nhờ các bác trợ giúp và tư vấn giúp em!

LMC

Trung Tá
Bác nào có cao kiến chỉ bảo em cách dán mút vào cốt stiga mà không hay bị bong mút không ah, mặc dù rất kết dòng này nhưng bề mặt cốt được xử lý bởi keo chống tước gỗ hay bị bong( đây là nhược điểm mà em ghét nhất).các bác giúp em với! em vẫn thường dán bằng keo haifu ( keo tăng lực)

Bác nào có cao kiến chỉ bảo em cách dán mút vào cốt stiga mà không hay bị bong mút không ah, mặc dù rất kết dòng này nhưng bề mặt cốt được xử lý bởi keo chống tước gỗ hay bị bong( đây là nhược điểm mà em ghét nhất).các bác giúp em với! em vẫn thường dán bằng keo haifu ( keo tăng lực)

Bác dùng keo sữa ( vd xiom i bond ) là ok ngay thèm Bia

tipphono8x

Trung Uý
Sáng sớm 4h e phải về quê mà giờ không ngủ được nên vào chém gió với các bác tý.
Keo sữa như bác Hùng Hà nói là chuẩn luôn rồi đấy. Mặt của mấy con như RoseWood nó cứ láng bóng có lớp bảo vệ bề mặt, e cũng chẳng biết làm gì nhưng mà dán keo tăng lực thì bong mút như bác là chuyện bình thường. Nhà sản xuất tạo ra cây vợt như vậy là hoàn thiện và có tính toán cả rồi, đừng bác nào dại mà đi đánh giấy nhám hay gì đó cho dễ dán nha kẻo lợn lành thành lợn què! ;))

Bình luận từ Facebook