Shock quá - Nhờ các bác kiểm chứng giúp!

archer

Đại Tá
:mad::mad::mad::mad: chắc tẩy chai thằng khốn BTY thôi đổi hãng khác xài ít hàng fake hơn :mad::mad::mad::mad: chắc chuẩn bị cho bay luôn con TMB ALC
Bác đừng lóng, vẫn có hàng thật chứ. Xăm soi kĩ là phát hiện ra ngay thôi. Còn nguồn hàng, để đảm bảo thì nhờ người thân sang đại lí bên Nhật xách là ok ngay thôi! :)

xukaka

Đại Tá
Ôi thật giả sao giống thế. Em bây giờ hạn chế mua cốt Butterfly chuyển sang Nitaku hay 1 vài hãng khác..mình nghĩ hàng gì bán được nhiều, giá cao rất dễ bị làm giả. Chỉ nên mua tại 1 số đại lý, có tem đại lý thôi

Ttfan2012

Đại Tá
Một lần mình đã định mua mấy cây Vis online với giá 30-33 USD nhưng khi email hỏi chính người bán thì họ khẳng định là bán hàng....FAKE bạn ạ. :)

nguyễn vinh

Thượng Sỹ
Bác bị lạc đề à. BTY k sản xuất hãng cũ nhưng những mẫu mới bây giờ vẫn sản xuất mà?
:p hực hực tại bác hiệp viết ko rõ nên gây hiểu nhầm :mad::mad: mà vẫn tức tụi khốn BTY nó đăng hàng nhái thương hiệu ầm ầm vậy mà ko dám làm gì nó

xukaka

Đại Tá
Các bác thấy ngoài cốt còn GIẦY nữa ...như giày BUTTERFLY ENERGY FORCE IX giá có 500 ngàn, hỏi lại thì hàng FAKE..chứ giá của nó đúng hàng chất lượng từ 2tr5, đến hơn 3tr

Bình luận từ Facebook