SK Team

ducnm

Đại Tá
Dear All
Trong lần họp đội lâu lâu, đã thông qua kết nạp thành viên mới. Do em sơ xuất nên chưa update vào topic này, sorri bác @hoangtdsi nhé. Nhân dịp này, em đề xuất chúng ta làm một bộ áo đội nữa cho nó hoành nhể
@tabletennis
@langngoi
@Ninhntv
@ThuanPV
@bynzyn
@CaptainJack
@hoangtdsi: anh bổ sung thêm thông tin cá nhân (ngày sinh, thông tin liên lạc: email, so dt)
============
Các đại ca cho ý kiến nhé. Tết nhất không có áo đẹp đi chơi, con Vợ..t nó tủi thân :))
&&LangNgoi: Nhờ chuyên gia tư vấn xem có bộ nào ngon, bổ giá hợp lý không ^^.

Last edited:

dathoang

Thượng Tá
Dear All
Trong lần họp đội lâu lâu, đã thông qua kết nạp thành viên mới. Do em sơ xuất nên chưa update vào topic này, sorri bác @hoangtdsi nhé. Nhân dịp này, em đề xuất chúng ta làm một bộ áo đội nữa cho nó hoành nhể
@tabletennis
@langngoi
@Ninhntv
@ThuanPV
@bynzyn
@CaptainJack
@hoangtdsi: anh bổ sung thêm thông tin cá nhân (ngày sinh, thông tin liên lạc: email, so dt)
============
Các đại ca cho ý kiến nhé. Tết nhất không có áo đẹp đi chơi, con Vợ..t nó tủi thân :))
e tưởng a @Trạng .... CÁ có ý định tham gia SK team mà ?

langngoi

Đại Tá
Dear All
@tabletennis
@langngoi
@Ninhntv
@ThuanPV
@bynzyn
@CaptainJack
============
hi năm 2014 mình nhớ cả đội đã chọn áo + quần của chính hãng .... thì sau quá trình sử dụng thống kê không đầy đủ thì có 1/3 số thành viên ko thích cái áo đó, còn quần thì chắc hầu hết ai cũng gặp sự cố(thủng túi) và nặng nhất là @ThuanPV nghe nói được khoe cả phần hậu. Nên vụ đồng phục này phải có sự nhất chí cao của toàn a e thôi, mình ko dám tư vấn tư véo gì đâu @ducnm

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thì anh cũng có dám ý kiến ý cò gì nữa đâu, chỉ rủ anh em cứ chiều CN xuống fang nhau sớm cho nó đã chân tay thôi.

Vấn đề bây giờ là cần bóng mới, nhưng anh lại không thích người mới, nên xuống SK chơi là hợp lý. Khi nào trình lên nữa, có điều kiện không phải đi làm sẽ lập chỗ chơi mời anh em đến chơi

Mới xin được anh @firi06 cái bàn mà chửa biết lúc nào qua lấy được đây, lần trước xin bác @o3ma về cho cơ quan, đã mất tiền xe chở về, cả ngày lọ mọ đem lên cơ quan, giờ các lãnh đạo cũng x biết để đâu, đcmcvl
Lão này thời trẻ, chắc quen cái vụ xong rồi phắn rồi :)) ! Lúc nào cũng sợ trách nhiệm, sống vào thời xưa nhé...có mà mua ruột lợn về mà xài..

ducnm

Đại Tá
Chuyên gia lại từ chối thế lày thì nói chuyện làm j
hi năm 2014 mình nhớ cả đội đã chọn áo + quần của chính hãng .... thì sau quá trình sử dụng thống kê không đầy đủ thì có 1/3 số thành viên ko thích cái áo đó, còn quần thì chắc hầu hết ai cũng gặp sự cố(thủng túi) và nặng nhất là @ThuanPV nghe nói được khoe cả phần hậu. Nên vụ đồng phục này phải có sự nhất chí cao của toàn a e thôi, mình ko dám tư vấn tư véo gì đâu @ducnm

langngoi

Đại Tá
Thì anh cũng có dám ý kiến ý cò gì nữa đâu, chỉ rủ anh em cứ chiều CN xuống fang nhau sớm cho nó đã chân tay thôi.

