Shock quá - Nhờ các bác kiểm chứng giúp!

lion

Đại Tá
Tình cờ em thấy trang này http://www.aliexpress.com/category/100005377/table-tennis.html có bán
cây Viscaria rất rẻ, em không biết là hàng thật hay fake nhưng nhìn cái hình thì thấy nó thật, nhưng
em thấy đây không phải hàng mới mà là hàng không dùng đến họ bán như hàng cũ hoặc cũ nhưng
còn rất mới. Tuy vậy, nhìn vào cái giá thì thấy hơi bị giật mình vì ngon quá đi. Nếu bác nào có thông
tin hay kinh nghiệm thì chia sẻ cho anh em với ợ:

Sơ lược về thiệt hại:
+ Giá: 33.92$
+ Ship về Việt Nam (EMS mất 4 - 10 ngày): 15.91$
+ Tổng thiệt hại: 49.83$ = (em cứ cho tỉ giá thoải mái) 1.1Tr

Hình em nó đây:

Lion

baphucst

Thượng Sỹ
hàng fake bác ạ,
bác xem chữ Viscaria FL ở cán vợt là nhận biết được, chữ nó rất mỏng và ảo quá!

Radical

Moderator
Cái hộp màu sắc rất dại nữa. Giống cây của bác Tien Sy hôm nọ post lên thử tài phân biệt Thật-Giả của anh em diễn đàn.

archer

Đại Tá
Cái hộp màu sắc rất dại nữa. Giống cây của bác Tien Sy hôm nọ post lên thử tài phân biệt Thật-Giả của anh em diễn đàn.
Cái ông Tiên Sư ấy ko phải thử tài thử tật gì đâu anh ơi, ổng đăng bán hàng fake, bị anh em lật tẩy nên quay qua chữa cháy bằng chiêu bài "thử phân biệt hàng fake" đó thôi, để xem còn diễn trò gì hay ho nữa đây... :)

nguyễn vinh

Thượng Sỹ
nguy hiểm quá bay giờ có hàng fake ma y chang thật tùi tàu khựa luyen tới phép biến hóa thứ 73 roài (chất lượng thì fake còn mấy chi tiết để phân biệt hàng thật giả nó ghep hàng thiệt vào giống kiểu ghép tiền polyme rách ấy)

hiepga

Đại Tá
Hix. Hàng cốt Sar, Amutal, Vis...Bên Nhật nó ngưng đặt hàng từ gần chục năm nay rồi mà ở Vn vẫn có hàng bán. Công nhận là ảo diệu. Mình nghe nói 1 bác đã từng viết thư cho hẳn phòng kinh doanh của BTY bên Nhật để đặt hàng mấy cốt đó và dk trả lời như vậy. Nguồn gốc hàng Amultal Sar Vis ,...mới về Vn vẫn là 1 ẩn số ...chả nhẽ lại từ trang này???

tuyetvu79

Đại Tá
Tình cờ em thấy trang này http://www.aliexpress.com/category/100005377/table-tennis.html có bán
cây Viscaria rất rẻ, em không biết là hàng thật hay fake nhưng nhìn cái hình thì thấy nó thật, nhưng
em thấy đây không phải hàng mới mà là hàng không dùng đến họ bán như hàng cũ hoặc cũ nhưng
còn rất mới. Tuy vậy, nhìn vào cái giá thì thấy hơi bị giật mình vì ngon quá đi. Nếu bác nào có thông
tin hay kinh nghiệm thì chia sẻ cho anh em với ợ:

Sơ lược về thiệt hại:
+ Giá: 33.92$
+ Ship về Việt Nam (EMS mất 4 - 10 ngày): 15.91$
+ Tổng thiệt hại: 49.83$ = (em cứ cho tỉ giá thoải mái) 1.1Tr

Hình em nó đây:

Lion
bác thiếu cái hình tem bạc rùi nhé..... ở phía dưới có hình đấy....
hé.....
1000% là fake rùi

nguyễn vinh

Thượng Sỹ
Hix. Hàng cốt Sar, Amutal, Vis...Bên Nhật nó ngưng đặt hàng từ gần chục năm nay rồi mà ở Vn vẫn có hàng bán. Công nhận là ảo diệu. Mình nghe nói 1 bác đã từng viết thư cho hẳn phòng kinh doanh của BTY bên Nhật để đặt hàng mấy cốt đó và dk trả lời như vậy. Nguồn gốc hàng Amultal Sar Vis ,...mới về Vn vẫn là 1 ẩn số ...chả nhẽ lại từ trang này???
mịa rõ ràng hàng fake như vậy mà thằng buffterfy không kiện nó bán hàng nhái để ae mua hàng fake tụi nhật này làm ăn ảo diệu quá. theo như bác nói thì hàng Amul mới tại các cửa hàng ở việt nam thì lấy nguồn từ đâu trong khu BTY không nhận đặt hàng nữa ?????????

Bình luận từ Facebook