QUANTUM X PRO “ SOFT”

nhatbong

Trung Sỹ
Hai mút này nó vỡ rìa 2 kiểu khác nhau, Xpro nó nứt chân chim ở rìa dần dần sau đó thì vỡ rìa ra theo vết nứt, ten05 thì không nứt mà rụng từng mụn cao su nhỏ lan dần dần, nên nếu được dán viền vợt loại dán lên cả mút thì ten sẽ khó rụng nụ hơn nên sẽ đc bền hơn.

langngoi

Đại Tá
Con Quantum X pro còn nhanh nát hơn ten nhiều ấy bác.
mình xài x pro soft tới miếng thứ 3, chửa đủ để gọi là thống kê, nhưng ngẫu nhiên thì miếng mua npp trong nước thì kém bền nhất nhanh nổi chân gai và ko dai bằng, còn hàng nguồn Nhật và Tầu đều dai và bền hơn, lâu nổi chân gai.
Nhưng đánh thì khá tương đồng.

Rome0_9x

Trung Sỹ
mình xài x pro soft tới miếng thứ 3, chửa đủ để gọi là thống kê, nhưng ngẫu nhiên thì miếng mua npp trong nước thì kém bền nhất nhanh nổi chân gai và ko dai bằng, còn hàng nguồn Nhật và Tầu đều dai và bền hơn, lâu nổi chân gai.
Nhưng đánh thì khá tương đồng.
Em cũng đang đánh con hàng Tàu. Em thấy bên Hỏa Châu tuyên giáo với học viên là hàng Tibhar phân phối ở VN tốt hơn hàng Tibhar China. Trong khi giá ở China thì rẻ hơn nhiều so với VN

langngoi

Đại Tá
Em cũng đang đánh con hàng Tàu. Em thấy bên Hỏa Châu tuyên giáo với học viên là hàng Tibhar phân phối ở VN tốt hơn hàng Tibhar China. Trong khi giá ở China thì rẻ hơn nhiều so với VN
mình nghĩ chất lượng như nhau thôi, xui mua phải hàng tồn kho để lâu, thì chắc độ bền kém hơn, vì đánh thì thấy vẫn như nhau

dammebongban

Trung Uý
Bạn lấy VD cụ thể chứng minh mặt hàng Tibhar bên npp china RẺ HƠN NHIỀU so với hàng Tibhar npp VN (giúp ae mua được nguồn hàng ok mà giá vẫn rẻ).
xin link sản phẩm cụ thể nhé, tks.

Last edited:

Bình luận từ Facebook