mặt H3 neo, TG3 neo giá 400k

trung2409

Trung Uý
Dũng cửu cho mình hỏi chút, 2 cái mặt TG3 của mình dường như hết dính rồi :(. có cách nào cho nó dính trở lại không? với cả có mặt nào dính hơn mặt này không, tư vấn mình cái, vì mình thấy có loại mặt tàu dốc ngược bóng vẫn dính (ko hiểu có phải chém gió ko nữa). Cảm ơn dũng

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Dũng cửu cho mình hỏi chút, 2 cái mặt TG3 của mình dường như hết dính rồi :(. có cách nào cho nó dính trở lại không? với cả có mặt nào dính hơn mặt này không, tư vấn mình cái, vì mình thấy có loại mặt tàu dốc ngược bóng vẫn dính (ko hiểu có phải chém gió ko nữa). Cảm ơn dũng
chào anh! mặt đã hết dính thì không làm nó dính lại được đâu a ạ! khi mua về muốn bảo quản được độ dính của mặt a nên chuẩn bị 1 bìa nilon mỏng lúc nào cũng có trong bao vợt đánh xong là hà hơi vào mặt vợt lau sạch rồi lại ốp bìa nilon vào như vậy sẽ bảo quản được độ dính của mặt!

langngoi

Đại Tá

Hi bác này mua mặt sau cả mình mà đã hết dính rùi ah, mình mua trước đánh nổi chân gai lên rồi mà vẫn còn dính nguyên, chắc tại bảo quản ko đúng rùi, hoặc ko lấy xà phòng bánh, nước rửa bát vệ sinh thử 1 lần xem.

bachikho

Đại Tá
tui cũng thấy tg3 của sportmart mới lấy ko đc dính như h3 pro cũ vẫn đang đánh (chế độ bảo quản như nhau), ko biết h3 của sportmart thì thế nào

congcong73

Đại Tá
Bạn lấy kem đánh răng loại k có hạt hòa với nước xoa đều lên mặt vợt lau nhẹ cho khô sau đó lấy dầu ăn ( loại vẫn dùng dán thức ăn ) nhỏ 2 giọt rùi xoa đều lên mặt vợt - để nơi khô thoáng cho khô - bóng hơn, dính hơn chút chút

Dũng Cửu

Đại Tá

TG3 không dính như H3 được!bạn chịu khó đánh xong lấy nước rửa qua lấy miếng ni lông ép nên mặt để giữ ma sát là hôm sau lại dính lại thôi!còn mặt tầu dốc ngược lên vẫn dính đó là dòng h3 nt và tg3 nt loại này là bản dành cho vdv quốc gia giá 1tr4 bạn à!pro cũng dính nhưng ko bằng nt được!dòng tg3 và h3 neo là dòng training nếu muốn thi đấu hiệu quả bạn nên dán keo thường xuyên!còn để thi đấu hiệu quả nên dùng dòng pro và nt!

Dũng Cửu

Đại Tá
tui cũng thấy tg3 của sportmart mới lấy ko đc dính như h3 pro cũ vẫn đang đánh (chế độ bảo quản như nhau), ko biết h3 của sportmart thì thế nào

tg3 neo sao dính hơn pro được bạn!tg3 neo bình thường đã có độ ma sát kém hơn H3 mà bạn dùng lại là dòng pro bản thi đấu tuyển tỉnh còn tg3 neo là dòng mặt dùng để training!

Dũng Cửu

Đại Tá
Nếu bạn thích đánh mặt tầu thì đơn giản nhất là làm em PG7 sau đó thì H3 hoặc TG3 ko phải lăn tăn.

PG7 so với tầm giá 750k thì quả thật vượt trội!ngoài đánh mặt tầu có thể đánh được cả ten,sigma rất hay

Bình luận từ Facebook