Mới các cao thủ vào đây xem hộ êm cái vụ này vvô ạ

meoluoitmb

Đại Tá
Nhờ Công an khu vực đã tạm điều tra ra tung tích của bị cáo hunghuong hay còn gọi là chungdubn
Tên đầy đủ: Nguyễn Ngọc Hưng, con nhà ông Cần , hiện công việc phụ huynh của bị cáo là bán giò chả.
Nhà ở xóm Đồng, Thị Cầu, Bắc Ninh. Địa chỉ nhà cụ thể sẽ cung cấp sau:

Last edited:

anhlapro476

Trung Uý
suốt từ sáng tới giờ cứ nt như vậy. như thế này mình có nên giao dịch ko các bác

hôm wa em cũng nhận dc 3 tin nhắn của số ĐT này hỏi mua 3 mặt vợt ko , ông này lúc nào cũng Hot còn hơn cả Ronaldo hay Messi

Last edited:

PhươngDHS

Binh Nhất
Nếu các bạn thấy lâu thì cho Mình cái Mai mình gửi ảnh nhờ các bạn up hộ bạn quạtmo đã xác nhận rùi nhưng chiều nay bận đi dậy học nên chưa úp ảnh ngay được

datpy_anti

Trung Sỹ
noi chung la cai thang co nick hunghuong hay nick chungdubn la thang chuyen di lua nguoi khac.minh cung ti bi choi 1 vố nt suot ngay cho minh toan noi den tien.ae nao ma bi thang nay lua roi thi cung la khong may man.va minh cung mong tat ca ae hay len tranh xa no ra

PhươngDHS

Binh Nhất
Các Anh chị em lưu ý nha cái vết phồng này dùng tay ấn mạnh xuống thì mặt vợt sẽ chở lại bình thường thanhks mọi người quan tâm cũng xin lỗi mọi người vì mới dùng ipad nên lỗi chính tả hơi nhiều

Bình luận từ Facebook