Toàn quốc Pan-Vigor 7( cập nhật 11.

vietcan

Đại Tá
QUOTE="tosiosHD, post: 738414, member: 7350"]Đôi trắng, lòng đen (hình bên trái trong 4 đôi) có size 43 (27.5cm) ko chủ topic ơi?[/QUOTE]
Có 43 a ơi

canhvp

Thượng Sỹ
Chủ thớt cho hỏi, giày thể thao mà kín như bưng thế thì đi có nóng chân không vậy? Đôi màu đen có cỡ chân 25cm không?

vietcan

Đại Tá
Chủ thớt cho hỏi, giày thể thao mà kín như bưng thế thì đi có nóng chân không vậy? Đôi màu đen có cỡ chân 25cm không?
Thật sự với a là e cũng không chú ý. Cơ mà người ta thiết kế vậy thì chắc chỉ hơi hơi thôi. Bác mua giùm e 1 đôi xem có bị nóng ko nhé

tosiosHD

Đại Tá
Nếu như chất liệu da nó bền, a e ta ra cửa hàng bán thắt lưng nhờ họ bấm cho vài lỗ là "mát chân" ngay mà bạn ơi!

quangcoi80

Thượng Sỹ
Bác đi 38 theo loại giày nào
mầu đen

ninhlm_cfsa

Binh Nhì
Là 1 thương hiệu của Thái Lan, giày Pan với thiết kế trẻ trung, kiểu dáng phù hợp với nhiều môn thể thao đòi hỏi có những bước di chuyển nhỏ nhanh như Bóng Bàn, Futsal. Đặc biệt lớp đế siêu bám bằng caosu tổng hợp cho độ bền cao. Trước đây ko ít vdv bóng bàn đã biết đến đôi Giày Chỉ Đỏ hay Đồng tiền thì đều đã biết đến độ bám của nó. Nay Pan cũng có chung kiểu thiết kế đó. Tuy nhiên do được nâng cấp về mặt chất liệu nên có mềm hơn và độ bền cao hơn rất nhiều. Lớp da cũng là 1 điểm khác biệt so với phân khúc cùng giá. Là giả Da, nhưng có tiêu chuẩn vượt trội, có khả năng chịu lực tốt ( do có thể sử dụng cho cả Futsal) nên độ bền sẽ là 1 điểm ngạc nhiên nếu so với các loại giày khác cùng phân khúc ( thường tự nổ hoặc bong sau 2 đến 3 tháng) - 1 cậu e mình vừa đá bóng vừa bóng bàn mà 1 năm mới chịu nổ. Và vệ sinh rất dễ, bạn chỉ cần lau nhé sau khi cởi bỏ.
Đây là 2 đôi đã qua sử dụng
ĐỎ -2 tháng
Vàng- Hơn 1 năm
View attachment 79968
View attachment 79969
1 số mẫu giày hiện có... Đồng giá 550k
SDT 0947.33.53.56
View attachment 79970 View attachment 79972 View attachment 79973 View attachment 79974 View attachment 79976 View attachment 79977
Mình có mua một đôi Power trên YouSport.vn (facebook), mất 490k, mua tại HCM nên freeship. Chất lượng đúng như thớt nói, bám, ôm chân và bền bỉ, dễ vệ sinh. Có điều thấy hơi lạ là thớt bán đồng giá 550k, do mấy mẫu da bóng thớt chụp (mấy đôi chụp cùng nhau) họ đăng hình báo giá có 450k, mẫu da bóng màu đỏ (ghi Force) giá 400k. Còn 2 mẫu cuối là mẫu Vantage, báo giá 620k. Mẫu Vantage mình cũng thích, nhưng tìm hiểu khắp SG chả có chỗ nào bán dưới 590k cả :( Chắc thớt gom bán đồng giá quá :D

Bình luận từ Facebook