Siêu Chym Cú - Mừng Sinh Nhật lần thứ 6 diễn đàn - Chủ nhật 24/03/2013

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Lân Ốc là 1 trong những tay chơi Ghita cự phách tại Việt Nam - Đang dậy ghita hàng tuần trên VTV, bạn nào đam mê món này hôm đó giao lưu học hỏi luôn nhé. Ngày xưa Lân Ốc nằm trong đội tuyển Bóng Bàn Paragame Việt Nam, đã bỏ bóng bàn 10 năm, hôm tới sẽ là lần đầu tiên quay trở lại với bóng bàn sau 10 năm!

Tặng cho 3 ốc luôn chứ còn j nữa.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đề nghị BTC sắp xếp cho mình đánh với Tùng momnhom 1 trận siêu tâm điểm nhé. Vừa mới mở mắt đã thấy Tùng momnhom vào Viber mình cười haha. Kiểu này là muốn nộp rồi...

tuấn số 7

Thiếu Uý

tipphono8x

Trung Uý
Up date: E vừa được nhận được tin người yêu mua tặng mặt H3 Pro nhân ngày sinh nhật. Đã có mặt mới, nếu a Tuấn đồng ý thì khớp lệnh e nhé. Hi
E còn khả năng nhận 1-2 trận nữa. E nhận gạch hoặc nhờ ban tổ chức xếp hộ. :)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đề nghị BTC sắp xếp cho mình đánh với Tùng momnhom 1 trận siêu tâm điểm nhé. Vừa mới mở mắt đã thấy Tùng momnhom vào Viber mình cười haha. Kiểu này là muốn nộp rồi...

Thế này nện vêu mõm lên chứ cọn nữa.Mõm nhôm oánh cho vênh luôn.Sau đỡ phải ọ ọe,a ko oánh là ko biết sợ là j đâu.Xưa e oánh tòe mỏ rồi mà giờ vẫn bướng,oánh lần nào nộp lần đấy mà ko biêt sợ mới bướng.i

tung(momnhom)

Trung Sỹ
Thế này nện vêu mõm lên chứ cọn nữa.Mõm nhôm oánh cho vênh luôn.Sau đỡ phải ọ ọe,a ko oánh là ko biết sợ là j đâu.Xưa e oánh tòe mỏ rồi mà giờ vẫn bướng,oánh lần nào nộp lần đấy mà ko biêt sợ mới bướng.i

Ôi sợ quá đi thôi sợ quá đi thôi........

CuongRuou88

Trung Sỹ

Thắng phải chấp tùng 2-2-2 thì mơi ngang ngửa được,tùng hồi nay bận nhậu nhiều trình BB xuống lắm!

tcgroup

Bố cu Tít
hi vâng tại e ngĩ nhiều bác 9x cũng như em lên muốn hỏi ban tổ chức tạo điều kiên tham gia thôi mà!!

Với các bạn học sinh - sinh viên nếu thắng thì dĩ nhiên là miễn phí, còn nếu thua thì chỉ phải nộp 50% thôi bạn nhé!

tcgroup

Bố cu Tít
Vừa nhận được thông tin là một số bạn Nữ không muốn miễn phí và muốn được bình đẳng với nam giới nên thay mặt BTC em xin khẳng định là các bạn Chym nữ nếu thua muốn "nộp" thì BTC vô cùng hoan nghênh và sẽ chắc chắn... không từ chối đâu ạ! (trên tinh thần tự nguyện)

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Lân Ốc là 1 trong những tay chơi Ghita cự phách tại Việt Nam - Đang dậy ghita hàng tuần trên VTV, bạn nào đam mê món này hôm đó giao lưu học hỏi luôn nhé. Ngày xưa Lân Ốc nằm trong đội tuyển Bóng Bàn Paragame Việt Nam, đã bỏ bóng bàn 10 năm, hôm tới sẽ là lần đầu tiên quay trở lại với bóng bàn sau 10 năm!

A ui! E đăng ký tham gia nữa nhé! Hơi muộn vì giờ em mới đi "công tác" về. Phí đóng em nhờ A Tuấn số 7 đóng hộ.

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thắng phải chấp tùng 2-2-2 thì mơi ngang ngửa được,tùng hồi nay bận nhậu nhiều trình BB xuống lắm!

Đây là trình độ anh ợ.Chứ ko uống còn bị nện cho tòe loa,mà uống thì oánh cho tắt loa luôn.Xưa có uống đâu mà nộp vẫn đều lắm a.

tcgroup

Bố cu Tít
Hôm nay đã nhận được tiền ủng hộ của Choctietlon và Xuân Ánh Vitas

Cảm ơn 2 bác đội VITAS D nhiều nhé!

Longst

Trung Uý
Thay mẶt clbbb xuân khanh - tỔ 26 p.xuân khanh - tx sƠn tây - hn, xin chúc giẢi chym cú mỪng sn 6th bongban.org thành công tỐt ĐẸp, chúc buỔi giao lƯu vui vẺ.

MinhAnh888

Thượng Sỹ
Cho em đăng ký chim cú lần này với mấy hôm bận quá ko ol được ạ :(. Em muốn đăng ký 1 trận siêu tâm điểm với anh Thắng đen +6 ạ

Bình luận từ Facebook