Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 8

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
LLTT đánh chuyên sâu mà 2 viên thế thì sang trọng quá Huy ơi, để sang trọng nữa thì đừng đánh chuyên sâu, mà đánh nhân văn đi cho tình cảm thắm thiết.

Oánh trận này là văn hóa đấy bác, em thấy có cả clip của e để nghiên cứu chuyên sâu nên phải hỏi trưởng ban ăn chơi xem giá thế có phù hợp với trình độ hay ko thôi mà bác!

a Tủn

Binh Nhì
theo em anh Huy nên xin anh LLTT 3 quả trước, như thế trận đấu sẽ thực tế hơn. vì anh Thắng đánh nhỉnh hơn em anh Huy ạ.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Báo cáo các bác trong hội là em vừa vô địch đơn nam giải bóng bàn công an thành phố Hà Nội. Bán kết em bị dẫn 0-2 may mắn thắng lại 3-2. Chung kết ăn 3-2 nghẹt thở. Hehe. Vui thật...

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Báo cáo các bác trong hội là em vừa vô địch đơn nam giải bóng bàn công an thành phố Hà Nội. Bán kết em bị dẫn 0-2 may mắn thắng lại 3-2. Chung kết ăn 3-2 nghẹt thở. Hehe. Vui thật...

Vô địch là bác may đấy! Oánh thế vô địch kể ra bao ngày nộp bia cũng có ngày lên ngôi vẻ vang!Chúc mừng bác!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
theo em anh Huy nên xin anh LLTT 3 quả trước, như thế trận đấu sẽ thực tế hơn. vì anh Thắng đánh nhỉnh hơn em anh Huy ạ.

AE oánh giá a cao quá làm a lại lâng lâng trên mây! Chấp trưởng ban ăn chơi là kinh lắm rồi, ngày ngày a thấy giật cứ chiu chiu, trái phải lùa chóng cả mặt! Chấp la cũng liều lắm đấy!

Huy_Arc

Binh Nhì
Bác Tuấn hay đấy:eek:, chúc mừng chúc mừng BiaBia

2 viên khó đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nghiên cứu chuyên sâu cho em 2 viên để làm lộ phí nộp bia nhé!
2 Viên không được đâu các sói ơi heee 2 bác gác e 4 viên là ít hic jơ chặn đẩy vậy e oánh có thủng đâu hic bài toán thật khó giải hee

tuấn số 7

Thiếu Uý
Anh trận chung kết ăn Bắc phòng CS giao thông 3-2 mà Bắc thì LLTT thua 4 trận liên tục rồi. Đến anh Đông gà đánh giải cách đây 2 tháng còn thua Bắc 0-3. Anh ăn may thôi Huy!!! Nhưng vô địch bao giờ cũng rất vui!!!

vanuc

Đại Tá
Anh trận chung kết ăn Bắc phòng CS giao thông 3-2 mà Bắc thì LLTT thua 4 trận liên tục rồi. Đến anh Đông gà đánh giải cách đây 2 tháng còn thua Bắc 0-3. Anh ăn may thôi Huy!!! Nhưng vô địch bao giờ cũng rất vui!!!

Chúc mừng Tuấn số 7, hôm sau nhớ nhẹ tay với mình nhé................... gặp nhà vô địch bao giờ cũng hứng thú........

tranthelong

Super Moderators

Xin chúc mừng nhà vô địch.BiaBiaBia
Cảm giác chiến thắng sau khi bay ngược gió và hạ gục "đại bàng" với chiến tích lẫy lừng ở trận chung kết đúng là khó tả lắm nhỉ.:)

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Đến Muatuyet ông còn ko ăn được nữa là cường xuxi với khánh xôi thụt. Đội LD khoai lắm.
Thế nói thế có sai đâu. Hehe. Phan chưa thấy dk trận nào nhể? T7 nhất đơn nam CA ngon roài, hiền nào mấy hôm ko thấy ra. Radar theo dõi cùng lúc 30 mục tiêu mà ko thấy!

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Bác Tuấn hay đấy:eek:, chúc mừng chúc mừng BiaBia

2 Viên không được đâu các sói ơi heee 2 bác gác e 4 viên là ít hic jơ chặn đẩy vậy e oánh có thủng đâu hic bài toán thật khó giải hee
Huy ah! Giá đấy chắc là chưa kèm khuyến mại đấy! Mà e phải xem kỹ khuyến mại, nhất là mùa giảm giá này nhé!

Bình luận từ Facebook