SARDIUS mặt phải dán Ten 64 + mặt trái dán stiga Calibra sound

tuan.vks

Binh Nhì
e dùng 2 cây sar. vừa mua mới 1 cây sar tem bạc thì ông chú ko đánh bóng nữa cho 1 cây tem đồng nhưng 2 mặt đều là yasaka

tuan.vks

Binh Nhì
Vừa hỏi lại Ngài Chuck Hagel hộ bác thì nhận được câu trả lời đó là: Tên lửa. :)
bảo sao e hay bắn ra ngoài thế :(... trước khi dùng 2 mắt đấy có con mồi ưa thích toàn biếu 2 quả. giờ dùng mặt mới toàn thua nó :(

Thêm một loi khuyen nua cho chủ thot la. Dùng sadi ma FH chua chuan muc. Chua kiem soat tot dc. Hoac gap van de ve do kiem soat bong thi Fh co the dung ten 64 FX nhá. Mat này mềm hơn cac dòng khác và độ kiểm soát cao nua... như các bác dien đàn hay nói là đánh ra ngoài và ko qua luoi còn khó hơn đánh vào bàn. Hii

PhuSoc

Trung Uý
Nếu kỹ thuật tốt bạn dùng combo đó thì quá good về tốc độ và lực.mình thì nghĩ FH nên dùng mặt vợt mềm tí nữa vì sadius tốc độ quá cao cần kết hợp với mất vợt mềm tí để kiểm soát được tốt hơn.
Tiêu chí thà chậm chút mà vào bàn còn hơn nhanh quá mà ra tấm chắn bóng:))
BH:calibra soud là sự lựa chọn hợp lý
Đôi lời góp ý chúc bác mau tiến bộ

tuan.vks

Binh Nhì
Nếu kỹ thuật tốt bạn dùng combo đó thì quá good về tốc độ và lực.mình thì nghĩ FH nên dùng mặt vợt mềm tí nữa vì sadius tốc độ quá cao cần kết hợp với mất vợt mềm tí để kiểm soát được tốt hơn.
Tiêu chí thà chậm chút mà vào bàn còn hơn nhanh quá mà ra tấm chắn bóng:))
BH:calibra soud là sự lựa chọn hợp lý
Đôi lời góp ý chúc bác mau tiến bộ
kết con xe của bác quá :v

kater

Thượng Sỹ
bảo sao e hay bắn ra ngoài thế :(... trước khi dùng 2 mắt đấy có con mồi ưa thích toàn biếu 2 quả. giờ dùng mặt mới toàn thua nó :(
Nếu bác đã mua r thì nên tập vài tuần - tháng chứ đừng vội thay mặt này mặt khác, chắc gì đã hợp mà còn tốn kém. Combo sar tem đồng này dễ đánh, dễ thuần chỉ cần chút thời gian thôi!

Bình luận từ Facebook