thứ nhất là không được sợ vợ nếu sợ thì không bao giờ đi chơi được. Thứ 2 mình phải đi chơi muộn dần hôm nay đi đến 7h tối ,mai 7h30, hôm sao 8h về .đi giao lưu 10h đêm về.Đi trong 1 tuần hoặc một tháng liên tục. Thứ 3 khi bị nói nhiều về chuyện đi chơi bóng bàn lúc đấy mình sẽ quy định lại với vợ chiều đi chơi bóng từ 4h chiều đến 7h tối sẽ về đến nhà. khi nào đi giao lưu sẽ báo và it đi hơn . Vợ sẽ thấy mình ngoan hơn vì đang đi nhiều tự nhiên đi ít đang chơi đến 8h tối mới về mà 7h đã về rồi. Đương nhiên khi bạn đi đánh bóng trong khoảng thời gian 4h đến 7h không bao giờ vợ nói 1 câu. Giờ em đá thuần xong con vợ em rồi 7h30 tối em mới về đến nhà thứ 7 chủ nhật có chương trình giao lưu thì phải 10h đêm mới về. chúc các bác huấn luyện vợ tốt để chơi bóng bàn được tốt hơn
Ái chà!khá đấy!

CÁNGỰA02

Hạ Sỹ
Ồ!có 1 bà vợ cũng đang theo dõi topic này,ae cẩn thận!:p
May mà bà vợ này cũng chơi BB:D:D

damme_bongban214

Thượng Tá
E mua mặt ten về vợ hỏi bao nhiêu. Mình bảo 250k vợ kêu sao mỗi miếng bé tí mà đắt thế!
Mua mặt mới cốt mới vợ hỏi nên bảo được anh này này kia tặng . chứ bác bảo 50 nghìn con vợ nào cũng xót đàn bà mà ai mà không tiếc tiền . Đánh giải về nên đưa hết giải cho vợ lúc đấy vợ vui nhất tự nhiên lại có tiền từ trên giời dơi xuống nên sau có đi đánh giải ở đâu bảo vợ cho đi ngay

tibha

Thượng Sỹ
Mua mặt mới cốt mới vợ hỏi nên bảo được anh này này kia tặng . chứ bác bảo 50 nghìn con vợ nào cũng xót đàn bà mà ai mà không tiếc tiền . Đánh giải về nên đưa hết giải cho vợ lúc đấy vợ vui nhất tự nhiên lại có tiền từ trên giời dơi xuống nên sau có đi đánh giải ở đâu bảo vợ cho đi

Bình luận từ Facebook