Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Trau_CoDoc

Trung Uý
VĐV mặc áo vàng quần đen trên màn ảnh quý vị là VĐV Trau_codoc(theo tôi thì cái tên ko nói lên tất cả trong trường hợp này, trâu ko hề cô độc vì luôn luôn có những đồng đội bên cạnh động viên cổ vũ cho anh). Bước vào trận đấu đầy tự tin trâu tấn công như vũ bão sau tiếng còi của trọng tài, giật phải rồi lại cắt trái, bộ chân của a di chuyển nhanh liên tục làm cho tôi nhớ đến bộ pháp của Đoàn Dự Đại Lý, làm đối phương hoa hết cả mắt ko biết đường nào mà đỡ nên thua một cách thuyết phục 3-0 giúp lyon san bằng tỷ số 1-1. Hàng nghìn cổ động viên nhà trên sân cổ nhuế bắt đầu lo lắng cho đội bóng của mình.

Tất cả mọi người đều hỏi tại sao mỗi thành viên đội lyon lại đánh quyết liệt và máu lửa như vậy thì một thành viên trong đội lyon có chia sẻ rằng a Trung chính là nguồn cảm hứng giúp họ chơi máu lửa như thế, a luôn bên cạnh truyền lửa và động viên ae trong đội. Chúng ta hãy nhìn trên mặt sân đội cổ nhuế sẽ rõ độ máu lửa như thế nào, đã có 2, 4, ah không, 6 vết thủng vừa mới đc vá lại, đó chính là những cú giậm châm rất mạnh của a Trung đó các bạn ah.
Xin hỏi bác kiếm thánh quý danh là gì vậy ah? Đọc cmt của bác thật k biết diễn tả bằng từ ngữ gì cho xứng đáng. Thật sự cảm ơn bác. Bác đã mang lại cái lửa nhiệt huyết cho e rồi đấy. Hi. E sẽ cố gẳng để lượt về có thể lm được nhiều điều hơn trên san nhà. Thanks bác nhiều lắm ^^!

XeLu3b@nh

Đại Tá
Ơ Lyon Team đâu rồi nhỉ, CLB cứu hỏa cẩm phả mới nhập nguyên 2 chiếc bàn xiom mới tinh về để chào đón các bạn đấy:D zo zo zo

XeLu3b@nh

Đại Tá
Xe Lu có thể giúp ae cái lịch trình 2 ngày cuối tuần ăn chơi tắm ngủ ở đó được không.

ơi xời, ngủ nghỉ tắm gội thì đơn giản "__:)) e có cái nhà đang bỏ không kia kìa...mái thoải đi mái thoải đi. Ăn uống thì vô xờ tư rồi. hê hê. Quan trọng là Lyon có dám tới khong thôi :)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Có khi đội GPMB phải ghé qua đó ngay mà nuôn chứ còn gì nữa, điểm này quá nóng và manh động thèm Bia

Nghe dân đồn chỗ này rất lộn xộn. Chiến đông ngạc cầm đầu khu vực này thì phải. Với kiểu này có khi GPMB phải xuống san phẳng khu Cổ nhuế thật~!

Sobat

Trung Uý
Nghe dân đồn chỗ này rất lộn xộn. Chiến đông ngạc cầm đầu khu vực này thì phải. Với kiểu này có khi GPMB phải xuống san phẳng khu Cổ nhuế thật~!
Chiến Đông Ngạc là sao lại cầm đầu Cổ Nhuế đăng ký làm quân cũng chưa xong, Đội em còn nguyên 1 Đội hình siêu dự bị chưa xuất quân đủ để tiếp Đội GPMB, em mời bác nhiều lần rồi, từ Hoàng Quốc Việt vào hay tắc lắm mà vào Được Thôn Hoàng bác phải đi qua Viện Xây dựng đã.

Xin hỏi bác kiếm thánh quý danh là gì vậy ah? Đọc cmt của bác thật k biết diễn tả bằng từ ngữ gì cho xứng đáng. Thật sự cảm ơn bác. Bác đã mang lại cái lửa nhiệt huyết cho e rồi đấy. Hi. E sẽ cố gẳng để lượt về có thể lm được nhiều điều hơn trên san nhà. Thanks bác nhiều lắm ^^!

ah kiếm thánh là thằng cu huy mông to nhà mình ấy mà , thằng cu này có một cái rất đặc biệt em ạ , đó là tài năng chém gió quăng mìn thì không ai bằng , trình độ bóng bàn của chú này thì có hạn nhưng lựu đạn lại có thừa , nhìn bề ngoài thì rất vớ vẩn mông to nhưng lại có cô zợ rất xuynh , đúng là lớ ngớ vớ được huy chương . haizzzzzzzzz

Em kết nhất là 2 anh đẹp giai này....hâm mộ 2 anh quá....Hôm ra HN nhất định phải xin chữ ký của 2 anh trên cốt vợt:)

Ấy ấy bạn ơn hàng tồn kho lâu ngày mang ra sấy lại và chuẩn bị đóng thùng trả lại nơi sản xuất đấy , đừng nhìn bề ngoài mà hối không kịp đâu

tonic

Thượng Sỹ
Cập nhật thêm một số hình ảnh thi đấu của đội

Trận đôi đầu tiên giữa Huy - Hùng (Lyon) vs Quý - Khang (CN)

Quả gì đây :D

Last edited:

tonic

Thượng Sỹ
Trận tiếp theo giữa Giao (Lyon) vs Sơn (CN)

Admin cũng bớt chút thời gian, không quản đường xa đến cổ vũ cho cả hai đội Bia

tonic

Thượng Sỹ
Trận cuối cùng diễn ra giữa Trung Taliban (Lyon) vs Khang (CN), diễn ra rất máu lửa và kịch tính:D

Last edited:

ltdung

Trung Uý
Trận cuối cùng diễn ra giữa Trung Taliban (Lyon) vs Khương (CN), diễn ra rất máu lửa và kịch tính:D

Rất cảm ơn đội Lyon đã thi đấu đầy nhiệt huyết tạo lên trận đấu có thể nói là kinh điển tại Cổ Nhuế. Trong khi thi đấu có gì chưa hài lòng xin được lượng thứ. Hẹn gặp lại anh chị em tại vòng lượt về trên sân của Lyon.Bia
@tonic: Xin đính chính lại với anh em VDV áo đen của CN là Khang chứ không phải Khương, đây là 1 vdv còn trẻ và có nhiều hứa hẹn trong tương lai gần.

oldamultat

Trung Sỹ
Rất cảm ơn đội Lyon đã thi đấu đầy nhiệt huyết tạo lên trận đấu có thể nói là kinh điển tại Cổ Nhuế. Trong khi thi đấu có gì chưa hài lòng xin được lượng thứ. Hẹn gặp lại anh chị em tại vòng lượt về trên sân của Lyon.Bia

Cảm ơn ltdung và đội Cổ Nhuế đã đón tiếp chu đáo và dành tình cảm cho đội Lyon. Khán giả tại CLB Cổ Nhuế hôm đó là sướng nhất, được một buổi chiều mát nhãn quá.

Bình luận từ Facebook