Những quả giao bóng "vui + độc + dị + lạ"

hungtv2002

Đại Tá
Đi được như thế chắc phải đến kiếp sau. Chân bắt đầu chậm, mắt bắt đầu mờ, tay chuẩn bị run rồi bác ạ. Nhìn mà thèm, tiếc rằng nhập môn khá muộn. Họ giao bóng hay quá.
sớm cũng kg được bác à....cái thứ nhất phải có thầy, cái thứ 2 là phải có môi trường. Chơi ở đâu mà có nhiều cao thủ thì mình mới nhanh tiến bộ được. E thì kg có đc 2 đk này nên trình bóng bàn chẳng có gì đáng nói.... chứ giao bóng mà điểm rơi chuẩn thế này thì em nghĩ ăn nguyên giao bóng...

o3ma

Đại Tá
sớm cũng kg được bác à....cái thứ nhất phải có thầy, cái thứ 2 là phải có môi trường. Chơi ở đâu mà có nhiều cao thủ thì mình mới nhanh tiến bộ được. E thì kg có đc 2 đk này nên trình bóng bàn chẳng có gì đáng nói.... chứ giao bóng mà điểm rơi chuẩn thế này thì em nghĩ ăn nguyên giao bóng...
Nhưng sớm mình cố gắng thì cũng có thể khá hơn. 10 phát may ra rùa được 1 cũng vui rồi. :)

thuanlacsg

Đại Tá
cái quả giao qua đầu hay quá @@. Quả cuối cầm 2 bóng thì đúng là Trời đỡ :)))
Đụng hàng với clip Thailand 3 quả =))))
Nhưng dù gì cũng phải có sự tập luyện thì mới thành công được ạ.
Rất vui vì mọi người đều thích clip của em. Còn 2 cái clip sau lưng và đưa chân chắc ko cần phải Up vì nhiều người làm được rồi ^^

acemjss

Trung Tá
Đụng hàng với clip Thailand 3 quả =))))
Nhưng dù gì cũng phải có sự tập luyện thì mới thành công được ạ.
Rất vui vì mọi người đều thích clip của em. Còn 2 cái clip sau lưng và đưa chân chắc ko cần phải Up vì nhiều người làm được rồi ^^

Em đã thử và thành công =))). Em quay bằng đt cùi nên video hơi xấu ạ

Bình luận từ Facebook