Nói lên sự thật!

traithanhdong

Trung Sỹ
Mình rất mê bóng bàn .Ngày nào không chơi một vài set ,thì đêm đó ngủ không yên giấc.Nhưng mình mang một nổi đau canh cánh bên lòng là mắt bệnh GỒNG người mản tính khi thực hiện các kỷ thuật bóng bàn.Mặc dầu có nhiều anh em cho lời khuyên trong đó có NTBB khuyên nên dùng các đầu ngón tay nắm cái búa ném ra xa mấy chục mét.Chưa tập được mấy lần thì đành bỏ nửa chừng,vì đang ném cái búa tạ,thì đứa cháu nội đích tôn chạy ngang qua ,chút nửa bị u đầu !!??.Hehehe ...Biết bao giờ hết bệnh này hởi trời ???
Tại bác cứ chăm chú quá mức mà ko để ý đó thôi, gồng ngừoi là một bệnh của môn bóng bàn, chẳng qua bác tự dán chân mình chặt dưới đất. Thả lỏng cơ thể ngay từ khi bước vào bàn bác ah

Môn bb làm em đau đâu. Từ khi chuyển sang chơi h3 tay phải e to gấp đoi tay trái. Mặc dù tay trái ngày nào cũng tập tạ. Chẳng nhẽ lại bở bb
Sự thật là anh toàn được uống nước chùa từ khi đánh bóng bàn chú tuấn ạ , nhiều lúc rất ngại nhưng vẫn fải uống vì đó là thành quả lao động của mình

Ngon thế còn gì hả bác
Nhưng đôi khi uống nhiều quá nên toàn bị lườm đểu và hay bị truy sát hội đồng lắm chú ợ , một phần nhờ may mắn và một phần nhờ mình có tí võ công nên lần nào anh cũng thoát nạn và được uống nước chùa . Đấy như ông kiện tướng bạt một mình vác kiếm từ bên Kinh Môn sang định ám sát anh nhưng ý đồ không thành bị anh tặng 2 bi và ba bát cháo không hành dành cho akira fan ngồi hup sùm sụp , hệ quả là sau lần đó anh kientuong nhà ta mai danh ẩn tích ở đâu anh không biết nữa

szlc

Thượng Tá
Sự thật là mình chơi môn này mê lắm.. mà có đồ bóng bàn mình toàn cho, tặng, hoặc bán giá rẻ rề à. Tâm niệm là cho mọi người cùng chơi, tận hưởng. Nhưng cũng có cái khó, mọi người cứ tưởng hàng mình có vấn đề. Hihi. Mình có giàu lên vì bóng bàn đâu. Nhớ đợt bán cây stiga 700k, sar tem đồng ko số 1,2tr, sk7 700k còn tặng thêm cả cốt daiwe nữa. Có bác còn nhắn tin bán rẻ thế???? Có anh e biết thì bảo trung cứ từ từ. Haiz e kiếm ăn bằng nghề khác. Đôi lời nhắn nhủ anh em bán hàng ko phải sống bằng nghề thì bớt giá chút cho mọi người có cơ hội tiếp cận bóng bàn nhiều hơn nữa. Để cộng đồng ngày càng phát triển. Chứ đi đâu có người hỏi chơi gì e bảo chơi bóng bàn, người ta nói... môn đó ít người chơi lắm. Buồn.

kientuong-bat

Trung Tá
Ông Giao Béo cho mìnhđo ván 2 bi rồi. Mình dạonày không biết tầm đối thủ nên đánhgiá còn hạn chế. Thông báo là hôm vừa qua được gặp đồng chí Khánh con và đồng chí Hội tại bàn Cô Đông ! Kết quả là uống nước chùa của đồng chí Hội. Giao béo giờ thế nào rồi!!!

son_canloc

Đại Tá
Em còn báo 500k

Chú giống a thế chuẩn bị cho con đánh giải tỉnh mình trang bị cho cháu cây Donic mới báo giá với vợ chỉ 520k ai ngờ sóng gió nổi lên ầm ầm , hihi cũng đúng thôi mình công nhân thất nghiệp còn vợ giáo viên
NÓI DỐI MÀ NHƯ THẾ CÒN THEO CHỦ THỚT XUI DẠI NÓI LÊN SỰ THẬT CHỈ CÓ RA PHÒNG KHÁCH MÀ NGỦ

Quạt mo

Đại Tá
Chú giống a thế chuẩn bị cho con đánh giải tỉnh mình trang bị cho cháu cây Donic mới báo giá với vợ chỉ 520k ai ngờ sóng gió nổi lên ầm ầm , hihi cũng đúng thôi mình công nhân thất nghiệp còn vợ giáo viên
NÓI DỐI MÀ NHƯ THẾ CÒN THEO CHỦ THỚT XUI DẠI NÓI LÊN SỰ THẬT CHỈ CÓ RA PHÒNG KHÁCH MÀ NGỦ
Ra phòng khách là còn may mắn chán. Em mà nói lên sự thật thì có nước đi hoang.

Ông Giao Béo cho mìnhđo ván 2 bi rồi. Mình dạonày không biết tầm đối thủ nên đánhgiá còn hạn chế. Thông báo là hôm vừa qua được gặp đồng chí Khánh con và đồng chí Hội tại bàn Cô Đông ! Kết quả là uống nước chùa của đồng chí Hội. Giao béo giờ thế nào rồi!!!
Tặng bác kiện tướng hai bóng làm chai nước chùa vậy, hàng hóa bây h khan hiếm nên con gà nào không may cất tiếng gáy nơi công cộng coi như là bị vặt lông . Chiều nhé

xukaka

Đại Tá
Hôm rùi mua mút về dán cốt vợt. Vợ nhìn thấy hỏi: Ông lại mua vợt mới àh, mình giải thích không anh chỉ tháo mút ra và dán lại thôi. Cũng may là mỗi lần dán mút mình chỉ đưa ra 1 cây, và cũng may các cây mua đều là Timo ZLC, Timo ALC nên vợ nhìn thấy cái Logo đều giống nhau.

Chứ nhìn thấy 3 cây này chắc mình ra vỉ hè ngủ luôn. :(:(:(

Bình luận từ Facebook