Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

oldamultat

Trung Sỹ
Được rồi, được rồi. Mấy ae không tranh luận nữa. Có hàng ngon là thịt, mình không thịt được họ thì họ thịt mình. Hi hi. Tất cả vẫn ở phía trước, đâu sẽ có đó. Xelu, về đội chị em nhé!

huydas

Đại Tá
Bóng bánh kỵ rơ lạ rơ nhau mà anh nên em chỉ dãm miễn bình luận, còn vấn đề trên em vẫn khẳng định là anh Điệp với anh Ngọc đánh hạng D là không đúng với đẳng cấp mà anh ^^

Uhm..nói chung là Điệp và Ngọc Nhớ thì cao quá..còn ku Cương và Tễ thì mình cũng ủng hộ thôi..trẻ tuổi nên đi cọ sát..hihi

huydas

Đại Tá
Được rồi, được rồi. Mấy ae không tranh luận nữa. Có hàng ngon là thịt, mình không thịt được họ thì họ thịt mình. Hi hi. Tất cả vẫn ở phía trước, đâu sẽ có đó. Xelu, về đội chị em nhé!

Cho iem về đội của chị với...đi cọ sát cho mở mang kiến thức..hihi

Dng6688

Thượng Sỹ
Em là người ngoài cuộc và cũng có quen biết cả đội D Pluss lẫn đội Lyon Team với tư cách là người ngoài cuộc em xin được nhận xét thẳng thắn về vấn đề này một cách khách quan có gì không phải mong mọi người bỏ qua cho em.
Đội D Pluss có bổ sung lượt về 4 vdv: anh Ngọc Nhớ, anh Điệp Khiên và hai cu em Tễ ( Quen gọi từ lâu lắm rồi nên chả nhớ tên ) + Cương. Về trường hợp của anh Ngọc Nhớ và anh Điệp Khiên quả thực đánh hạng D là không đúng với trình độ cũng như đẳng cấp, hai bác ấy đánh hạng C là phù hợp với khả năng cũng như trình độ. Hai cu em còn lại đánh hạng D là vừa miếng. Bóng bàn còn tùy thuộc vào thời điểm cũng như sức khỏe, khoảng cách đi lại....Mấy bác ấy đi từ Cẩm Phả lên HN đánh 1 trận cũng không chắc đánh được tốt nhưng không có nghĩa là đánh quá kém so với khả năng của mình, còn 2 cu yem kia thì sở thích đốt là chính + đi xa nên kiểu gì cũng góp vui vài trận ^^,
Trên đây là quan điểm cá nhân của em và em cũng chúc hai đội sẽ cống hiến những pha bóng đẹp mắt nhất.[/QUOT

Dạo này ít về chơi với anh thế Ku Thường,
p/s: Đội lyon mà gặp 3 hảo thủ này thì có mời Chủ lựu Xelu+Tiên Phong Tuấn7+1tay Ú ớ thì Vẫn chết như thường,
Nói chung D Pluss này tương đối mạnh so với D diễn đàn.

oldamultat

Trung Sỹ
Em là người ngoài cuộc và cũng có quen biết cả đội D Pluss lẫn đội Lyon Team với tư cách là người ngoài cuộc em xin được nhận xét thẳng thắn về vấn đề này một cách khách quan có gì không phải mong mọi người bỏ qua cho em.
Đội D Pluss có bổ sung lượt về 4 vdv: anh Ngọc Nhớ, anh Điệp Khiên và hai cu em Tễ ( Quen gọi từ lâu lắm rồi nên chả nhớ tên ) + Cương. Về trường hợp của anh Ngọc Nhớ và anh Điệp Khiên quả thực đánh hạng D là không đúng với trình độ cũng như đẳng cấp, hai bác ấy đánh hạng C là phù hợp với khả năng cũng như trình độ. Hai cu em còn lại đánh hạng D là vừa miếng. Bóng bàn còn tùy thuộc vào thời điểm cũng như sức khỏe, khoảng cách đi lại....Mấy bác ấy đi từ Cẩm Phả lên HN đánh 1 trận cũng không chắc đánh được tốt nhưng không có nghĩa là đánh quá kém so với khả năng của mình, còn 2 cu yem kia thì sở thích đốt là chính + đi xa nên kiểu gì cũng góp vui vài trận ^^,
Trên đây là quan điểm cá nhân của em và em cũng chúc hai đội sẽ cống hiến những pha bóng đẹp mắt nhất.[/QUOT

Dạo này ít về chơi với anh thế Ku Thường,
p/s: Đội lyon mà gặp 3 hảo thủ này thì có mời Chủ lựu Xelu+Tiên Phong Tuấn7+1tay Ú ớ thì Vẫn chết như thường,
Nói chung D Pluss này tương đối mạnh so với D diễn đàn.

Xelu3b@nh + Tuấn số 7 + VĐV Lyon gặp các hảo thủ này vẫn chết thì Lyon chắc dùng kế 36 của Binh pháp Tôn Tử bảo toàn tính mạng còn tham gia mấy giải Phường.

Nếu nói vậy thì e đã biết tin Minh thái bình chấp ku Hồng cứu hỏa 2 bóng mà thua Hồng 3-0 chưa? A nói thế chắc e hiểu.

