Mời gặp mặt anh em quê Thái Bình!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Trước hết xin chân thành cảm ơn ae quê hương đã hưởng ứng đề xuất của mình, do mình đi du hí bên trời Tây nguyên hôm nay mới về nên nhờ Tuấn vào mang thông báo . Theo đúng chương trình mời ae 15h ngày 6/1/2013 tức chủ nhật này có mặt tại CLB Petrolimex số 1 Khâm thiên Tập đoàn xăng dầu VN ( ngay cạnh đường tàu ) cùng bàn, cùng chiến, cùng uống......,khi đi ngoài mang theo vợt như T7 nói còn mang theo xèng nhé hiiiiiii để lỡ có nhường còn nộp. Mình hy vọng buổi họp mặt đầu tiên sẽ có dông đủ ae và buổi giao lưu thành công tốt đẹp. Chúc ae khỏe mạnh và có mặt đông đủ.

Bác ơi bác có cậu LLTT dự k? Em sợ cậu ta k dám đến đâu vì sợ bị bác cho vào lọ bác à. Cậu này đang tự kỷ nặng lắm:)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác ơi bác có cậu LLTT dự k? Em sợ cậu ta k dám đến đâu vì sợ bị bác cho vào lọ bác à. Cậu này đang tự kỷ nặng lắm:)

Em tới lại mất vui. Chủ tịch vì nuôi 2 đệ tử thuộc dạng đầu gấu còn bị e nện cho toác thủ ợ bia ra thế. Giờ chắc họp hành đồng hương để xem có hào kiệt nào lôi về Tổng công ty xăng dầu để đốt cùng rồi tính thịt e đây mà!

nhuan_anti

Binh Nhất
LLTT chỉ được cái MTT họp báo là giỏi thôi chứ đánh đấm có ra gì đâu mà mời hả Tuấn , chưa kể mời đến đâu chứ đến số 1 khâm thiên thì Tôm hùm nó mắng mình chết

tipphono8x

Trung Uý
Trước hết xin chân thành cảm ơn ae quê hương đã hưởng ứng đề xuất của mình, do mình đi du hí bên trời Tây nguyên hôm nay mới về nên nhờ Tuấn vào mang thông báo . Theo đúng chương trình mời ae 15h ngày 6/1/2013 tức chủ nhật này có mặt tại CLB Petrolimex số 1 Khâm thiên Tập đoàn xăng dầu VN ( ngay cạnh đường tàu ) cùng bàn, cùng chiến, cùng uống......,khi đi ngoài mang theo vợt như T7 nói còn mang theo xèng nhé hiiiiiii để lỡ có nhường còn nộp. Mình hy vọng buổi họp mặt đầu tiên sẽ có dông đủ ae và buổi giao lưu thành công tốt đẹp. Chúc ae khỏe mạnh và có mặt đông đủ.

Cháu nhận được thông báo và đã xác nhận đến nha chú! Ngoài mang theo kiếm, và xèng có thể mang theo người nha hoặc người yêu không chú? :)

tipphono8x

Trung Uý
Báo cáo chú Nhuận là mai cháu chưa biết có ra được không nữa ạ. Hai đêm nay cháu phải ở viện Việt Đức chăm người thân bị tai nạn. Đêm nay cũng phải thức nữa. Cháu sẽ cố gắng đến nếu có thể! Chúc buổi off thành công tốt đẹp!

Thành Nam

Binh Nhất
Cho tôi gia nhập hội đồng hương Thái Bình với nhé. Thân phụ tôi quê Thái Thụy, Thân mẫu thì ở Vũ Thư đều ở Thái Bình nhưng lại sanh tôi ra trên đất Biên Hòa, Đồng Nai, tiếc là tôi chưa có dịp được về thăm quê Thái Bình của mình bao giờ. Nghe anh em định họp nhau ở Hà Nội để giao lưu nhưng Biên Hòa thì xa quá, tiếc thật. Hy vọng được giao lưu bóng bàn với đồng hương Thái Bình ở trong Nam.
Minh (0987 013 279)
Mình ở SG nè bạn. cũng hay xuống Biên Hòa chơi. Có gì gặp nhau giao lưu nhé bạn. SĐT của mình. 0946666804 Mình tên Nam,

