Mới các cao thủ vào đây xem hộ êm cái vụ này vvô ạ

XeLu3b@nh

Đại Tá
Em mới tập bóng bàn và tham gia diễn đàn được một thời gian ngắn, đọc nhiều bài viết của bác, xem bác thi đâu qua mục VIDEO ngưỡng mộ đã lâu nhưng chưa được gặp. Em Móng Cái - bác Cẩm Phả mà. hic

:)) hơ hơ,,,hóa ra là đồng hương bắn đại bác bay mãi mới tới,,,:)) hay đấy ,,hehe

Red Arc

Đại Tá
Bắc Ninh Cầu Thị có Hunghuong
Mua bán quanh co, chối đủ đường
Chẳng may gặp bác Mèo cao thủ
Nên chẳng dám liều...xin xót thương....

:zingme14::zingme14::zingme14:

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Bác nói không hợp lý rồi. Bỏ ra 300 mua mặt cũ thì cũng phải xứng đáng với 300k đó. Có rất nhiều bác không phải lăn tăn nhiều về tài chính vẫn cứ mua mặt cũ chơi đó thôi, có thể họ mua thử cảm giác, nếu hợp họ lại mua mới. Mà tiền nhiều khi dùng vào việc khác có ý nghĩa hơn là phung phí để mua mặt mới rồi lại bỏ đi vì không hợp. Vui vẻ mà bác.

Chuẩn không cần chỉnh !!!!! không phải không có tiền mới mua đồ cũ, mà mua để thử xem có hợp không thôi, hợp thì mua mới...

victor.ngobn

Đại Tá
Em mới tập bóng bàn và tham gia diễn đàn được một thời gian ngắn, đọc nhiều bài viết của bác, xem bác thi đâu qua mục VIDEO ngưỡng mộ đã lâu nhưng chưa được gặp. Em Móng Cái - bác Cẩm Phả mà. hic

Bạn link vài video của anh mèo vào đây đi, mình chưa tìm thấy ^^

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Hai hôm chước Mình có mua của bạn hunghuong một miếng donic acuda S3 với giá 320k và 11k chuyển khoản xau 2 ngày mình đã nhận được hàng nhưng đem gia vào keo thì phát hiện Mình đã bị lừa vì mặt vợt Đã bị phồng ở giữa mặt vợt ngay chỗ giật mới đau mình nghi ngờ đây La một vụ lừa vì chủ thớt là một dân đánh bóng chuyên nghiệp lẽ nào lại không biết một khi mặt vợt Đã bị phồng thì coi như là vất đi Mình mong muốn các cao thủ ở Bắc Ninh hãy xem lại tư cắch của nhân vật này mà đắnh giá con người này đừng để một con sâu làm hỏng một nồi canh đối với mình 300k chỉ là chuyện nhỏ nhưng mất niềm tin thì là chuyện lớn thân gửi các Anh chị em trên diễn đàn :zingme40:

Xin lỗi các Mod và Admin cùng toàn thể ae bóng bàn nhé.
Thằng cờ-hó Chungdubn hay Huonghuong con củ cẹc này mà gặp được trực tiếp nó thì chỉ có phi vợt vào mặt lờ của nó thôi. Diễn đàn này không dành cho loại lừa đảo giẻ rách, đê tiện như mày. Có bản lĩnh thì cứ cho địa chỉ vào inbox để tao cho mấy thằng đệ lên nhà mày xin tí tiết.
Đề nghị ae diễn đàn cách ly loại này, và cũng mong SMOD ban nick vĩnh viễn tên này và từ chối mọi nick lập từ địa chỉ IP của tên này, vì một diễn đàn lành mạnh và trong sạch.
Thanks all và sorry nếu như có quá lời sai quy định:zingme65:

victor.ngobn

Đại Tá
Thằng cờ-hó Chungdubn hay Huonghuong con củ cẹc này mà gặp được trực tiếp nó thì chỉ có phi vợt vào mặt lờ của nó thôi. Diễn đàn này không dành cho loại lừa đảo giẻ rách, đê tiện như mày. Có bản lĩnh thì cứ cho địa chỉ vào inbox để tao cho mấy thằng đệ lên nhà mày xin tí tiết.
Đề nghị ae diễn đàn cách ly loại này, và cũng mong SMOD ban nick vĩnh viễn tên này và từ chối mọi nick lập từ địa chỉ IP của tên này, vì một diễn đàn lành mạnh và trong sạch.

Thôi nào ông anh, bình tĩnh đi, anh meoluoi đã xử êm vụ này rồi, ông anh lại làm căng lên làm gì, người ta đã nói vậy rồi thì cứ để thứ 2 xem sao...:zingme42:

hungtv2002

Đại Tá
Đúng là "tuyệt chú mèo" phải không bác.....Rất ngưỡng mộ tài thơ văn của bác và bác joinmrthinh....
Bắc Ninh Cầu Thị có Hunghuong
Mua bán quanh co, chối đủ đường
Chẳng may gặp bác Mèo cao thủ
Nên chẳng dám liều...xin xót thương....

:zingme14::zingme14::zingme14:

bác cập nhật chậm quá nên vẫn còn bức xúc à........đến đoạn giao lưu làm thơ và chuẩn bị bắt tay nhau ra về roài bác......

hungtv2002

Đại Tá
mà cái avatar của bác có phải bác không đó, trông cứ như mấy anh biệt động sài gòn ngày xem trên màn ảnh ấy nhỉ......
Mong mỏi từ đây khắp diễn đàn
Lắm điều tốt đẹp, ít dối gian
Bán mua thẳng thắn không mờ ám
Kẻo lại như ai, phải bẽ bàng

Bình luận từ Facebook