Ku Hồng +2 ăn Minh TB 3:0 thì ku Hồng B quá cứng rồi, Minh TB vô địch A HN mà. Vậy mà các anh Điệp, Nhớ còn cứng hơn ku Hồng thì hạng gì nhỉ? ha ha

XeLu3b@nh

Đại Tá
Ku Hồng +2 ăn Minh TB 3:0 thì ku Hồng B quá cứng rồi, Minh TB vô địch A HN mà. Vậy mà các anh Điệp, Nhớ còn cứng hơn ku Hồng thì hạng gì nhỉ? ha ha

Minh TB hôm đó đánh như tháo khoán,,,cả trận giật đc 2 quả thì đánh gì...nói chung chưa nói lên điều gì cả....nhưng phải nói là ku hồng cũng thuộc hàng hay đó :)

sutubo

Binh Nhì
vdv o quang ninh danh thi an thua gi so voi tren hanoi. đừng so sánh linh tinh.ngay ca xelu lên hà nội mà đánh D cũng chết như thường, theo tôi vdv ơ tinh quảng ninh thi chỉ có vương ngọc thôi, còn các vdv khác đánh tầm D thôi.Còn ai mà cảm thấy mình có trình độ thì đăng kí đánh A đi.Yếu thì đừng có ra gió.

sutubo

Binh Nhì
Ku Hồng mà ăn Minh Thái bình thì chắc đánh A+ ha ha.... Nói thật nhé thử đăng kí đánh giải đơn D diễn đàn xem, chết như thường.

vdv o quang ninh danh thi an thua gi so voi tren hanoi. đừng so sánh linh tinh.ngay ca xelu lên hà nội mà đánh D cũng chết như thường, theo tôi vdv ơ tinh quảng ninh thi chỉ có vương ngọc thôi, còn các vdv khác đánh tầm D thôi.Còn ai mà cảm thấy mình có trình độ thì đăng kí đánh A đi.Yếu thì đừng có ra gió.

Anh ơi mọi người ở đây đang bàn luận rất sự vui vẻ , sao anh lại có vẻ căng thẳng thế, riêng cái nick anh mớilập là sutubo đã chứng tỏ anh k tôn trọng người khác, em chỉ muốn nhắc nhở vậy thôi chứ k muốn gây căng thẳng ra

vietguider

Trung Sỹ
Chiều nay đội mình tập luyện tại Thăng Long để chuẩn bị tiếp đón Liên minh ma quỷ nhé. Đánh với ma dám xưng tên còn hơn noí chuyện với người mà ẩn danh.

Sobat

Trung Uý
Chiều nay đội mình tập luyện tại Thăng Long để chuẩn bị tiếp đón Liên minh ma quỷ nhé. Đánh với ma dám xưng tên còn hơn noí chuyện với người mà ẩn danh.
Cơ hội chia đều cho cả 2 Đội, quan trọng lớn nhất của trận này là người cầm quân. Chúc Lyon vượt qua mọi thử thách.

oldamultat

Trung Sỹ
Thứ bảy tuần này đội mình tiếp Liên minh ma quỉ TGU tại sân Thăng Long. Chiều nay, mọi người ra sân tập luyện nhé. Chúc cả đội có buổi tập vui vẻ và hiệu quả.

huydas

Đại Tá

Đúng vậy...vdv của QN thì ăn thua gì so với HN..Xelu đánh ngang cơ với ku Hồng = Ngọc Nhớ= Điệp...vậy sang năm Xelu cùng mấy ae lên thủ đô xin đăng ký 1 đội để đánh D đi thôi còn gì..chắc sẽ cũng chết như thường thôi xelu ơi...hehe

oldamultat

Trung Sỹ
Cơ hội chia đều cho cả 2 Đội, quan trọng lớn nhất của trận này là người cầm quân. Chúc Lyon vượt qua mọi thử thách.

Cảm ơn anh, Lyon sẽ cố gắng. Chỉ còn 2 vòng đấu nữa là hết lượt về, ace Lyon tiến lên nào!

oldamultat

Trung Sỹ
Đúng vậy...vdv của QN thì ăn thua gì so với HN..Xelu đánh ngang cơ với ku Hồng = Ngọc Nhớ= Điệp...vậy sang năm Xelu cùng mấy ae lên thủ đô xin đăng ký 1 đội để đánh D đi thôi còn gì..chắc sẽ cũng chết như thường thôi xelu ơi...hehe

Không phải đợi sang năm đâu, theo mình, mấy ae Cọc 6 về tổ chức 1 đội, chuẩn bị đăng ký, cuối năm đánh giải Hà Nội Open sẽ rất hay. Tùy việc đăng ký đánh hạng C hay B và BTC duyệt được đánh. Như vậy, được mang tên mình và nếu có giải, tự hào lắm chứ.

Last edited:

i_am_gulo

Trung Sỹ

Ông này mới mọc ở đâu ra vậy, ăn cơm mèo nói leo các cụ à? ông biết gì về bb QN mà phán như thần thế, QN toàn cơ D so với diễn đàn thôi á, thế ông Minh côn chả đánh B cho đội xyz giải diễn đàn còn gì hihi:zingme45:, nhìn cái nick mới lập rồi vào phán như đúng rồi, ghét cái kiểu núp bóng râm, ném đá hội nghị

Last edited:

Bình luận từ Facebook