Nhờ các chuyên gia về cốt vợt sadius tem đồng không seRI định giá hộ em

docmaorg

Đại Tá
Đẹp thì giá trị sử dụng cũng tầm 2,5m quá ko mua. Chọn cốt khác tầm tiền đó nhiều cốt hay hơn Sar

hadinhclub

Thượng Sỹ
Đẹp thì giá trị sử dụng cũng tầm 2,5m quá ko mua. Chọn cốt khác tầm tiền đó nhiều cốt hay hơn Sar
Đấy là bác nói đến giá trị sử dụng...em thấy còn nhiều giá trị khác cũng phải mất tiền mới có được.Có rất nhiều người không thiếu tiền mua cốt đắt nhưng họ vẫn trung thành với sar.Mọi sự so sánh đều mang tính tương đối,thế nên theo em "chọn cốt khác tầm tiền đó nhiều cốt hay hơn sar" là suy nghĩ chủ quan của cá nhân bác thôi.Em nghĩ sao nói vậy,có gì chưa đúng mời bác chỉ giáo thêm.

docmaorg

Đại Tá
Đấy là bác nói đến giá trị sử dụng...em thấy còn nhiều giá trị khác cũng phải mất tiền mới có được.Có rất nhiều người không thiếu tiền mua cốt đắt nhưng họ vẫn trung thành với sar.Mọi sự so sánh đều mang tính tương đối,thế nên theo em "chọn cốt khác tầm tiền đó nhiều cốt hay hơn sar" là suy nghĩ chủ quan của cá nhân bác thôi.Em nghĩ sao nói vậy,có gì chưa đúng mời bác chỉ giáo thêm.

Giá trị sưu tập thì mình ko nói, tính mình hơi thực tế 1 chút.

bimbomis

Thượng Sỹ
Tiện thể nhờ các bác định giá em này luôn, nhìn chung thì Sar tem đồng ở VN vẫn được yêu thích, một cốt vợt huyền thoại và hợp với người VN.

dungdienanh

Trung Uý
Cây này mới 3,5-4 củ! Cây trên có vẻ đã dính tí ti ở mép trái và đầu mới lại cán và tem k chụp kỹ k định giá đc

meoluoitmb

Đại Tá
Cây của chủ topic tuy còn mới nhưng mang cá đã bị mài đi khá nhiều, định giá 2,9tr.
Cây của bạn bimbomis nếu mình ko nhầm là cây có seri, seri có thể bạn đã che đi và ko nhầm cây này từ chỗ em Huy hạ đình bán cho bạn. Mình thấy dấu đen ở bên BH. Mình hiện cũng vẫn giữ 1 cây như thế này mua của Huy mà. định giá cây của bạn 3tr.

bimbomis

Thượng Sỹ
Cây của chủ topic tuy còn mới nhưng mang cá đã bị mài đi khá nhiều, định giá 2,9tr.
Cây của bạn bimbomis nếu mình ko nhầm là cây có seri, seri có thể bạn đã che đi và ko nhầm cây này từ chỗ em Huy hạ đình bán cho bạn. Mình thấy dấu đen ở bên BH. Mình hiện cũng vẫn giữ 1 cây như thế này mua của Huy mà. định giá cây của bạn 3tr.

anh Hưng bắt bệnh nhầm rồi, cây này ko seri 100%.Do chủ của nó là một người đam mê bb và có dk về kinh tế , nhiều vợt nên để quên mất em này. Đến mức mặt yasaka dán cùng bị lão hóa hết cả.hix. thời gian nằm trong tủ khoảng 10 năm, do trời tối nên chất lượng ảnh kém chứ nó mới công luôn. giờ thành hàng cổ nhưng nhìn lại chẳng dám đánh. đúng là e nó không may,hehe

meoluoitmb

Đại Tá
anh Hưng bắt bệnh nhầm rồi, cây này ko seri 100%.Do chủ của nó là một người đam mê bb và có dk về kinh tế , nhiều vợt nên để quên mất em này. Đến mức mặt yasaka dán cùng bị lão hóa hết cả.hix. thời gian nằm trong tủ khoảng 10 năm, do trời tối nên chất lượng ảnh kém chứ nó mới công luôn. giờ thành hàng cổ nhưng nhìn lại chẳng dám đánh. đúng là e nó không may,hehe

nếu thế thì em này sẽ có giá từ 3,3 đến 3,5tr.

tuyetvu79

Đại Tá
hu.hu....các bác cứ bị ..sar nó hành hạ
:(:(:(
thương các bác wa.....
em phải cố tìm vài em sar về hành hạ các bác mới được
hi

jun2502

Binh Nhì
Bác tư vấn cho em cốt vợt tầm tiền đó mà hay hơn Sar với, e đang nghiên cứu mua cốt mới, thanks bác nhiều
Tiện thể topic này, bác nào cho mình biết số Seri nằm ở chỗ nào vậy ??? trước giờ cầm vợt mà hok biết số Seri nằm ở chỗ nào, chắc tại cầm toàn k có Seri :D

Last edited:

longlocdai

Trung Sỹ
Cốt tem bạc thay thành tem
--------------

Việc thay tem rất đơn giản quan trọng la trọng lượng, chất gỗ bề mặt, sự đồngđều về màu sắc, độ cứng của mặt cốt, ... và mọt số các thông số tính năng cốt vợt có đáp ứng các yêu cầu ko?
- Việc đưa ra định giá cốt này thì hơn một củ thôi bạn ạ
- Bạn hãy àưng nghĩ mọi người bị mù mắt
- Hôm nay cho bạn biết thế nào là đh giá nhé

longlocdai

Trung Sỹ
ý tưởng hay đấy anh ạ, ở vn mà ông nào thay được tem bạc thành tem đồng thì chắc giàu to.hehe[/QUOTE
rất đơn giản mà em, chẳng qua f cái trò mấy thằng buôn cốt nâng giá trị topic này để bán hag ở topic kia thôi. ko tin đêm nay hoặc ngày mai em vào mục rao vặt cốt có tem đồng trên 3 củ cho mà xem. là trò bịt bợm quen rồi em ạ

bimbomis

Thượng Sỹ
ý tưởng hay đấy anh ạ, ở vn mà ông nào thay được tem bạc thành tem đồng thì chắc giàu to.hehe[/QUOTE
rất đơn giản mà em, chẳng qua f cái trò mấy thằng buôn cốt nâng giá trị topic này để bán hag ở topic kia thôi. ko tin đêm nay hoặc ngày mai em vào mục rao vặt cốt có tem đồng trên 3 củ cho mà xem. là trò bịt bợm quen rồi em ạ

cái này chắc bọn tàu làm được.nó thay tem đồng vào thì đố ai mà biết được.các bác cứ chém thôi chứ đánh mà cảm nhận được tem đồng hay tem bạc chắc giang hồ chẳng có mấy người.hehe

Bình luận từ Facebook