Review MJ SZLC

Kimi_MBA

Binh Nhất
Vài cảm giác sau 1 buổi cầm thử mj szlc, mình chia sẻ cảm nhận thế này (so với tmb zlc): FH ten64 fx 2,1; BH ten 05fx 1,9. Đôi công rất cảm giác lực, giật quỹ đạo thẳng hơn tmb zlc; gò, cắt trái phải đều phải nâng lên một chút vì đi rất cắm xuống lưới và thẳng, cảm giác kiểm soát và thủ khá. Nói chung mình chưa quen được vì đang chơi tmb zlc vừa miếng (trình G). Mình nghĩ cây này sẽ không ai muốn thay nếu đã *yêu* nó.

Kimi_MBA

Binh Nhất
Mình nghĩ dùng fx để giảm độ nảy và tăng cảm giác (mềm, lún). không biết các pro có nghĩ thế không?. trình G nên chưa "ngộ" được hết.
Phan đi Hòa Bình về rồi à?

phi hung

Đại Tá
Mình nghĩ dùng fx để giảm độ nảy và tăng cảm giác (mềm, lún). không biết các pro có nghĩ thế không?. trình G nên chưa "ngộ" được hết.
Đúng đấy mềm dễ chơi hơn,mặt cứng phải C mới hạp :) mặt cứng chơi khó thì lại đòn ác hơn,tuỳ ý thích thôi

docmaorg

Đại Tá
Bác này là bác nào mà biết e đi Hòa bình. Cây SP-JUN đánh hơi mềm nên đánh 64 sẽ vừa

Kimi_MBA

Binh Nhất
Mềm là so với amutat hay thế nào chứ mình đang sánh với tmb zlc thôi. E Phan chắc lý thuyết roài. Hơi có gió....

Kimi_MBA

Binh Nhất
Mời các bờ rồ có thời gian thỉnh thoảng vào hà trì 1 chơi cho bóng lạ, tuy nhiên do ae clb làm hành chính nên thường 18:30 mới mở cửa tới 20:30 nhé

phi hung

Đại Tá
Mời các bờ rồ có thời gian thỉnh thoảng vào hà trì 1 chơi cho bóng lạ, tuy nhiên do ae clb làm hành chính nên thường 18:30 mới mở cửa tới 20:30 nhé
:) em vào HT 4 hai lần roài,không biết bên bác có hơn bên đó không ạ

Kimi_MBA

Binh Nhất
Hà Trì 4 và Hà Trì 1 đều vưi vẻ cả, Hà Trì 1 non trẻ mới mở chưa được 2 năm (mình biết cầm vợt từ lúc đó).
Hình như Hùng trước chơi cốt adidas à?

phi hung

Đại Tá
Vâng trước em oánh adidas fibertex clasic cũng đc anh ah,mới chơi thấy nảy quá em bán,một thời gian sau nhớ em nó quay lại thì lại thấy không nảy nữa lại bán:) em thích độ nảy như sar nhưng ghét nó dầy quá,giờ lại quay về jike zlc

Kimi_MBA

Binh Nhất
uhf, đam mê sưu tầm cốt cũng tốt mà, hôm nào giao lưu nhé. Fibertec anh chưa biết thế nào, nhưng adidas cung là dòng dễ chơi đấy chứ.

Kimi_MBA

Binh Nhất
Vài cảm giác sau 1 buổi cầm thử mj szlc, mình chia sẻ cảm nhận thế này (so với tmb zlc): FH ten64 fx 2,1; BH ten 05fx 1,9. Đôi công rất cảm giác lực, giật quỹ đạo thẳng hơn tmb zlc; gò, cắt trái phải đều phải nâng lên một chút vì đi rất cắm xuống lưới và thẳng, cảm giác kiểm soát và thủ khá. Nói chung mình chưa quen được vì đang chơi tmb zlc vừa miếng (trình G). Mình nghĩ cây này sẽ không ai muốn thay nếu đã *yêu* nó.
Hôm nay chơi buổi thứ 2 với MJ SZLC thấy tụt đi hơn 1 quả. Tự nghĩ thấy trình mình gà quá nên cất đi chơi lại tmb zlc vậy, ít nữa nhuyễn hơn sẽ chơi lại.

Bình luận từ Facebook