Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

vietguider

Trung Sỹ
Năm ngoái tất cả các Đội nhất, nhì, ba hạng C của dĩên đàn không Đội nào kiếm được 6 điểm tại Thôn Hoàng.

Quá khứ hào hùng quá bác nhỉ, nhưng đây là hạng D bác ạ, không lẽ cả đội hạng C oanh liệt ngày nào giờ đánh D hết hả bác.

oldamultat

Trung Sỹ
Quá khứ hào hùng quá bác nhỉ, nhưng đây là hạng D bác ạ, không lẽ cả đội hạng C oanh liệt ngày nào giờ đánh D hết hả bác.

Năm nay, chỉ có 2 D1 được chơi trong 1 vòng đấu thôi mà Vietguider, đội C Thôn Hoàng giờ C2 và D1 hết.

Last edited:
Thứ bảy này những con SƯ TỬ trong đội hình LYON sẽ thật sự thể hiện sức mạnh của mình và tiếng GẦM của chúa sơn lâm oldamultat chính là một lời thúc giục , một lời khẳng định cho tinh thần đoàn kết và trên hết nó chứng minh cho mọi người thấy rằng chúng ta là NHỮNG CON SƯ TỬ BẤT KHUẤT

Trau_CoDoc

Trung Uý
Trời ah. Lâu lâu mới onl đc. Ace đội mình vẫn giữ được khí thế như vậy là tốt rồi. Lên đọc được những lời động viên của ae và các chú gần xa cổ vũ động viên tinh thần cho đội thật cảm động quá. Cảm ơn tất cả mọi người ạ. 1 thử thách khó khăn ở phía trước. Nhưng chúng ta sẽ cố gắng vượt qua cả nhà nhé. Lyon tiến lên nào. Vượt ải Quỷ môn quan :D

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Năm ngoái tất cả các Đội nhất, nhì, ba hạng C của dĩên đàn không Đội nào kiếm được 6 điểm tại Thôn Hoàng.

Bác này chắc sống chỉ biết nhìn về phía sau nè, quá khứ đã có thể gọi là lịch sử, mà lịch sử chả bao giờ lặp lại, hãy nhìn về phía trước như tạo hóa đã ban tặng đôi mắt cho chúng ta vậyBia

Hàng nóng của a Giao chứ còn gì nữa ~~

đoản đao đấy ku , không biết có bao nhiêu người tử nạn và có bao nhiêu người bị thương bởi cây thần đao của anh rồi đấy , chú có tin không ? nếu không tin thứ 7 này tại cổ nhuế chú sẽ được tận mắt chứng kiến các anh hùng hào kiệt sẽ ra sao nhé

Biển 34

Trung Sỹ
đoản đao đấy ku , không biết có bao nhiêu người tử nạn và có bao nhiêu người bị thương bởi cây thần đao của anh rồi đấy , chú có tin không ? nếu không tin thứ 7 này tại cổ nhuế chú sẽ được tận mắt chứng kiến các anh hùng hào kiệt sẽ ra sao nhé

Xem lần nào bác vác thần đao đi có làm nên trò chống gì không hay lại bị nhập viện như tuần trước lại khổ

Cẩm Vân

Binh Nhất
Trời ah. Lâu lâu mới onl đc. Ace đội mình vẫn giữ được khí thế như vậy là tốt rồi. Lên đọc được những lời động viên của ae và các chú gần xa cổ vũ động viên tinh thần cho đội thật cảm động quá. Cảm ơn tất cả mọi người ạ. 1 thử thách khó khăn ở phía trước. Nhưng chúng ta sẽ cố gắng vượt qua cả nhà nhé. Lyon tiến lên nào. Vượt ải Quỷ môn quan :D

Em bận đi làm cũng cố gắng tập đều để tuần này thi đấu đạt kết quả cao nhất nhé.Chủ lực của đội thì không được phép làm thần đèn đâu đấy.
@team : Lưng của em bị tái phát,giờ đang điều trị nên không thi đấu được.Em sẽ cổ vũ từ xa cho mọi người.Cố lên Lyon team

Em bận đi làm cũng cố gắng tập đều để tuần này thi đấu đạt kết quả cao nhất nhé.Chủ lực của đội thì không được phép làm thần đèn đâu đấy.
@team : Lưng của em bị tái phát,giờ đang điều trị nên không thi đấu được.Em sẽ cổ vũ từ xa cho mọi người.Cố lên Lyon team

đây là một tin không vui chút nào . hôm đó anh cũng sẽ cố gắng vào thi đấu chia lửa cùng ae . Lyon ơi cố lên

Last edited:

Bình luận từ Facebook