Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 7

Drhongson

Đại Tá
Danh sách đội Linh Đàm đăng ký tham dự buổi giao lưu mừng sinh nhật thành viên Hội chiều mai gồm 4 anh em: Việt vồ, Hòa rùa, Khánh xoithit và Tùng Thường Tín.
Các trận đấu nhờ chú Huy Arc sắp xếp giúp anh, ngoài ra đăng ký 1 trận tâm điểm 10 bia: Hòa rùa vs Tuấn số 7

Tks!

Việc bế được Hoà rùa ra sới là một thành tích đáng ghi nhận của ông bầu Linh Đàm.
Nhân cơ hội tốt này thì LLTT phải có trận với Hoà ruìa cho bõ cái công hai bên doạ dẫm nhau suốt mấy năm qua. Trận này mà không xảy ra thì thật quá thất vọng.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Éc, thanks anh Dũng nhiều. Được gặp anh Rùa thì còn gì bằng. Nhưng trận đấu chưa xảy ra nên chưa nói được. Cụ rùa dễ trốn lắm. Hehe.

Trốn thì ko trốn nhưng hay rụt đầu rụt cổ lắm. Có điều bác Dũng scubi đã cô nếc là dính cái chắc ngay! Oánh cho biết thế nào là tham dự sinh nhật!

crayzy_pingpong

Binh Nhì
em lâu lắm rồi có cầm vợt đâu!
Hôm ấy các a đánh nhẹ tay thôi k e xấu hổ lắm h di chuyển chậm,giật k trúng bóng nữa đây nè các a ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Việc bế được Hoà rùa ra sới là một thành tích đáng ghi nhận của ông bầu Linh Đàm.
Nhân cơ hội tốt này thì LLTT phải có trận với Hoà ruìa cho bõ cái công hai bên doạ dẫm nhau suốt mấy năm qua. Trận này mà không xảy ra thì thật quá thất vọng.

Bác giỏi nhẩy vào mà đánh, hay mai e cả bác oánh 1 trận cho rộn ràng!

tuấn số 7

Thiếu Uý

Chốt lại T7 có 3 trận:
1/ T7- bác Hòa Rùa: 10 Bia ( k dám viết tắt HR vì sợ nhầm hàng với bác Mỏ bia lộ thiên). Hehe.
2/ T7- anh Thành Liên Ngọc: 20 Bia
3/ T7- anh Tuấn " biển": 20 Bia
Thôi cứ chốt vậy đã, nếu còn sức và time thì chién tiếp. Đông anh em tham gia mà oánh nhiều quá sợ anh em trách mình tham...

Huy_Arc

Binh Nhì
Chốt lại T7 có 3 trận:
1/ T7- bác Hòa Rùa: 10 Bia ( k dám viết tắt HR vì sợ nhầm hàng với bác Mỏ bia lộ thiên). Hehe.
2/ T7- anh Thành Liên Ngọc: 20 Bia
3/ T7- anh Tuấn " biển": 20 Bia
Thôi cứ chốt vậy đã, nếu còn sức và time thì chién tiếp. Đông anh em tham gia mà oánh nhiều quá sợ anh em trách mình tham...

Bác còn trận tâm điểm với Anh Châu Giang nữa nhé, tỷ lệ bóng tuỳ a quyết định hiiii trận này chốt lịch rùi a nhé :cool: mai anh với A.Hoà Pilot tha hồ mà chiến, tối nay về giữ sức 2 bác nhé:D

Huy_Arc

Binh Nhì
Danh sách đội Linh Đàm đăng ký tham dự buổi giao lưu mừng sinh nhật thành viên Hội chiều mai gồm 4 anh em: Việt vồ, Hòa rùa, Khánh xoithit và Tùng Thường Tín.
Các trận đấu nhờ chú Huy Arc sắp xếp giúp anh, ngoài ra đăng ký 1 trận tâm điểm 10 bia: Hòa rùa vs Tuấn số 7

Tks!
Oki a;) "Khánh xoithit và Tùng Thường Tín" vừa miếng đây hii phải đưa vào xoong mới được

