Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

oldamultat

Trung Sỹ
1 tỉ lần like cho bức hình quá đẹp, Bức ảnh đơn giản nhưng lột "trần" hết những gì mà người xem muốn thấy ở đội trưởng của Ô A tu mát :D

Chị này là ai mà nhìn có phong cách là 1 người lãnh đạo thế nhỉ? Hihi

CHị Mai nhìn ra dáng lãnh đội quá, nhìn trông hiền từ phúc hậuBia

Mấy cậu em mình tình cảm quá, chẳng biết nói gì hơn, thôi thì mời chút ít hương vị "chuối ngó" vậy

Last edited:

Biển 34

Trung Sỹ
Anh gì đeo kính ơi? anh đẹp trai thế, anh tên là gì vậy, nhìn anh thấy hấp dẫn lạ thường anh à.

Với một đội hình rất hổ báo thì sự xuất hiện của một người thư sinh hiền lành như anh là điều rất hợp lý.
Vâng anh ấy chính là Cẩm Vân :D

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Lương ngố ngã cây nhìn a Tuấn 7 dãi chẩy cứ tong tỏng thế mà lên đây cứ bảo a ấy trình còi. Ngày nào ra sân cũng bị a ấy nện cho nhẩy dây lên mà vào họp báo cứ như đúng rồi!

A mới gọi là ngã từ núi xuống. A Thắng ngã núi cứ to còi. Cây của anh mỏng manh, dễ vỡ, mềm mại thế thì e nào chả ngã ( may cho mềnh là chưa bám vào cái cây đó). Nhìn bóng bàn oánh dơ thủ ---> lúc nào cũng chỉ là dân "bị động" thoai ... Kekeke

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Chị Tê Tê suốt ngày cũng chịu nói bậy chán ấy chứ

Này nhé! C nói bậy lúc nào hả Thanh Tùng? C văng tục chửi bậy ai chưa? (Nếu có post lên làm bằng chứng đi rồi hãy nói nhé). Mỗi nơi 1 văn hóa riêng, mỗi CLB, mỗi con ng có cách sống riêng. E đừng nói thế mà mọi ng diễn đàn hiểu lung tung là mệt đấy. C vào diễn đàn- topic CLB này- trong đó có các bạn chị chơi hàng ngày- hiểu nhau trong từng câu nói rồi. E k hiểu thì đừng nói lung tung nhé. Và nhớ. Văn hóa mỗi nơi mỗi khác. Nên tán chuyện vui vẻ cho mọi ng cùng cười và cảm thấy vui vẻ - điều cần thiết trong CS này có quá nhiều ng bị stres, nên khi lên diễn đàn mọi ng có thể nói chuyện với nhau qua mạng thấy vui là đc rồi e à.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
A mới gọi là ngã từ núi xuống. A Thắng ngã núi cứ to còi. Cây của anh mỏng manh, dễ vỡ, mềm mại thế thì e nào chả ngã ( may cho mềnh là chưa bám vào cái cây đó). Nhìn bóng bàn oánh dơ thủ ---> lúc nào cũng chỉ là dân "bị động" thoai ... Kekeke

Đội Lyon quả thật phải làm nhiều nhiệm vụ.Em cố gắng thực hiện vai trò trong tập thể đừng để ai phải quăng mìn nhé.

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Này nhé! C nói bậy lúc nào hả Thanh Tùng? C văng tục chửi bậy ai chưa? (Nếu có post lên làm bằng chứng đi rồi hãy nói nhé). Mỗi nơi 1 văn hóa riêng, mỗi CLB, mỗi con ng có cách sống riêng. E đừng nói thế mà mọi ng diễn đàn hiểu lung tung là mệt đấy. C vào diễn đàn- topic CLB này- trong đó có các bạn chị chơi hàng ngày- hiểu nhau trong từng câu nói rồi. E k hiểu thì đừng nói lung tung nhé. Và nhớ. Văn hóa mỗi nơi mỗi khác. Nên tán chuyện vui vẻ cho mọi ng cùng cười và cảm thấy vui vẻ - điều cần thiết trong CS này có quá nhiều ng bị stres, nên khi lên diễn đàn mọi ng có thể nói chuyện với nhau qua mạng thấy vui là đc rồi e à.
chị này em mới nói có 1 câu mà phán em tới 10 câuBia nếu chị hok có nghĩ bậy thì chắc do đầu óc em phong phú quá, mà trên người có cái gì giống trái chuối đâu mà bổ nhỉthèm Bia

vietguider

Trung Sỹ

Đấy, có khi em phải đổi facebook thành Lương Thẳng Thắn đi, anh thấy em thẳng thắn thế là rất tốt, rất có lợi cho sức khỏe bà mẹ và trẻ em.
Có thể thời gian vừa rồi chắc Cún nhà em ốm nên cũng hơi xì tress hả. Anh mượn luôn chữ ký của em vào đây nhé

“Hàng ngày hãy cư xử tốt. Mỗi một hành động tốt sẽ đem đến nụ cười và sự vui vẻ cho người khác"

Nhưng Tùng dù sao nó cũng là fan hâm mộ của em bấy lâu, nên em cứ nhẹ nhàng chỉ bảo em nó, chứ anh sợ tình hình này em nó ko dám ra HN nữa :D

chị này em mới nói có 1 câu mà phán em tới 10 câuBia nếu chị hok có nghĩ bậy thì chắc do đầu óc em phong phú quá, mà trên người có cái gì giống trái chuối đâu mà bổ nhỉthèm Bia

mọi người nên dĩ hòa vi quý nhé, bạn thanh tùng cũng chỉ là nói vui thôi chứ không có ý gì đâu tê tê , còn tê tê tình tình vui vẻ dễ hòa đồng hay khiến người khác cười , đó là bản sắc riêng của tê tê bạn thanh tùng ạ. mọi ý kiến đóng góp xin liên lac với số 1900 100 có

Cẩm Vân

Binh Nhất
Chị Tê Tê suốt ngày cũng chịu nói bậy chán ấy chứ

Chị tê giác gãy sừng là nhà giáo nhân dân.Là người vợ ngoan hiền, người mẹ mẫu mực đấy Thanh Tùng nhé.Không biết nói bậy là gì đâu.Có thể hơi hiểu nhầm 1 chút.Nhưng phải công nhận 1 điều là các comment của bà chị rất chi là dáng nộp và cực kỳ gợi đòn.:p

oldamultat

Trung Sỹ
Ối trời, Thanh Tùng và Tegiac đang tìm hiểu đường bóng của nhau mà gạch đá, bom mìn quăng kinh quá. Nhầm nhọt sang trồng trọt hết rồi. Giờ này cả 2 đi tắm rồi bà con nhé. Hôm nay mưa to có ai đi chơi bóng bàn không?

Chị tê giác gãy sừng là nhà giáo nhân dân.Là người vợ ngoan hiền, người mẹ mẫu mực đấy Thanh Tùng nhé.Không biết nói bậy là gì đâu.Có thể hơi hiểu nhầm 1 chút.Nhưng phải công nhận 1 điều là các comment của bà chị rất chi là dáng nộp và cực kỳ gợi đòn.:p

chú chỉ được cái nói đúng , thứ 7 có làm buổi sáng không ae mình cafe tí nhỉ

Bình luận từ Facebook