Toàn quốc Phụ kiện bb: túi xách, bao vợt, keo bb... Cập nhập hàng mới

haidang

Đại Uý
@ Lên sg lấy khỏi ship.UOTE="Trainee, post: 655563, member: 11218"]Có cái cân 150K mà công ship mất công quá nhỉ. Mình tìm loanh quanh ở VT mà hỏi toàn cân 5kg![/QUOTE]
Le

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Keo:
1, Keo Haifu 1000ml: 230k
Bác @potay_87 còn keo này, cho em xí một lọ nhé, em chơi H3 nên tốn keo quá, làm cả lít về uống cho nó đỡ tốn

Trạng .... CÁ

Đại Tá
e còn a à.
cả lít là haifu hay keo i5 500ml của DHS.
mai e gái e xuống hn a chịu khó qua hà đông lấy đc ko?
hoặc a quen a Phi Hùng ko? e nhờ a ấy cầm hộ.
Bác gửi anh @phihung hộ em nhé, quá tốt

Em làm cả lít Haifu về uống cho nó bổ ạ.

Cứ từ từ chuyển bác nhé, đang nghèo quá, em chuyển tiền cho bác rồi bác hãy chuyển:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
quan trọng a có lấy ko để e biết thôi.
e thì nhiều lúc toàn chuyển hàng cho khách trước, khách dùng sắp hỏng mới gửi e tiền.
khổ thế đấy a à.
Lấy là chắc chắn rồi, từ khi chơi được H3 tune, bình quân mỗi tháng em tốn mất 1 lọ Haifu, mua Haifu xịn tốt hơn nhưng tốn hơn, chơi Quach Nhược Hoa được hơn tháng tí, tầm nửa tháng nữa là nhiều

Thành ra mới phải lọ mọ đi tìm CHEAP BY DOZEN bác ạ

dinhtienhai

Đại Tá
Lấy là chắc chắn rồi, từ khi chơi được H3 tune, bình quân mỗi tháng em tốn mất 1 lọ Haifu, mua Haifu xịn tốt hơn nhưng tốn hơn, chơi Quach Nhược Hoa được hơn tháng tí, tầm nửa tháng nữa là nhiều

Thành ra mới phải lọ mọ đi tìm CHEAP BY DOZEN bác ạ
sợ anh quá đấy 1 tháng 1 lit keo ác gê

o3ma

Đại Tá
Bác gửi anh @phihung hộ em nhé, quá tốt

Em làm cả lít Haifu về uống cho nó bổ ạ.

Cứ từ từ chuyển bác nhé, đang nghèo quá, em chuyển tiền cho bác rồi bác hãy chuyển:p
Từ từ hãy chuyển nhé, em chuyển tiền xong sẽ báo bác chuyển hàng
Cá ơi, để a lấy 1 chai 1lit a với mày chia đôi dùng nha, hết lại lấy tiếp chứ mang 1 lít về vợ nó tưởng dầu ăn đổ vào rán cá thì bỏ mợ.
@potay_87 cứ gửi Hùng cho a 1 chai đi, a có thẻ rồi mai a chuyển xèng cho e.
Có hàng Cá chạy đến chỗ thằng Hùng lấy nha, kiếm cái chai Lavie đổ sang cho a 1 nửa.

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cá ơi, để a lấy 1 chai 1lit a với mày chia đôi dùng nha, hết lại lấy tiếp chứ mang 1 lít về vợ nó tưởng dầu ăn đổ vào rán cá thì bỏ mợ.
@potay_87 cứ gửi Hùng cho a 1 chai đi, a có thẻ rồi mai a chuyển xèng cho e.
Có hàng Cá chạy đến chỗ thằng Hùng lấy nha, kiếm cái chai Lavie đổ sang cho a 1 nửa.
Nhà em nhiều lọ Haifu cũ lắm, em đổ cho anh 1 lọ nhé :D:D:D:D:D:D:D:D:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ok, em làm cho anh 1 lọ Lavie thì anh dùng tẹt tèn ten, anh mới chơi Tầu, chắc không lọ mọ như em, cứ bóc ra dán vào liên tọc, có ngày dán 2 lần :(:(:(:( vợ nó nhìn chán luôn:D:D:D:D:D

Bình luận từ Facebook