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chiều nay nghe chừng số 1 Khâm Thiên tụ họp lắm cao thủ đây! Tình hình hoạt động ra sao chủ tịch Xăng dầu cho bà con các cháu tí thông tin cũng như ảnh ọt để theo sát hoạt động của đơn vị chú Nhuan anti nhé! Xem ai có đủ năng lực giữ lại còn hộ đê!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Tình hình chú cháu ae Thái Bình để topic rêu xanh phủ dầy quá! Chủ tịch ko công bố xem chiến binh nào còn trụ lại Petrolimex! Ở lại đó lương lậu bổng lộc cao, cứ thổi giá xăng lên vù vù là dân sướng lắm!

trungsay

Thượng Sỹ
Ae thanh niên hội vẫn đang say nên báo chí toàn cảnh chưa đầy đủ, việc LLTT nóng lòng muốn tìm hiểu là vì vừa ngó vừa run. Hôm đó mà mò đến thì cao thủ cũng lên nóc tủ, chắc được bác T7 dụ dỗ ở nhà cho đậu nành roài.
PS: Phát ngôn viên T7 mất hút cùng số điện thoại tò tí te khiến chủ tịch hội nhỡ kế hoạch.

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Ae thanh niên hội vẫn đang say nên báo chí toàn cảnh chưa đầy đủ, việc LLTT nóng lòng muốn tìm hiểu là vì vừa ngó vừa run. Hôm đó mà mò đến thì cao thủ cũng lên nóc tủ, chắc được bác T7 dụ dỗ ở nhà cho đậu nành roài.
PS: Phát ngôn viên T7 mất hút cùng số điện thoại tò tí te khiến chủ tịch hội nhỡ kế hoạch.

Thay mặt ae, cảm ơn bác NhuanAnti đã tổ chức buổi tập hợp đầu tiên ấm cúng tuy vắng phát ngôn viên (không lý do chính đáng ae sẽ đưa vào kiểm điểm theo NQ)! Ngày hôm đó mởi biết chỉ cần Tôm hùm Nha trang ra tay đã phá tan Đội GPMB từ Đội trưởng đến các thư ký và lon ton giúp việc!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Tắt điện thoại và nằm nhà đắp chăn là rất đúng. Tuy chủ tịch lôi kéo vào hội mang tính nhận mặt họ hàng quê hương nhưng nếu mà xuất hiện thì LLTT sẽ tính vào vụ chống đối laị GPMB mà quy định của GPMB là phản bội sẽ chịu hình phạt thích đáng cho 3 roi ngay! Việc ko tới là nhận thức đầy đủ và rất đúng đắn,bỏi chủ tịch ko vì chuyện bị GPMB nện cho ợ bia ở đó mà gây chia rẽ nội bộ GPMB.

trungsay

Thượng Sỹ
Bác 919 nhắc em mới nhớ, Thái Bình ở đâu ra chú Tôm hùm dị vãi chưởng. Có khi phải setup cho bác LLTT thưởng thức vài món quẩy Thái bình cho hết săm soi.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác 919 nhắc em mới nhớ, Thái Bình ở đâu ra chú Tôm hùm dị vãi chưởng. Có khi phải setup cho bác LLTT thưởng thức vài món quẩy Thái bình cho hết săm soi.

