Paris Olympic 2024 (27/7 ~ 10/8)

backhand-ghost

Đại Tá
Haiz...4-0 cơ đấy.
Vậy là Fan ko có một chút tâm lý nào hoặc bên bị tâm lý lại là Felix Lebrun cơ (lần này viết đầy đủ cả tên Felix và họ Lebrun, nhắc nhở mấy bác tưởng Felix là họ ^\^).
Khi FZD vào trận với tâm thế vốn có, mọi giá trị đều đã đc trả lại đúng vị trí của nó. Thực sự, 99.99% là nội dung đơn nam xong rồi.
Mình bận việc ko xem đc, nhưng trận BK1 này thì xem và ko xem, dường như chẳng có gì khác biệt.

Trainee

Đại Tá
Haiz...4-0 cơ đấy.
Vậy là Fan ko có một chút tâm lý nào hoặc bên bị tâm lý lại là Felix Lebrun cơ (lần này viết đầy đủ cả tên Felix và họ Lebrun, nhắc nhở mấy bác tưởng Felix là họ ^\^).
Khi FZD vào trận với tâm thế vốn có, mọi giá trị đều đã đc trả lại đúng vị trí của nó. Thực sự, 99.99% là nội dung đơn nam xong rồi.
Mình bận việc ko xem đc, nhưng trận BK1 này thì xem và ko xem, dường như chẳng có gì khác biệt.
Anh Tùng có post highlight, xem đỡ trước!

Last edited by a moderator:

backhand-ghost

Đại Tá
Anh Tùng có post highlight, xem đỡ trước!

Trận đấu nhanh thật sự, tiết tấu nhanh khủng khiếp, Felix ra đi cũng quá vội vàng với 2 bàn chân lạnh ngắt.
Ko có nhiều điều để để nói, ngoại trừ việc trước giải XX nó đánh giá về Felix quá chính xác trong đó có một ý quan trọng là Forehand của ku cháu yếu. Yếu ở đây phải được hiểu là so với tiêu chuẩn của CNT.
Và như để chứng minh cho những gì XX nói, Felix đánh phải gần như ko gây ra bất kỳ điều gì mang tính sát thương lên FZD, thậm chí nó còn là một cơ hội với tiểu Bàn mỗi khi Felix đánh phải.
Điểm số thứ 02 của ván 04 có thể coi một hình ảnh cô đọng mọi chi tiết của trận đấu này, tất cả... Các bros chỉ cần xem duy nhất point là đủ tư liệu cho việc bình luận trận này roài. Nào, xin mời các bros chém tí, trước khi vào xem BK2.

backhand-ghost

Đại Tá
Felix thua 0-4 nói chung cũng không bất ngờ vì đúng như em nói, cậu này không đều nên hay hỏng nhìn rất buồn cười.
FZD có một đặc điểm đc giới chuyên môn trong nước đánh giá rất cao là: trong đầu nó ko bao giờ có khái niệm "đánh chậm lại, giảm lực xuống" mà chỉ có "tiếp tục đẩy tốc lên nhanh hơn, quả sau nhanh hơn mạnh hơn quả trước".
Ở một tốc độ cao như thế, việc mắc sai lầm là bình thường nếu muốn công đối công với FZD. Hari hôm qua theo đc tiết tấu này của Fan, nhưng đa phần là ở thế phòng ngự chủ động mà thôi. Non-China mà công đối công với tiểu Bàn, đồng nghĩa với suicide.

• Like
Reactions: crv

backhand-ghost

Đại Tá
Tôi sai rồi. Chỉ nói riêng quả trái, Truls đánh trái ở đẳng khác so với Hugo, ở level cao hơn rất nhiều.
Rất tiếc, Hugo. Trận này người ta hay hơn thật, người ta khóa hết cửa nẻo rồi, những thứ hay nhất của mình ko có cơ hội để thi triển.

backhand-ghost

Đại Tá
Trận BK2 này mới là trận có nhiều thứ để bình luận, Truls nó chơi vừa kỹ thuật, lại rất có tính chiến thuật, có nhanh, có chậm, có nặng, có nhẹ, thủ dị, chế hay, tấn công thì quá cục.
Một bài bình hết một từ A4 mới thỏa sự thích thú này. Phê thật đấy, Truls.

• Like
Reactions: crv

Changanuong

Trung Uý
Chán và ko có gì có thể hoặc cần phải nhớ trong đầu. Ko cần phải xem lại đâu bác.
BK2 mới là trận hay
BK2 thì t cũng vừa xem trọn vẹn, công nhận là Truls quá lỳ lợm, còn Hugo chắc chỉ mãi là chú ngựa ô thoai, ko có tâm lý của Nhà vô địch mặc dù đã lên ngôi ở WTT Contender nào đó mà mình ko nhớ chính xác gần đây

backhand-ghost

Đại Tá
vừa xem lại trên thapcamtv xong, ko coi thì còn tò mò mà coi rồi thì lại ước giá mình ko tò mò. Đúng là ko nên nhớ trong đầu
Đã bảo bác đừng xem rồi, còn cứ cố làm gì.
Anh em có mấy người loanh quanh, ko lẽ tôi lại đi lừa bác. Mất oan hai chục phút thời gian, đáng đời ^\^

Bình luận từ Facebook