Rao mua hộ: 1 mút Stiga Calibra LT spin màu đen dán primorac!

MaiXuanViet

Moderator
CLB mình có một...nữ thủ nhờ hỏi dùm xem ai có miếng Stiga Calibra LT Spin màu đen dán vừa primorac không. Anh em ai có cho mình xin ảnh và giá nhé. Thanks đã xem topic ^^

Đã mua được mút. Nhờ MOD close topic. Thanks tất cả anh em! ^^

Last edited:

Tosios

Đại Uý
CLB mình có một...nữ thủ nhờ hỏi dùm xem ai có miếng Stiga Calibra LT Spin màu đen dán vừa primorac không. Anh em ai có cho mình xin ảnh và giá nhé. Thanks đã xem topic ^^

Bác post ảnh nữ thủ cần mua biết đâu mua được hàng giảm giá, có khi còn được tặng đấy. :D

Tosios

Đại Uý
Nữ thủ này sinh 1990, trình khoảng hạng B3 B2 của giải Gà, đang thuộc top cao thủ tỉnh em đấy bác =))

Nghe có vẻ hấp dẫn đấy nhỉ? Bác post vài cái ảnh cho sinh động nào. Biết đâu lại có nhiều anh hỏi địa chỉ đến cho tận nơi không lấy tiền đấy. :D :D

MaiXuanViet

Moderator
Nghe có vẻ hấp dẫn đấy nhỉ? Bác post vài cái ảnh cho sinh động nào. Biết đâu lại có nhiều anh hỏi địa chỉ đến cho tận nơi không lấy tiền đấy. :D :D

chẳng lẽ em vác máy đi chụp hình cô ấy. haha. ngại chết. Dân DH TDTT chuyên ngành bóng bàn tay khỏe mà vã chắc em vỡ mồm mất =))

thethao

Đại Tá
Khi nào có dịp ghé qua clb Tấn Tài giao lưu chơi nhé a, biết a cũng lâu nhưng chưa có dịp gặp mặt nc nhau, a có mấy bài review khá hayd9ay611 đồng hương ah......

MaiXuanViet

Moderator
Khi nào có dịp ghé qua clb Tấn Tài giao lưu chơi nhé a, biết a cũng lâu nhưng chưa có dịp gặp mặt nc nhau, a có mấy bài review khá hayd9ay611 đồng hương ah......

Mình mới chiến ở 100 Lê Lợi về nè. Bạn thường chơi ở đâu sao lại ko gặp nhỉ :D

Ah miếng Spin đang rao là mua cho PenDa (Vy) đấy. Bạn đánh với PenDa chưa, PenDa ngang hay chấp bạn mấy bóng. Ẻm chấp mình 4 bóng đấy... :)

Last edited:

Bình luận từ Facebook