Tuyến tôm hùm bị cắt tiết nhiều lần trước mặt chủ tịch rồi nên chủ tịch mới có ý tìm đồng hương để xây dựng thành lũy Petrolimex!

quanghuy1974

Trung Sỹ
Thay mặt ae, cảm ơn bác NhuanAnti đã tổ chức buổi tập hợp đầu tiên ấm cúng tuy vắng phát ngôn viên (không lý do chính đáng ae sẽ đưa vào kiểm điểm theo NQ)! Ngày hôm đó mởi biết chỉ cần Tôm hùm Nha trang ra tay đã phá tan Đội GPMB từ Đội trưởng đến các thư ký và lon ton giúp việc!
Mình cũng thay mặt Ae CLB FCSông trà Thành Phố Thái Bình cảm ơn bác NhuạnAnti đã tổ chức gặp mặt.vì hôm ấy CLB mời CLB Hà Đông Hà Nội về đây giao lưu lên Ae ko lên được. hẹn hôm nào lên sẽ cáo lỗi với bác NhuanAnti sau nhé...1 lần nữa cảm ơn bác..//

tipphono8x

Trung Uý
các ác cho em tham gia hội với nhé,vợ em cũng quê Kiến Xương-Thái Bình.Em tên Phúc,số dt 0904670453

Thế mà e không nhớ ra hôm ấy bảo a đi cùng luôn nhỉ? Hehe

Tôm hùm quê Gia Lộc Hải Dương a à. Làm việc ở đấy thì phải :)

nhuan_anti

Binh Nhất
Trước hết xin cảm ơn ae Thái bình đã không quản mưa rét đến giao lưu họp mặt dù chưa được đông đủ vì nhiều lý do khách quan , riêng T7 sau cáo ốm nhưng có lẽ ý thức kỷ luật quá cao sợ GPMB ko cho chia quyền lợi khi giải tán đội nên ko đến( Vụ này ae ta để T7 tự kiểm điểm và áp dụng hình thức nộp bia nhé). Mình nghĩ bước đầu như thế là ấm tình quê hương rồi và cái gì cũng thế ta cứ từ từ như ông từ ngoài đền sẽ hay hơn đốt cháy giai đoạn như bọn GPMB ấy,tranh thủ giải phóng đc vài nơi tưởng mình ghê lắm hùng hùng hổ hổ đến khâm thiên bị Tôm hùm cắp cho LLTT thì cấp cứu Việt đức , T7 thì ốm cho đến giờ chưa dậy đc còn spy thì lặn ko sủi tăm heeeeeeeee. Từ nay đến têt chắc ae bận cả vì thế ae nào có thời gian thi alo nhau đến chỗ mình giao lưu còn buổi offine lần 2 chắc phải sau tết nhân thể chào mừng năm mới nhé . Ý kiến mình thế ae thấy đc ko?

tuấn số 7

Thiếu Uý
Trước hết xin cảm ơn ae Thái bình đã không quản mưa rét đến giao lưu họp mặt dù chưa được đông đủ vì nhiều lý do khách quan , riêng T7 sau cáo ốm nhưng có lẽ ý thức kỷ luật quá cao sợ GPMB ko cho chia quyền lợi khi giải tán đội nên ko đến( Vụ này ae ta để T7 tự kiểm điểm và áp dụng hình thức nộp bia nhé). Mình nghĩ bước đầu như thế là ấm tình quê hương rồi và cái gì cũng thế ta cứ từ từ như ông từ ngoài đền sẽ hay hơn đốt cháy giai đoạn như bọn GPMB ấy,tranh thủ giải phóng đc vài nơi tưởng mình ghê lắm hùng hùng hổ hổ đến khâm thiên bị Tôm hùm cắp cho LLTT thì cấp cứu Việt đức , T7 thì ốm cho đến giờ chưa dậy đc còn spy thì lặn ko sủi tăm heeeeeeeee. Từ nay đến têt chắc ae bận cả vì thế ae nào có thời gian thi alo nhau đến chỗ mình giao lưu còn buổi offine lần 2 chắc phải sau tết nhân thể chào mừng năm mới nhé . Ý kiến mình thế ae thấy đc ko?
Hehe, em đọc mà em thấy vui bác Nhuân à vì dù em tuy là nhỏ bé nhưng cũng được bác và anh em quan tâm. Quả thật hôm đó em bị sốt, rất mong bác và anh em thông cảm chứ tính em có biết sợ, biết trốn là gì đâu. Em xin chịu phạt sau.

Bình luận từ Facebook