Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

chubengoan

Binh Nhì
Cháu chúc mừng các chú đội Lyon. Các chú đã lập nên một chiến thắng tưng bừng trước đội TGU

Last edited:

tipphono8x

Trung Uý
Chúc mừng đội Lyon! Đội e cũng thi đấu cùng sân mà thua 9 - 0. Thua 9 - 0 suốt. :(
Hôm nay được chị Mai cổ vũ mà vẫn thua, non quá! :)

oldamultat

Trung Sỹ
Cảm ơn sự quan tâm, cổ vũ và chia xẻ của mọi người đặc biệt là ae Cẩm Phả, Drhongson, Gulo, Thanh Tùng, chubengoan..... Hôm nay, đội Lyon đã may mắn thắng được 6 trận trên sân khách TGU, một chiến thắng được mong đợi trong suốt tháng qua. Chúc mừng ace Lyon team! Cố lên Lyon!

oldamultat

Trung Sỹ
Chúc mừng đội Lyon! Đội e cũng thi đấu cùng sân mà thua 9 - 0. Thua 9 - 0 suốt. :(
Hôm nay được chị Mai cổ vũ mà vẫn thua, non quá! :)

Cảm ơn em. Chị thấy Quỳnh chơi khá hay mà nhưng công nhận đội Khương Đình quá mạnh. Đội Ams vui và đoàn kết rất đáng được các đội học tập đấy.

Hôm nay em tí lại đôt đèn may mà nhờ sự cổ vũ động viên cùng với sự sáng suốt trong việc đưa ra chiến thuật hợp lý của mọi người trong đội nên em đã may mắn dành thắng lợi. Thánh kìu tất cả mọi ngươi nhé

hải công nhận rằng đội lyon có những cổ động viên thật là tuyệt vời, từ bac tonic , cô liên mặc dù trời mưa rât to nhưng hai bác vẫn đến cổ vũ cho mọi người , đến chú khánh bá kiến luôn đi theo cổ vũ hò hét rồi chubengoan, meoluoimb , gulo, xelu, huydas, và tận sài ghềnh xa cách bác hong son , thanh tùng..... luôn dõi theo từng bước đi của đội . Ngàn lời cám ơn cũng không thể diễn tả được hết những tâm tư, tình cảm của mọi người trong đội , tôi nghĩ chỉ có một cách mà mọi người trong đội làm được để đền đáp lại tình cảm của mọi người là chúng ta luôn luôn fải choi đẹp chơi hết mình và chơi đúng với tinh thần lyon. Thanks

Last edited:

Sobat

Trung Uý
Hôm nay em tí lại đôt đèn may mà nhờ sự cổ vũ động viên cùng với sự sáng suốt trong việc đưa ra chiến thuật hợp lý của mọi người trong đội nên em đã may mắn dành thắng lợi. Thánh kìu tất cả mọi ngươi nhé
Sao bảo chú bị cấm đánh hết lượt đi rồi cơ mà, lại là đòn gió à? cùng nâng ly những cốc Bia ngọt với Đội Lyon. Tuần tới anh về HD chú xem bố trí giao lưu tý nhể.

Sao bảo chú bị cấm đánh hết lượt đi rồi cơ mà, lại là đòn gió à? cùng nâng ly những cốc Bia ngọt với Đội Lyon. Tuần tới anh về HD chú xem bố trí giao lưu tý nhể.

hề hề bác lại dìm em roài , bác về bất cứ ngày nào em cũng tiếp đón bác như tiếp chủ tịch nước về làng

XeLu3b@nh

Đại Tá
Ae cứu hỏa đã về đến thái bình, chuẩn bị dẹp loạn tại khu tự trị sông trà, hiện nay đang mưa rất to.
Pv xelu cập nhật lúc 8h giờ gmt tại tp. Thái bình

oldamultat

Trung Sỹ
Ae cứu hỏa đã về đến thái bình, chuẩn bị dẹp loạn tại khu tự trị sông trà, hiện nay đang mưa rất to.
Pv xelu cập nhật lúc 8h giờ gmt tại tp. Thái bình

Không biết giờ này đôi Cứu hỏa Cẩm Phả đã xong phần dẹp loạn chưa nhỉ? Nhớ hôm nào Lyon team đi Cẩm Phả giao lưu, Xelu nhiệt tình ra đón đoàn từ Hạ Long và đưa đoàn về CLB

(ai sau vô lăng đây chứ, XeLu3b@nh???)

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Không biết giờ này đôi Cứu hỏa Cẩm Phả đã xong phần dẹp loạn chưa nhỉ? Nhớ hôm nào Lyon team đi Cẩm Phả giao lưu, Xelu nhiệt tình ra đón đoàn từ Hạ Long và đưa đoàn về CLB

(ai sau vô lăng đây chứ, XeLu3b@nh???)
ặc ặc anh xelu đi audi đẹp quáthèm Bia

Bình luận từ Facebook