Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Mời em chiều mai ra sân Nguyễn Phong Sắc (trên đường Đại La) chơi với đội cho nó máu lửa nhé.

xin lỗi nhé vì em chỉ có thể gặp gỡ mọi người vào chủ nhật thôi vì trong tuần em bạn k di được vả lại em ở xa , em ở hải dương nên cũng gặp nhiều khó khăn , nếu như được vào cùng đội tham gia đánh pri em sẽ cố gắng tham gia đầy đủ. sdt của em là 0973 973 446, cho em xin sdt của pác đội trưởng hay đội phó được k anh có gì em còn liên lạc

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Hi. Chú Sơn thiêng thật đấy. Hôm nay mấy ce ngồi với nhau.
Bảo sao topic đc mười mấy trang rôi mà vẫn chưa thấy chú Sơn vào ủng hộ đội mình. K biết chú ấy đi đâu rồi. Giờ thấy ngay đc í. Hihi

Sau GIẢI GÀ , chú đi Vũng tàu xả hơi , << quyết >> không online để dồn sức la cà tắm biển .
Nay bị Bác Hà với Cường anti hối quá nên về tiếp Hiệp MOD , Hướng (Kim Lan ) và DƯƠNG CÔ NƯƠNG ,
thấy chị Mai nhất hô bá í ới xôm tụ quá nên vào chào mừng ké tí ti . hì .

XeLu3b@nh

Đại Tá
Mình sẽ xem với lực lượng này các bạn đội ô mu tát sẽ đi tới đâu và đi về đâu:) có vẻ rất là máu lửa :D

Trau_CoDoc

Trung Uý
Sau GIẢI GÀ , chú đi Vũng tàu xả hơi , << quyết >> không online để dồn sức la cà tắm biển .
Nay bị Bác Hà với Cường anti hối quá nên về tiếp Hiệp MOD , Hướng (Kim Lan ) và DƯƠNG CÔ NƯƠNG ,
thấy chị Mai nhất hô bá í ới xôm tụ quá nên vào chào mừng ké tí ti . hì .

Hi, Là người của quần chúng khổ thế đấy chú ạ, Nhưng mà nhiều người muốn có được cái khổ này mà k được đâu chú. Hihi. Mong rằng chú luôn mạnh khỏe để "dạt vòm" thường xuyên với ae DĐ chú nhé ^^!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Mình sẽ xem với lực lượng này các bạn đội ô mu tát sẽ đi tới đâu và đi về đâu:) có vẻ rất là máu lửa :D

Có máu và lửa là tốt rồi a ạ :) Còn đi tới đâu điều đó k quan trọng lắm. Quan trọng là đã chiến thắng đc rất nhiều khó khăn để tìm đến 1 niềm vui chung & gặp gỡ thêm n~ ace tốt nữa. Vì đội e là 1 đội đc tập hợp từ rất nhiều nơi khác nhau mà. Nhưng a yên tâm đến gặp đội e. A sẽ có chính sách đãi ngộ đặc biệt :) "Xelu thủng lốp" a ah :))

XeLu3b@nh

Đại Tá
Có máu và lửa là tốt rồi a ạ :) Còn đi tới đâu điều đó k quan trọng lắm. Quan trọng là đã chiến thắng đc rất nhiều khó khăn để tìm đến 1 niềm vui chung & gặp gỡ thêm n~ ace tốt nữa. Vì đội e là 1 đội đc tập hợp từ rất nhiều nơi khác nhau mà. Nhưng a yên tâm đến gặp đội e. A sẽ có chính sách đãi ngộ đặc biệt :) "Xelu thủng lốp" a ah :))

@@ ghê đấy :D..........hihihi...^^ đến là cứ phải cử meoluoi ra tiếp chiêu trước. hê hê

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đâu. Cử bác meoluoi ra chịu đòn trước chứ. Nhưng mà bác mèo vào trc bầm dập quá khéo a xelu lại lùi xe mất :))

Qua nghe giang hồ đồn TRâu gác bếp có mò xuống HN nhưng ko dám gặp a phải ko? Nhìn gương mấy chủ lực đội em toàn nộp suốt là sợ dần đi là vừa!

haitanqd

Thượng Tá
Hay quá, mình cũng đang muốn tụ họp cả đội sớm, đánh giao lưu vòng tròn và lên kế hoạch tập luyện cho vui cửa vui nhà. Anh em không bận thì chiều mai (thứ năm ngày 28/3) hết giờ làm việc ra sân Nguyễn Phong Sắc nhé.

-------------
oldamultat cũng phải đánh xem để biết T(8-1) ở vị trí nào trong đội và ai sẽ đi đầu chủ lực, tiên phong khi gặp đối thủ cùng hạng cân, nếu ko khi gặp đối phương lại nghĩ oldamultat lấy chiến thuật thí tốt ngay trận đầu ! Sau khi có thứ hạng chính xác các thành viên trong đội thì gặp N.A tại Hn ( Tên tuổi mới 100% trên diễn đàn BBVN và tòan bộ như tuổi trăn tròn mới lớn phơi phới gọi dậy tương lai , trừ Ban chỉ đạo là những cây cao bóng đã tàn chiều thôi)./.

*Thể thức :

- Đánh 9 trận= 8 đơn +1 đôi ở trận thứ 5 , ai thắng 5 là thắng, kể cả oldamultat thắng hoặc thua % thì cũng đánh đến trận thứ 9
- Một người đánh nhiều nhất là 2 trận, có thể xếp 10 người đánh ( Vì để các VĐV trong đội được trải nghiệm trong thi đấu)
- Đội thắng sẽ là 100 bia
- Tổng kết : Hết 100 bia thì góp gạo thổi cơm chung
- Thời gian : Chủ nhật tuần sau

* OK thì khớp lệnh nhé!
Chúc oldamultat luôn là đội khớp lệnh sớm./.
thèm Bia!

Last edited:

lolemcamvan

Binh Nhì
Đội này nhiều thành viên nữ thế, Thành viên nam toàn các anh, các chú đẹp trai. Chú Tuấn số 7 khéo đẹp trai manly nhất đây. Trong đội có ai xin chết dưới kiếm của meocon k?

Trau_CoDoc

Trung Uý
Qua nghe giang hồ đồn TRâu gác bếp có mò xuống HN nhưng ko dám gặp a phải ko? Nhìn gương mấy chủ lực đội em toàn nộp suốt là sợ dần đi là vừa!

Đợt này e bắt đầu ẩn giật. Lần trc thế là e nhân văn lắm rồi đấy. mới lấy có bia còn công khai mời lẩu. @@ Lần này xuống núi e sẽ lấy cả 2 a nhé :D

Trau_CoDoc

Trung Uý
Đội này nhiều thành viên nữ thế, Thành viên nam toàn các anh, các chú đẹp trai. Chú Tuấn số 7 khéo đẹp trai manly nhất đây. Trong đội có ai xin chết dưới kiếm của meocon k?

E xin sung phong đi đầu. Làm bữa "tiểu hổ" cho cả đội cùng nhắm =))

Trau_CoDoc

Trung Uý
a Trâu Cô Độc 9X à, nghe nói đánh hay lém, chấp em 5 bóng nhé. ok?
Hợ hợ. Có biết cô nàng lọ lem này là ai đâu chứ. Chấp vào rồi nát hàng thì biết tìm ai mà kêu :( Thôi đánh liều giao lưu bằng bóng. Ai thua phải chịu. ^^!

Bình luận từ Facebook