Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Cẩm Vân

Binh Nhất
Mình chộp được ảnh Vietguider đang tác nghiệp, trông da dáng ra phết.

Đẹp chị ạ.Nhìn cảnh vẫn thấy như mình đang ở đó.Phải nói là chủ nhân resort có gu thẩm mỹ rất cao mới có thể tạo nên cái resort đẹp như vậy.Ước mơ lúc về già của em đó.^_^

Biển 34

Trung Sỹ
Gió to quá

Đẹp chị ạ.Nhìn cảnh vẫn thấy như mình đang ở đó.Phải nói là chủ nhân resort có gu thẩm mỹ rất cao mới có thể tạo nên cái resort đẹp như vậy.Ước mơ lúc về già của em đó.^_^

trời đất sao chú lại có mơ ước khiêm nhường giống anh thế nhỉ, anh chỉ cần có thế thôi khụ khụ

Chủ nhật tuần này đội ra quân thi đấu ở đâu, mấy giờ để em ra xem phát các kụ:cool:

tuần này mà không thấy bác tonic đâu là liệu cái thần hồn nhé , tối chủ nhật quay đi quay lại cụ đã đóng phim mất tích rồi , không chịu ra giao lưu bia bọt, chém gió với mọi người gì cả

oldamultat

Trung Sỹ
Chủ nhật tuần này đội ra quân thi đấu ở đâu, mấy giờ để em ra xem phát các kụ:cool:

Định không post vì đã có ở topic BTC nhưng Tonic hỏi, mình trả lời ngay

Trận đầu Lyon chơi trên sân nhà Bế văn Đàn nhé, giờ thì sẽ ấn định sau, không thay đổi sẽ là 16 giờ thứ bảy ngày 11/5/2013.

tonic

Thượng Sỹ
tuần này mà không thấy bác tonic đâu là liệu cái thần hồn nhé , tối chủ nhật quay đi quay lại cụ đã đóng phim mất tích rồi , không chịu ra giao lưu bia bọt, chém gió với mọi người gì cả

Hôm ý có cái hẹn không đi với cả nhà được, chứ anh cũng thèm bia lắm thèm Bia

@Chị Mai: cái lịch này em xem rùi, nếu không có gì thay đổi thì sân nhà của đội mình vẫn là BVĐ chứ, và như mọi năm thì tầm 3 rưỡi - 4h chiều là bắt đầu thi đấu.

huydas

Đại Tá
Thế này Lương à, anh có 1 người bạn thân, họ thuộc giới tính thứ 3, tức là pede là xăng pha nhớt đấy, hifi đấy. đó là Huydas. Em yên tâm anh ko phải pede em nhé.

Mải đi làm không vào được topic này...bác mèo ơi......bác đi tuyên truyền em rộng quá đấy.....!
Các bác hà nội có ai thuộc vào pede không ạ?hi

oldamultat

Trung Sỹ
Hôm ý có cái hẹn không đi với cả nhà được, chứ anh cũng thèm bia lắm thèm Bia

@Chị Mai: cái lịch này em xem rùi, nếu không có gì thay đổi thì sân nhà của đội mình vẫn là BVĐ chứ, và như mọi năm thì tầm 3 rưỡi - 4h chiều là bắt đầu thi đấu.

Em không xem kỹ bài viết của chị rồi. Xem dòng dưới cùng đi nhé. Và nhớ ở lại sau trận đấu...

Mải đi làm không vào được topic này...bác mèo ơi......bác đi tuyên truyền em rộng quá đấy.....!
Các bác hà nội có ai thuộc vào pede không ạ?hi
em chuẩn men đấy nhé, đội em có tete là nửa nạc nửa mỡ thôi còn lại tất cả chuẩn như LÊ DUẨN

Bình luận từ Facebook