Máy tập bóng bàn Công Ninh Bình_ mẫu C6

congcong73

Đại Tá
tuần tới 5 con mã C3 lên đường tới các ae đam mê! Cảm ơn mọi người đã tin tưởng và ủng hộ! Chiếc C4 đã hoàn thành. C5 một bác Tp HCM đặt đang lắp ráp. Sẽ úp C4 và C5 cho ae chiêm ngưỡng sau!

congcong73

Đại Tá
Máy này không có chức năng thu bóng hả bác ? Nó có chức năng bắn bóng theo thứ tự không. Ví dụ 1 quả trái ,1 quả phải chẳng hạn
à vâng! Nếu như vậy bác mua hàng xuất khẩu đi ạ hoặc lấy con C5 của em ạ. Có chức năng thu hồi bóng và 2 nòng độc lập với cùng 1 bộ nạp có thể điều chỉnh mỗi nòng ra một loại xoáy và điểm rơi khác nhau theo ý đồ người tập ,... Con này cực ngon lành luôn ạ!

a chú e! Chiều qua gọi mấy lần k nghe máy. A e clb ưng là tốt rồi. Nhìn chung em máy C3 hội tụ đầy đủ các chức năng cho người tập từ cơ bản đến nâng cao ở tất cả các kỹ thuật. Chúc a e lên bóng nhanh nhé!
Em chào anh Công!Anh cho em hỏi máy bắn bóng tập kỹ thuật từ cơ bản đến nâng cao giá bao nhiêu tiền ạ!Em ở Thanh hóa.

congcong73

Đại Tá
đã chuyển đi thái bình, phú thọ, mai nam định, hp. Cảm ơn các bác ủng hộ! Chúc mọi người sk và thành công trong sự nghiệp bb!

congcong73

Đại Tá
sáng nay, mấy anh em Nam Định vào lấy máy và đã có một khoảng thời gian giao lưu thú vị. Ít tg thăm hỏi mà chủ yếu là những cú ra đòn đã phần nào nói lên sự thân ái...cảm ơn các bác Nam Định !!!
mình dùng đt quay đc mấy đoạn mà định up nhưng cái đầu đọc nó k cho. Bực mình. Mai mua cái khác.

vâng! Chào bạn! Máy nếu bạn tới nhà mình chỉ có 3,5 triệu đồng thôi. Anh em thanh hóa vẫn vào mình lấy bạn ạ. Bạn ở chỗ nào thanh hóa vậy?
Dạ em ở Triệu Sơn. Ngày trước có các bác đến tận nơi mua máy của anh vào ngày trời mưa tầm tã. Giờ em thấy máy của anh chế tạo đẹp hơn nhiều à!

congcong73

Đại Tá
à có nhớ rồi! Có bác nhiều tuổi rồi nhưng độ máu miễn chê luôn. Cũng có mấy người đã lấy từ cái buổi các bác đó vào nhà mình. Cho mình gửi lời chào và chúc sức khoẻ các bác các ae triệu sơn bạn nhé!

à có nhớ rồi! Có bác nhiều tuổi rồi nhưng độ máu miễn chê luôn. Cũng có mấy người đã lấy từ cái buổi các bác đó vào nhà mình. Cho mình gửi lời chào và chúc sức khoẻ các bác các ae triệu sơn bạn nhé!
Vâng cảm ơn anh!Có lẽ khoảng tháng nữa em sẽ lấy máy bắn bóng, giờ đang muốn mua lại bàn bóng bàn cũ để tập, vì không gian trên tầng 3 nhỏ quá chỉ để dạy các cháu nên mua lại bàn cũ. Hy vọng được gặp anh sớm..

congcong73

Đại Tá
trân trọng thông báo với ae! Cuối tháng 6, đầu tháng 7/2014 sẽ có một đợt KHUYẾN Mãi đặc biệt cho ae diễn đàn. Cụ thể thế nào sẽ thông báo sớm nhất có thể!
cảm ơn ae!

congcong73

Đại Tá
xin trân trọng thông báo! Ngày 26/6/2014 máy tập bóng bàn -công nb sẽ bắt đầu chương trình khuyến mãi đặc biệt! Mời ae dđ theo dõi và ủng hộ! Trân trọng cảm ơn!

congcong73

Đại Tá
Last edited:

Bình luận từ Facebook