so sánh p700 vs acoutic

3duy.pingpong

Binh Nhất
Hi các bác cho e hỏi ngu tý ạ ?
Chẳng là e muốn trai nghiệm cốt thuần gỗ nên hỏi ý kiến các bác cảm giác 2 e trên thế nào ạ ! E thì đánh ôn bàn thỉnh thoảng hâm hâm lên moí lùi xa bàn thôi ạ.
E cảm ơn !

ducanhmh

Đại Tá
Chẳng là e muốn trai nghiệm cốt thuần gỗ nên hỏi ý kiến các bác cảm giác 2 e trên thế nào ạ ! E thì đánh ôn bàn thỉnh thoảng hâm hâm lên moí lùi xa bàn thôi ạ.
E cảm ơn !
Đã chơi cả 2 cây. cây P700 cảm giác hơi khô cứng, đầm ,còn Acoustic thì mềm, rung và bám xoáy, tốc độ thì có lẽ tương đương nhau. Tùy bác chọn :)

HaiDangVP

Thượng Sỹ
Theo minh thay 2 cay tuong duong. P700 dung Bilits 2010 rat uy luc. Tuy nhien cung tuy zo danh va cam nhan tung nguoi. Cach cam nhan tot nhat la trai nghiem ban ah.
Minh dang du cay P700 ko choi den vi mua nhieu cot dang trai nghiem. Ban quan tam lh zalo minh up hinh

E cảm ơn !
2 cây về cơ bản là khác nhau bạn ạ.
Mềm dẻo, góc bắn cao như Acoustic rất hợp lối chơi xa bàn, khả năng đối giật sẽ hơn hẳn.
P700 chắc hơn, vòng cung thấp hơn, sẽ nhỉnh hơn ở các kỹ thuật bạt, chặn đẩy, đôi công.

Giật xung thì tuỳ vào cách kết hợp mặt vợt và cách phát lực sẽ cho ra kết quả tốc độ khác nhau.

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
2 cây về cơ bản là khác nhau bạn ạ.
Mềm dẻo, góc bắn cao như Acoustic rất hợp lối chơi xa bàn, khả năng đối giật sẽ hơn hẳn.
P700 chắc hơn, vòng cung thấp hơn, sẽ nhỉnh hơn ở các kỹ thuật bạt, chặn đẩy, đôi công.

Giật xung thì tuỳ vào cách kết hợp mặt vợt và cách phát lực sẽ cho ra kết quả tốc độ khác nhau.
Anh @mouse chắc thích lời review này, kkk

Bình luận từ Facebook