Vấn đề bây giờ là cần bóng mới, nhưng anh lại không thích người mới, nên xuống SK chơi là hợp lý. Khi nào trình lên nữa, có điều kiện không phải đi làm sẽ lập chỗ chơi mời anh em đến chơi

Mới xin được anh @firi06 cái bàn mà chửa biết lúc nào qua lấy được đây, lần trước xin bác @o3ma về cho cơ quan, đã mất tiền xe chở về, cả ngày lọ mọ đem lên cơ quan, giờ các lãnh đạo cũng x biết để đâu, đcmcvl
cái clb sk có nhiều điểm bất lợi, nhưng có 1 điểm lợi là a e ta có thể ôm bàn đến khi nào tùy thích.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Để anh góp ý cho

Nếu tầm 800k, ra mua bộ Lining, ở Nguyễn Thái Học, hàng xịn, thích in gì thêm 100k nữa, in Mực cao su của Nhật luôn, cái này anh giúp được

Nếu chỉ cần áo, đồ cotton hàng hịn, vải nhật, thì 200k, anh bảo anh giai vào kho lấy áo chưa in cho, rồi tự đi in, vẫn thế, chứ nhờ ông ấy in thì không được, vì mỗi lô tối thiểu 500 cái, may và in đều trong miền Nam, nên không nhờ được

langngoi

Đại Tá
gọi là đồng phục, nhưng ai cũng bỏ tiền ra mua cho cá nhân mặc, thử nghĩ xem nếu ưng thì ko sao, nhưng mất tiền mà lại khó chịu thì ko hay tẹo nào! cả tập thể đồng thuận thì quất còn ko thì ... chờ tiếp thì hay hơn

Trạng .... CÁ

Đại Tá
cái clb sk có nhiều điểm bất lợi, nhưng có 1 điểm lợi là a e ta có thể ôm bàn đến khi nào tùy thích.
Ánh sáng tốt
Sàn hơi trơn, nhưng anh mới mua giày xịn rồi, nên ok
Đối tương đối ít, bóng non, đánh tập thì ok :D:D:D
Dịch vụ hơi nghèo, toàn phải tự túc, nhưng nói chung là tiết kiệm :p:p:p:p
Bàn tốt, không phải là tuyệt đối nhưng ở trên mặt bằng chung của Hà Nội rồi
Chủ CLB ok, cho đánh tẹt tèn ten, không lo phải sớm muộn, ok

langngoi

Đại Tá
Ánh sáng tốt
Sàn hơi trơn, nhưng anh mới mua giày xịn rồi, nên ok
Đối tương đối ít, bóng non, đánh tập thì ok :D:D:D
Dịch vụ hơi nghèo, toàn phải tự túc, nhưng nói chung là tiết kiệm :p:p:p:p
Bàn tốt, không phải là tuyệt đối nhưng ở trên mặt bằng chung của Hà Nội rồi
Chủ CLB ok, cho đánh tẹt tèn ten, không lo phải sớm muộn, ok
cái đó mà đông thì ai cho ôm bàn 4 5h / buổi hử pố?

