Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Trau_CoDoc

Trung Uý
E hỏi Tuấn số 7 xem ai hôm qua cho ăn 3 roi La biết ngay mà..Khi đi nhớ mang theo tiền,miễn khóc lóc trình bày

A cứ thịt hết đội dưới đấy đi ạ. Tích tiểu thành đại. Rồi hôm nào e xuống thì ợ ra luôn thể. Hihi

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
E hỏi Tuấn số 7 xem ai hôm qua cho ăn 3 roi La biết ngay mà..Khi đi nhớ mang theo tiền,miễn khóc lóc trình bày

Tuấn số 7 ú ớ nộp suốt chỉ oánh D thôi! Trình độ oánh 9 trận thua 1 trận suýt hòa.Oánh với Tmh chẳng tên tuổi zề con ăn cả bưởi 3 roi thì quá ú ớ. Qua lại còn ngồi tung bao thuốc cầu may chẳng nhẽ chiều ra 3 nện cho 3 búa nữa nộp bia!

haitanqd

Thượng Tá
--------------------
Bạn cho T7 ăn 3 roi vào khúc nào vậy? Sáng nay vừa nhìn anh 7 thấy khúc trên tai, tay, mặt mũi vẫn ngon lành nguyên vẹn ko sứt mẻ, khúc dưới chân cẳng mạnh mẽ đi nhanh hơn chạy. Chỉ có khúc giữa là ko được nhìn thấy nên ko biết có vết sẻo nào bị dính chưởng bởi 3 roi không. Chắc là có nhưng vì trang bị bảo hiểm, nai nịt kín , kỹ quá nên ae ko phát hiện ra!
Chiều nay gặp lại bạn làm thêm cho khúc trên , khúc dưới mỗi khúc một roi nữa cho cân bằng đồng đều cả 3 khúc nhé.

Tmh

Binh Nhất
Tuấn số 7 ú ớ nộp suốt chỉ oánh D thôi! Trình độ oánh 9 trận thua 1 trận suýt hòa.Oánh với Tmh chẳng tên tuổi zề con ăn cả bưởi 3 roi thì quá ú ớ. Qua lại còn ngồi tung bao thuốc cầu may chẳng nhẽ chiều ra 3 nện cho 3 búa nữa nộp bia!

Đính chính lại nhé.Tuấn số 7 chấp Tmh 3.Lltt cũng gác 3,nhưng kết quả 2 ông cũng sẽ giống nhau thui.

Thanh Tùng

Trung Sỹ
ok men chủ nhật này em sẽ có mặt . zui là chính nhưng cũng sẽ khong thiếu phần máu lửa , trình độ tuy gà nhưng cũng có thể kiếm được của đối thủ chút mồ hôi, pác cho em xin cái sdt được k, số của em là 0973973446. em tên Giao

Bạn bị nhầm rồi, phải là oke women, chứ chị Mai mà men gì !

pilot power

Trung Sỹ
Do ham mê thể thao và anh em đoàn kết, muốn xích lại gần nhau hơn nên chị Mai Oldamutart sáng kiến lập đội mang tên Oldamultart và những người bạn ( hay còn gọi là đội Sư Tử) tham gia hạng D Pre 2013- 2014. Gồm: Chị Mai, chị Liên, Thuần ( Viet guider), Trần Đình Long, Phạm Vũ Huy Hiệp, Hùng camvan, Trung taliban, Trâu cô độc, Tuấn số 7. Đội sẽ do chị Mai làm đội trưởng. Kính báo! :)

Đội hình mạnh và nhiệt tình đây. Hứa hẹn một mùa thi đấu sôi động . Chúc thành công.

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Mình hợp gai ( gợi cảm ) của cô này đấy. Nuôi cho béo rồi thịt . He he

A pilot power thấy em ru ngủ, ngủ ngoan wua nên santafe gai mới nhú của e rùi à? Thịt anh chắc và béo lém, cơ bản là thịt anh lúc anh đang phê thôi...hehe, giật toàn moi và moi, biết thế nào là quả bạt của em chưa???

thichlayeu

Trung Sỹ
A pilot power thấy em ru ngủ, ngủ ngoan wua nên santafe gai mới nhú của e rùi à? Thịt anh chắc và béo lém, cơ bản là thịt anh lúc anh đang phê thôi...hehe, giật toàn moi và moi, biết thế nào là quả bạt của em chưa???

Bạt của tê tê thùy kinh rùi tuần sau có ra NPS thì đánh tiếp trận đấu hôm qua bỏ dở nhé.
Sáng nay dc huy chương màu gì thế cho ae bít còn chia vui nào.

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Bạt của tê tê thùy kinh rùi tuần sau có ra NPS thì đánh tiếp trận đấu hôm qua bỏ dở nhé.
Sáng nay dc huy chương màu gì thế cho ae bít còn chia vui nào.

Tại cả ngày hum qua vật vã ở NTĐ Hoàng Mai nên mệt và mỏi toàn thân, lúc ra NPS chân tay bủn rủn, đánh chán bóng nên xin hàng giữa hiệp. Chắc chắn sẽ có nhiều cơ hội cho trận đấu tiếp theo (rât thú vị đấy- nhưng phải khỏe đã) .

Rất thanks "thichlayeu" vì đã hỏi thăm mềnh, add trên Facebook đi. ĐỊa chỉ của Lương trên Facebok: Luong Hien , avatar mặt mẹt cười rất sướng...hihi

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Còn mơ mộng thì sự thật phũ phàng lắm Trâu gác bếp ơi! Khi đi nhớ mang thêm lòng non xuống nhé!

Hì hì. Hôm nào e xuống alo a Thắng ra làm vài trận nhé. Rồi ae lại tích cực nộp rồi ngồi tý cho vui ạ. Từ hôm về cứ thấy thèm thèm bia của a Thắng. Mà chắc tại mấy lần xuống k uống đc bia của a T7 đâm ra thành lâm sàng mộng mị. Hihi

Bình luận từ Facebook