Paddle.com đã trả 60 USD cho mình

thaythuydn

Đại Tá
Cách đây gần một năm mình nhờ một người bạn order mua cho mình gai phản xoáy Tibhar Grass-D Tecs 60 usd Sau 3 tháng không thấy hàng Mình khởi kiện Lần đầu họ không chịu trả tiền lại và đưa ra chứng cớ hình chụp gói hàng gởi về Việt Nam! Mình nhờ ngân hàng chuyển tiền cho mình tiếp tục kiện lần 2 Bây giờ họ mới chịu trả cho mình sau 6 tháng chờ đợi Như vậy Paddle.com cũng làm ăn đàng hoàng chứ nhĩ Cầm tiền lại cảm thấy rất vui như ly nước đã đổ xuống đất mà hứng lại được Nhưng lòng vẫn vương vấn một nỗi buồn khi tự hỏi hàng mất do họ hay do phía ta đây Ai mà biết?Một niềm vui pha lẫn nổi buồn!

Thanh Trà

Moderator
Staff member
Cách đây gần một năm mình nhờ một người bạn order mua cho mình gai phản xoáy Tibhar Grass-D Tecs 60 usd Sau 3 tháng không thấy hàng Mình khởi kiện Lần đầu họ không chịu trả tiền lại và đưa ra chứng cớ hình chụp gói hàng gởi về Việt Nam! Mình nhờ ngân hàng chuyển tiền cho mình tiếp tục kiện lần 2 Bây giờ họ mới chịu trả cho mình sau 6 tháng chờ đợi Như vậy Paddle.com cũng làm ăn đàng hoàng chứ nhĩ Cầm tiền lại cảm thấy rất vui như ly nước đã đổ xuống đất mà hứng lại được Nhưng lòng vẫn vương vấn một nỗi buồn khi tự hỏi hàng mất do họ hay do phía ta đây Ai mà biết?Một niềm vui pha lẫn nổi buồn!
Chúc mừng và chia sẻ vớt thầy. Lại sẵn có món như nhặt được thế này chắc lại mua thử nghiệm thêm món gì đây ta.

thaythuydn

Đại Tá
Đại tá kiên trì quá
Nhưng mà thủ tục kiện cũng đơn giản thôi Chỉ đến ngân hàng là ok Thật ra mình kiện cho vui vậy chứ chẳng hy vọng gì Nhưng cuối cùng nó ok và ngân hàng báo tin cho mình Nhưng mình cũng thấy sao trong lòng Như các bạn đều biết vừa rồi báo đăng hàng hoá gơi máy bay từ Hà nội vào Đà nẵng cũng bị mất Nên dầu Paddle com trả lại cho mình nhưng niềm vui của mình không được trọn vẹn

thaythuydn

Đại Tá
Thầy ơi cho em hỏi tí, khong biết có phải vđv joo sê huyk dùng gai này không Thầy? Em cảm ơn trước!
Mình không đánh jeu xa bàn như Joo nên không biết thông tin này Lúc trước thì anh dùng Butterfly ?Chắc bạn vào ITTF hay google search Combo của Joo

Bình luận từ Facebook