hoangtdsi

Đại Uý
Dear All
@tabletennis
@langngoi
@Ninhntv
@ThuanPV
@bynzyn
@CaptainJack
============
Cám ơn đội trưởng @ducnm nhé. Cám ơn @langngoi, @tabletennis, @bynzyn và các anh em trong đội SK đã kết nạp thành viên mới vào đội. Sân chơi bóng bàn ngày cảng rộng mở, các đội vô vàn màu sắc, tiêu chí, tôn chỉ, mục đích. SK team với tiêu chí mục đích rất riêng, đấu mà như chơi, chơi mà như đấu thực sự là sân chơi phù hợp cho những anh em có chung đam mê nhưng ưa sự phóng khoáng, thoái mái, không đặt nặng thành tích, rèn luyện sức khỏe phục vụ vợ con là chính (bồ và các em khác là phụ:p:D).
Chơi bóng bàn được 5 năm, gián đoạn mất 2 năm, mới trở lại được 4 tháng, lần đầu tiên tham gia giải diễn đàn nhưng hy vọng mùa giải tới được cùng anh em vui đấu để nâng cao trình độ, và nếu cải thiện được thành tích thì càng tốt.
Nhân dịp năm mới, xin chúc tất cả anh em SK team cùng gia đình dồi dào sức khỏe, hạnh phúc, công việc thuận lợi, có nhiều thời gian chơi bóng bàn, trình bóng lên cao :):D:D.

bynzyn

Thượng Tá
Tham gia là phải theo trách nhiệm, thôi, CN xuống gặp nhau táng tơi bời là vui rồi, không làm thành viên nữa
Tôi chân trọng đề nghị @Trạng .... CÁ bổ xung thành viên đội, quân số thành viên sẽ là 8, rất đẹp. Như vậy tập trung tập sẽ có nhiều jeu tập với nhau (vì sẽ có lúc người này bận người kia bận) nâng cao khả năng chiến đấu của ae, khi ra đấu trường ae đỡ bị ngố :)
Còn vấn đề trách nhiệm ở SK team thì đâu có đặt nặng vấn đề này đâu, ae chơi với nhau vì đam mê trái bóng, vì hợp nhau và hiểu nhau nữa, chơi vì Sức Khỏe chứ kg chơi vì máu ăn thua với ai cả ( chỉ máu ăn thua với đội mình thôi :) ). Sức ai đến đâu thì chơi đến đó, kg nhất thiết phải thế này phải thế kia.
Vài điều chia sẻ với ae cùng với @Trạng .... CÁ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tôi chân trọng đề nghị @Trạng .... CÁ bổ xung thành viên đội, quân số thành viên sẽ là 8, rất đẹp. Như vậy tập trung tập sẽ có nhiều jeu tập với nhau (vì sẽ có lúc người này bận người kia bận) nâng cao khả năng chiến đấu của ae, khi ra đấu trường ae đỡ bị ngố :)
Còn vấn đề trách nhiệm ở SK team thì đâu có đặt nặng vấn đề này đâu, ae chơi với nhau vì đam mê trái bóng, vì hợp nhau và hiểu nhau nữa, chơi vì Sức Khỏe chứ kg chơi vì máu ăn thua với ai cả ( chỉ máu ăn thua với đội mình thôi :) ). Sức ai đến đâu thì chơi đến đó, kg nhất thiết phải thế này phải thế kia.
Vài điều chia sẻ với ae cùng với @Trạng .... CÁ
Mấy cái đó thì em không ngại, nhưng phải giữ kỷ luật đều này, đi phải đúng giờ này, phải off ẹp thường xuyên này, thì em lại không làm được, ít nhất là trong tình trạng hiện tại

Thành ra không dám join, làm chân gỗ chơi với anh em có khi ok hơn, chứ vào rồi làm mất lòng nhau, lại mất cả anh em, nên em mới làm DỰ KHUYẾT là vì thế

Anh yên tâm, em có điều kiện đảm bảo được mấy cái kia, là em xin join liền

dathoang

Thượng Tá
Mấy cái đó thì em không ngại, nhưng phải giữ kỷ luật đều này, đi phải đúng giờ này, phải off ẹp thường xuyên này, thì em lại không làm được, ít nhất là trong tình trạng hiện tại

Thành ra không dám join, làm chân gỗ chơi với anh em có khi ok hơn, chứ vào rồi làm mất lòng nhau, lại mất cả anh em, nên em mới làm DỰ KHUYẾT là vì thế

Anh yên tâm, em có điều kiện đảm bảo được mấy cái kia, là em xin join liền
a vs e làm 1 đội vs nhau là đc đấy. e cũng ko off được, ko rượu bia ^^

Bình luận từ Facebook