NT - andro trieber z 100% 2.2 tr, stiga maple wood 7 98% 1.8tr FIX

thik bong ban

Trung Uý
1/ bác xem lịch sử mua bán giao dịch của chủ thớt mà tin tưởng.
2/ tuỳ vào giá trị của món hàng mà giao dịch. "ít" có người vì 1, 2 tr mà đánh mất uy tín mình
3/ ở đây làm gì có ai mà dám bảo lãnh hả bác. (bảo lãnh với điều kiện bác phải trả thêm phí bảo lãnh).
=> mạnh dạn mà giao dịch đi:D...
Theo e thì đay cũng là nỗi bận tâm của nguoi mua bac ạ. Cac bac đa giao dich rui thi k co j fai lo cả nhưg co nguoi moi giao dich voi nhau lần đầu thì lo lang như thế là đieu k tránh khỏi đc. Mong a e diễn đan cùng jup đỡ lẫn nhau. Thân!

Khoitran2012

Thượng Sỹ
thế nếu bác là người bán thì sao (khi mà k có ai bảo lãnh)? bác có dám giao hàng trc nhận tiền sau!:eek::eek::eek:
cứ theo quy luật mua bán online đi....

thik bong ban

Trung Uý
thế nếu bác là người bán thì sao (khi mà k có ai bảo lãnh)? bác có dám giao hàng trc nhận tiền sau!:eek::eek::eek:
cứ theo quy luật mua bán online đi....
Vậy nên trong truong hop này e mới có ý chia sẻ với cac bac hình thức chuyển hàng COD. E thấy nó rất hay mà

trungtinhdt

Trung Sỹ
COD là loại hình giao dịch như thế nào, ở bưu điện luôn hay sao, em tính xúc em nó nhưng phân vân ko pik là giao dịch sao cho tiện!

anhkhoi

Đại Tá
Nếu mà mình lừa đảo thì trên forum tố cáo lâu rồi ,mình sẽ gửi số vận đơn KERRY ExPRESSS cho bạn kiểm tra hàng đang đi đến đâu.

thik bong ban

Trung Uý
COD là loại hình giao dịch như thế nào, ở bưu điện luôn hay sao, em tính xúc em nó nhưng phân vân ko pik là giao dịch sao cho tiện!
COD là hình thức giao hàng nhận tiền tận nơi. Co nghĩa là người bán uỷ quyền cho buu điện chuyển cho người nhận-> người mua nhận đc hàng rùi trả tiền cho buu điện-> người bán ra buu đien nơi gửi lấy tiền. Như vậy thuận lợi cả đôi bên đung k ban

Bình luận từ Facebook