Lịch thi đấu sơ bộ mừng sinh nhật hội viên tháng 7;) mới cập nhật:
1/ Ngân Giang - Hoà Pilot
2/ LLTT - Hiệp Vđtg
3/ Châu Giang BK - Tuấn s7
4/ Dũng 9 - Quân YB
5/ Ngân Giang - Châu Giang BK
6/ LLTT - Tuấn B.Dương
7/ Phan Kami - Vanuc
8/ Hiếu 911 - Long Ma NQ
9/ Hoàng Tdsi - A.Bằng NQ
10/ Hoà Pilot - A.Sơn điên NQ
11/ Thắng Hoả Châu - Quảng Arc
12/ Đắc krông BK - Tuấn s7
13/ Hiệp Vđtg - Quân YB
14/ Choctietlon - Tú phủi
15/ Lân rùa - Huy Arc
16/ Tuấn s7 - LLTT
17/ Tranthelong - Thành SV
18/ Chí crayzy_pingpong - Hoà Pilot
19/ Chí crayzy_pingpong - Huy Arc
20/ Spy - A.Thành Liên ngọc: 20b
21/ Tuấn s7 - A.Thành Liên ngọc: 20b
22/ Tuấn s7- A.Tuấn biển: 20b
23/ LLTT - Hoà Pilot
24/ Hòa rùa - Tuấn số 7: 10b
25/ Huy Arc - Tùng Thường Tín
26/ Phan Kami - Khánh xoithit
27/ Thành SV - Việt vồ

……………………… Và còn rất nhiều hội viên nữa muốn “giao” lưu Ace nào có nhu cầu xin mời ghi danh
( Tỷ lệ chấp bóng và mệnh giá sẽ thống nhất trước khi thi đấu các bác nhé ) :D

Tú phủi

Trung Sỹ
Danh sách dài dằng dặc mà chưa thấy thùng thèm Bia của em lên tiếng anh Huy arc nhỉ :cool:
Anh Huy arc hôm đó cho em xin 1 trận với bác Sơn điên NQ nhé

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
em lâu lắm rồi có cầm vợt đâu!
Hôm ấy các a đánh nhẹ tay thôi k e xấu hổ lắm h di chuyển chậm,giật k trúng bóng nữa đây nè các a ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Chú chí cứ khiêm tốn chứ giờ anh đánh tiến bộ đấy làm 4 viên cho nó máu nhỉ.

docmaorg

Đại Tá
Danh sách dài dằng dặc mà chưa thấy thùng thèm Bia của em lên tiếng anh Huy arc nhỉ :cool:
Anh Huy arc hôm đó cho em xin 1 trận với bác Sơn điên NQ nhé
Có rồi có rồi Tú sợ phủi + docmaorg cho nó máu đi Huy ơi.
Crazy pingpong + docmaorg nữa

scubi06

Super Moderators
Mà k biết vụ em với bác Hòa Rùa có ai " a nhi cốp" hộ k các bác nhể chứ vụ này nghe phiêu quá!!!

Chú Tuấn cứ yên tâm nhé, trận này anh sẽ "a nhi cốp" chú cứ chuẩn bị sức mà chiến thôi!

Chú Huy Arc bổ sung danh sách đội Linh Đàm thêm Hùng muatuyet nhé, các trận đấu tùy chú sắp xếp, tks!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chú Tuấn cứ yên tâm nhé, trận này anh sẽ "a nhi cốp" chú cứ chuẩn bị sức mà chiến thôi!

Chú Huy Arc bổ sung danh sách đội Linh Đàm thêm Hùng muatuyet nhé, các trận đấu tùy chú sắp xếp, tks!

Lâu quá rồi mới thấy hảo hớn Rùa mọc lông xuất hiện trong buổi sinh nhật bác Hội trưởng. Công này của bác Dũng quả là tuyệt đấy. Quà của bác hội trưởng là rùa om chuối đậu!

tranthelong

Super Moderators
Cuối tuần này em cũng có việc đột xuất nên chưa hứa trước được. Em cũng sẽ cố gắng thu xếp để tham gia cùng mọi người. Nếu tham gia được các bác cho em đăng ký 3 trận (một trận cùng bạn Thành SV nào đó đã thấy trên danh sách Huy_Arc mới cập nhật, tại mình không biết Thành uống bia hay coca nên anh em mình sẽ thỏa thuận sau.hihi), hai trận còn lại mỗi trận 10 bia góp vui. Bác nào muốn xơi em thì vào khớp lệnh nhé.:D.
Ngày mai em sẽ báo lại chính thức. Chúc mọi người vui vẻ!

Bình luận từ Facebook