Hà Nội Mặt vợt Nhật xách tay giá tốt: Andro, Stiga, Nittaku, Yasaka, Donic,...

duchieu

Trung Sỹ
Mình có người nhà mới từ Nhật về, nên tiện nhờ lấy ít mặt phục vụ anh em. Tất cả hàng đều new 100%, mã vạch JP, bao ship toàn quốc.

1. Stiga Calibra Tour M 2.1 mm -- SL: 1 đỏ 1 đen -- Giá 950k

2. Stiga Calibra Airoc M 2.1 mm -- SL: 1 đen -- Giá 850k
Nh
3. Andro Rasan Power Sponge 2.1 mm -- SL: 1 đỏ 1 đen -- Giá 800k

4. Andro Rasan Beat 2.1 mm -- SL: 1 đỏ 1 đen -- Giá 800k

5. Andro Hexer Duro 2.1 mm -- SL: 1 đỏ 1 đen -- Giá 660k - Gạch màu đỏ của
longqin

6. Nittaku Fastarc G1 2.0 mm -- SL: 1 đỏ 1 đen -- Giá 720k

7. Nittaku Fastarc S1 2.0 mm -- SL:

8. Yasaka Razka 7 Soft MAX-- SL: 1 đỏ 1 đen -- Giá 680k - Gạch màu đỏ của
tosiosHD

9. Donic BlueFire M2 MAX -- SL: 1 đỏ 1 đen -- Giá 700k

LH: 096.1269.386
Nếu vỡ gạch màu đỏ em hexer a đặt nhé

tosiosHD

Đại Tá
a thì thấy chú haha là lạ thôi chứ tk chú dũng thì quá bình thường.
Vâng, em dân Địa chất, ít tiếp xúc với ngân hàng, chỉ tiếp xúc với đất đá là chính thôi. Thi thoảng em có nhòm trộm ở đâu đó thì thấy tk Viettinbank thường là...711A...gì đó, lần này thấy tk số kia thấy hơi lạ nên hỏi để biết thôi mà bác?! Em và chủ topic đã trao đổi với nhau thông tin đó rõ ràng rồi mà, có gì để nói nữa đâu mà bác phải phân trần nhắc lại nữa nhỉ???

hungtv2002

Đại Tá
Vâng, em dân Địa chất, ít tiếp xúc với ngân hàng, chỉ tiếp xúc với đất đá là chính thôi. Thi thoảng em có nhòm trộm ở đâu đó thì thấy tk Viettinbank thường là...711A...gì đó, lần này thấy tk số kia thấy hơi lạ nên hỏi để biết thôi mà bác?! Em và chủ topic đã trao đổi với nhau thông tin đó rõ ràng rồi mà, có gì để nói nữa đâu mà bác phải phân trần nhắc lại nữa nhỉ???
chú phân trần đâu anh kg bít mà trên này anh chỉ thấy chú vo duyên... mà sao cứ lấy địa chất ra để biện minh cho mọi việc thế nhỉ... phải tự hào với ngành mình chứ....

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Có ai phân trần đâu? Bác Đạt nói chuyện một mình à ? :p

tosiosHD

Đại Tá
chú phân trần đâu anh kg bít mà trên này anh chỉ thấy chú vo duyên... mà sao cứ lấy địa chất ra để biện minh cho mọi việc thế nhỉ... phải tự hào với ngành mình chứ....
Nếu thực sự bác rảnh việc, ko còn gì để làm thì em mời bác về HD uống bia. Em thấy bác cứ đi nhận xét comment của em rồi bình luận này nọ! Trước khi nxet 1 ai đó, bác hãy nghĩ về bản thân mình trước đã! Con người ta nhân vô thập toàn, phải vậy ko bác?!

hungtv2002

Đại Tá
Nếu thực sự bác rảnh việc, ko còn gì để làm thì em mời bác về HD uống bia. Em thấy bác cứ đi nhận xét comment của em rồi bình luận này nọ! Trước khi nxet 1 ai đó, bác hãy nghĩ về bản thân mình trước đã! Con người ta nhân vô thập toàn, phải vậy ko bác?!
a rất rảnh nhưng kg rảnh bằng chú... còn bia thì anh chịu...

dokhoa33

Đại Tá
e đề nghị 2 bác hạ nhiệt trời vào thu rồi, ko bia thì làm tí G ko anh sang sơn tây e chiều :)

tosiosHD

Đại Tá
Vẫn là những nhận xét độc đoán từ bác! Em ntin vui vẻ với a e, viết thêm chữ haha để bày tỏ cảm xúc, cũng giống như bác thêm 1 loạt biểu tượng này nọ, chứ có văng tục, chửi bậy gì đâu mà bác cứ chém em kinh vậy! Bác cứ nhận xét vậy làm em ke tay quá!

tosiosHD

Đại Tá
Ok bạn, lúc nào chuyển thì note luôn cho mình địa chỉ hoặc nhắn tin cho mình nhé: 096.1269.386
Mình vừa chuyển tiền mua mút giúp thằng em mình rồi đấy. Bạn ktra tài khoản nhé. Nếu ok thì gửi mút về cho mình: Phạm Văn Đạt (0912306399). Công ty CPTVĐTXD Đông Dương. Số 16 - Phố Đoàn Nhữ Hài - Phường Quang Trung - Tp Hải Dương.
Rất vui được giao dịch cùng bạn!

hungtv2002

Đại Tá
QUOTE="tosiosHD, post: 680604, member: 7350"]Vẫn là những nhận xét độc đoán từ bác! Em ntin vui vẻ với a e, viết thêm chữ haha để bày tỏ cảm xúc, cũng giống như bác thêm 1 loạt biểu tượng này nọ, chứ có văng tục, chửi bậy gì đâu mà bác cứ chém em kinh vậy! Bác cứ nhận xét vậy làm em ke tay quá![/QUOTE]a kg biết chú nên kg ghét chú mà a chỉ muốn chú đơn giản đi thôi. a muốn nói là chỉ để cho e cứ yên tâm mà giao dịch thôi... stop để bán hàng.

Mình vừa chuyển tiền mua mút giúp thằng em mình rồi đấy. Bạn ktra tài khoản nhé. Nếu ok thì gửi mút về cho mình: Phạm Văn Đạt (0912306399). Công ty CPTVĐTXD Đông Dương. Số 16 - Phố Đoàn Nhữ Hài - Phường Quang Trung - Tp Hải Dương.
Rất vui được giao dịch cùng bạn!
Bạn chuyển bank gì nhỉ? cùng hay khác bank? mình check VCB, Vietin hay Tech đều chưa có

Bình luận từ Facebook