nhờ anh em tư vấn giùm về mặt gai

anhlapro476

Trung Uý
từ trước giờ mình đánh mặt Anti giờ muốn chuyển sang mặt gai , anh em nào từng chơi qua mặt Gai biết mặt gai nào chuyên về phòng thủ như chặn , đẩy , kê , chụp ...... vì mình ko biết ve trái , vậy theo anh em mặt gai nào phù hợp với lối đánh của mình , mong anh em tư vấn giùm , thank anh em nhiều

nguyennguyen

Binh Nhì
Theo minh nghĩ nếu bạn chơi thiên về chụp, chặn , đẩy thì bạn thử chơi gai ngắn thử xem nó sẽ phù hợp hơn là bạn chơi gai dài đấy.bạn có thể thử chơi MV Dargnow của dhs đó 300k(lưu ý:gai này là gai tấn công nhé) không phải gai phản xoáy nhưng cũng có 1 phần đỡ ăn xoáy hơn mặt mút bình thường.Thử chơi và cảm nhận bạn nhé

hiepga

Đại Tá
Đang có miếng gai công như bạn yêu cầu còn cực đẹp. Muốn mua test ll 0933699366 sẽ có giá Ok nhé. Mình ở Hn

Attachments

1,022.1 KB · Đọc: 0

natalia

Thượng Sỹ
từ trước giờ mình đánh mặt Anti giờ muốn chuyển sang mặt gai , anh em nào từng chơi qua mặt Gai biết mặt gai nào chuyên về phòng thủ như chặn , đẩy , kê , chụp ...... vì mình ko biết ve trái , vậy theo anh em mặt gai nào phù hợp với lối đánh của mình , mong anh em tư vấn giùm , thank anh em nhiều
nen dung super block rat voi do cua ban

Bình luận từ Facebook