Nhà vô địch thế giới Vương Lệ Cần tặng Dũng Cửu KING 3

stockmgu

Trung Uý
Vâng , nhưng cũng không hẳn vì em vẫn có mối quan hệ qua lại khá thân với nhà đại diện DHS + phân phối 1 số mặt hàng và là đai lý với cả phân khúc Andro + Dhs gần như khác nhau về gu :)
Trên thực tế Wang Liqin là 1 VDV hay thay đổi cốt vợt nhất, thượng vàng hạ cám, ko trung thành với 1 dòng nào cả (Butterfly Timo Boll Spirit, Stiga Clipper CR, Rosewood V, DHS Hurricane King II, III...,).

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Cây King3 này không khác gì 1 trong 2 vũ khí tối thượng Ỷ Thiên Kiếm- Đồ Long Đao, chỉ mong người sở hữu bảo kiếm này ko sinh lòng tà, tránh để lọt tay kẻ gian ko thì giang hồ sẽ xảy ra 1 cuộc đua tranh khiến sinh linh lầm than, a di đà phật...:eek:
Ừm! đúng rồi @DambeoHD cây này lọt vô tay nào đầy tà niệm chăm chỉ tập luyện " kiếm nhân " hợp nhất đúng là giang hồ dậy sóng hắn sẽ lên trình từ Z đến A đi tàn sát + cướp hết giải diễn đàn mất há há :D ^_^

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
neu bac ko danh thi cho anh em danh thu xem cam giac the nao ? bang cach dau gia ung ho tu thien
hi em này với mình là kỷ niệm , danh dự , ý nghĩa lịch sử nên mình sẽ giữ gìn em nó cẩn thận chỉ để có 1 chút tự hào khi đam mê bóng bàn :) !
ủng hộ thì bên mình cũng rất nhiệt huyết cùng góp sức rất nhỏ cùng chung tay phát triển phong trào + sân chơi ^_^

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
thế ng ta mới gọi là có mới nới cũ , có cái hội k chung thủy đề nghị bác dũng 9 mời vương lệ cần vào làm admin
hi hi mời vô hội không chung thủy với cốt chắc phải rủ cậu Wang này đi học môn '' phong ba bão táp không bằng ngữ pháp Việt Nam '' mới đủ trình hiểu được anh em chém + biết cách chém mất :D
Trên thực tế Wang Liqin là 1 VDV hay thay đổi cốt vợt nhất, thượng vàng hạ cám, ko trung thành với 1 dòng nào cả (Butterfly Timo Boll Spirit, Stiga Clipper CR, Rosewood V, DHS Hurricane King II, III...,).
hi ông nào đánh đẹp ,đồng đều 2 càng , kỹ thuật tốt cũng hay thượng vàng hạ cám bác ạ :D
^_^
Chỉ những ông hùng hục ^_^ chơi 1 càng dùng sức oánh theo kiểu lấy sức đè người thì mới chơi đc ít loại cốt vợt ^_^

Last edited:

boma9999

Trung Uý
hi anh dũng 9 em ngưỡng mộ anh quá em cũng muốn được nhìn nó một lần. em có ý kiến này trình bóng bàn của em trình F diễn đàn, hôm qua em tìm cả nhà cửa còn 5 cái cốt với 2 cái mặt vợt. Em muốn giao lưu với anh một trận, nếu anh thắng anh cầm 5 cái cốt và 2 mặt vợt của em về làm kỉ niệm còn nếu em thắng thì anh cũng mang 5 cái cốt và 2 mặt vợt của em về và anh để lại cái cốt của vương lệ cần tặng anh cho em và em mời anh bữa bia say lũn thì thôi :D. em trình F đó thật 100% luôn. nếu anh đồng ý ready lại em nhé :D:):cool:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
hi anh dũng 9 em ngưỡng mộ anh quá em cũng muốn được nhìn nó một lần. em có ý kiến này trình bóng bàn của em trình F diễn đàn, hôm qua em tìm cả nhà cửa còn 5 cái cốt với 2 cái mặt vợt. Em muốn giao lưu với anh một trận, nếu anh thắng anh cầm 5 cái cốt và 2 mặt vợt của em về làm kỉ niệm còn nếu em thắng thì anh cũng mang 5 cái cốt và 2 mặt vợt của em về và anh để lại cái cốt của vương lệ cần tặng anh cho em và em mời anh bữa bia say lũn thì thôi :D. em trình F đó thật 100% luôn. nếu anh đồng ý ready lại em nhé :D:):cool:
hi hi đồng ý giao lưu với bạn nhưng kèo bạn đưa ra làm mình phân tâm quá :D
bạn trình F mà gạ đấu kèo này chắc bạn trình phải tầm F phờ rồi :D
mời bạn hôm nào qua chỗ mình ca phe chém gió trước trận quyết đấu nhưng bỏ em king 3 sang 1 bên đã :D

Last edited:

Bình luận từ Facebook