SK Team

tabletennis

Thượng Tá
Ok a. Anh cũng lên chơi trên AMS rồi nên biết đội em cũng rất thoải mái, em sẽ thu xếp AMS - SK (+2). Hehe
Mấy hôm nay thi vào lớp 10 nên clb đang nghỉ, a e sẽ tính toán và chốt lịch a nhé. Tranh thủ giải đang nghỉ ngơi. :D
Giao lưu thì không nên chấp. Cứ đánh bình thường cho có nhiều pha bóng hay. Căn cứ vào tỷ số là biết chênh nhau mấy bóng thôi mà

ducnm

Đại Tá
Kết nhất chú cái vụ này ^^! Nếu chú là chủ nhà thì chú cứ cho ae biết lịch đi nhe ^^
Ok a. Anh cũng lên chơi trên AMS rồi nên biết đội em cũng rất thoải mái, em sẽ thu xếp AMS - SK (+2). Hehe
Mấy hôm nay thi vào lớp 10 nên clb đang nghỉ, a e sẽ tính toán và chốt lịch a nhé. Tranh thủ giải đang nghỉ ngơi. :D

langngoi

Đại Tá
Hê hê. Anh cũng không thích đánh độ. Nhưng gà nhà thịt nhau làm tý cho xôm chợ. Thế thì thôi vậy. Cuối buổi lệ quyên cho thoải mái.
Em nghĩ là phần đông ủng hộ như nào thì đội vẫn theo vậy thì hay anh ạ. Ý thích của em chỉ là cá nhận thôi:) em ko tham gia đánh nhưng vưỡn tham gia ngồi vô bàn nâng lên hạ xuống mà.

ducnm

Đại Tá
Anh ơi! Chấp 2 là lệ bóng của hạng trên đánh với hạng dưới rồi. Đánh thế thì trên cơ mới căng bóng.
Em sợ +2 đội mình cũng cha. có cửa đâu ^^
====
Giao lưu thì không nên chấp. Cứ đánh bình thường cho có nhiều pha bóng hay. Căn cứ vào tỷ số là biết chênh nhau mấy bóng thôi mà

tipphono8x

Trung Uý
Đội trưởng của AMS (com1603) máu quá nhảy vào ngay kìa. Sân nhà các anh hôm nay có bận không? Đội em xúc tiến luôn kìa. ^^

ducnm

Đại Tá
Đội AMS này toàn cao thủ;
Em nghĩ là hơn cả Nguyễn Công Dân (cổ nhuế) or Thiên Cung (Leoviz) đó; (Ko xét dân chuyên nghiệp Hữu Khang - Bach Khoa)
Cho nên ae phải tuyệt đối cẩn trọng ^^

ducnm

Đại Tá
Hi Gấp quá khả năng là không kịp đâu.
Em cho a 1 cái ngày cụ thể (không phải hôm nay đi), để a thông báo anh em. Sân nào cũng được ^^! Sân SK thì càng có lợi cho đội anh he he ^^
===
Đội trưởng của AMS (com1603) máu quá nhảy vào ngay kìa. Sân nhà các anh hôm nay có bận không? Đội em xúc tiến luôn kìa. ^^

tipphono8x

Trung Uý
Hi Gấp quá khả năng là không kịp đâu.
Em cho a 1 cái ngày cụ thể (không phải hôm nay đi), để a thông báo anh em. Sân nào cũng được ^^! Sân SK thì càng có lợi cho đội anh he he ^^
===
Ok a. Sân nhà SK giờ đang là sân nào a nhỉ? Thu xếp sân nhà hay khách e sẽ bàn lại với đội em rồi thông báo bên anh.

ducnm

Đại Tá
Sân nhà của đội anh trong Ngõ 460 Khương đình - Trường trung học Hạ Đình.
===
Số 460 là số lớn nhất, cuối cùng của Khương Đình, giao với Đường Kim Giang ^^
Ok a. Sân nhà SK giờ đang là sân nào a nhỉ? Thu xếp sân nhà hay khách e sẽ bàn lại với đội em rồi thông báo bên anh.

tipphono8x

Trung Uý
Chỗ ấy em biết rồi, là 2 trường cạnh nhau có cả sới Hạ Đình cũ đúng không a? Em chỉ không nhớ là bên nào là tiểu học bên nào là trung học thôi. Hi

ducnm

Đại Tá
Trường có Biển SK, ngách 44 - Ngõ 460 nhé.
Đánh theo hình thức diễn đàn nhé Q (5 đơn - 2 đôi): AM - SK + 2
--------------
Chỗ ấy em biết rồi, là 2 trường cạnh nhau có cả sới Hạ Đình cũ đúng không a? Em chỉ không nhớ là bên nào là tiểu học bên nào là trung học thôi. Hi

ducnm

Đại Tá
He he! Trước mắt cứ 1 đội (bao gồm toàn các Idole của SK), căn cứ tình hình sẽ bổ sung kèo sau! Mềnh có 2 bàn, thoải mái mà anh

Bình luận từ Facebook