Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

i_am_gulo

Trung Sỹ
=========
Anh bắt đầu cảm nhận được sự khó chịu từ mặt gai của em rồi....he he. Khả năng phải bố trí lên Hà nội sớm hơn dự kiến Thắng ơi.

Anh cứ khoái chứ em chả khoái gì, rai lắm anh ạ, em là em cứ cỏ non em mới gặm, hề hề

meoluoitmb

Đại Tá
Chị Mai ơi, chị có cái ảnh nào chụp rõ khuôn mặt em Tái không ạ, CHị up lên giúp em để e chiêm ngưỡng trước chị ơi.
Tuấn seven có ảnh em Tái up lên cho anh xem với nhé

tegiacmotsung

Trung Sỹ
=========
Anh bắt đầu cảm nhận được sự khó chịu từ mặt gai của em rồi....he he. Khả năng phải bố trí lên Hà nội sớm hơn dự kiến Thắng ơi.

Méo lưỡi cứ bố trí đê. Lên Hà Nội lại k muốn về Hạ Long bay nữa đâu. Nên suy nghĩ kỹ trước khi đi nhá.

meoluoitmb

Đại Tá
Méo lưỡi cứ bố trí đê. Lên Hà Nội lại k muốn về Hạ Long bay nữa đâu. Nên suy nghĩ kỹ trước khi đi nhá.

Em Tái cứ yên tâm, nhất định chuyến gặp mặt sắp tới anh sẽ gây tê em đến tê tái thì thôi?
Thắng xelu là trưởng đại lý cấp 1 chuyên cung cấp thuốc gây mê đấy.

i_am_gulo

Trung Sỹ
Xời, bóng bàn thì xelu khỏi phải nghĩ em nhé, xe lu có quả zật được đánh giá mạnh nhất khu vực Đồng Bằng Sông Hồng luôn. Tóm lại em muốn gặp anh hay xelu.

Anh mà nhìn thấy dung nhan chị tê giác thì cứ gọi là tê tái, ở QN luôn chứ sao mà lên được đến HN, hí hí

oldamultat

Trung Sỹ
Chuyên gia nhiếp ảnh, Vietguider. Mình chộp được ảnh Vietguider đang tác nghiệp, trông da dáng ra phết

Last edited:

oldamultat

Trung Sỹ
Danh sách đội Pingpong Store, đội đầu tiên Lyon gặp trong giải đây, post lên cho anh em lựa, hì.
PING PONG Store hạng D

1. Phan Quý Hưng (metri) - Đội trưởng: (Size XL) - D2
2. Nguyễn Đức Thắng (Giưa2honbi) - Đội phó: (Size L) - D2
3. Nguyễn Quỳnh Dương (Dương cô nương): (Size XS) - D2
4. Trần Anh Quân (Quân đốt): (Size XL) - D2
5. Đặng Việt Cường: (Size S) - D2
6. Tiến chém: (Size M) - D2
7. Vũ Đức Tùng (Tùng Kiến trúc): (Size XL) - C1
8. Nguyễn Minh Bình: (Size M) - D1
9. Tống Đức Thuận: (Size M) - D2
10. Nguyễn Văn Hiệp: (Size XL) - D2
11. Nguyễn Trọng Huấn (Size L) - D2