Long Khánh-Bán Viscaria

Trainee

Đại Tá
9... @Trainee có cùng khu vực hoạt động không nhỉ trainee
đến long khánh hỏi người tên Minh ở Long Khánh cần bán cây Viscaria 92g giá 1,6T ...ai ai cũng lắc đầu bảo không biết

Không, tên này gần @subin hơn. Nếu @subin đã nói vậy thì chắc cũng không cần phải tiếc nuối gì về vây này đâu :D
Trong trường hợp chủ thớt có quay lại comment và đảm bảo, nếu bạn ấy đồng ý, có thể nhờ HLV tuyển bóng bàn tỉnh Đồng Nai đứng ra giao dịch.

subin

Đại Tá
Không, tên này gần @subin hơn. Nếu @subin đã nói vậy thì chắc cũng không cần phải tiếc nuối gì về vây này đâu :D
Trong trường hợp chủ thớt có quay lại comment và đảm bảo, nếu bạn ấy đồng ý, có thể nhờ HLV tuyển bóng bàn tỉnh Đồng Nai đứng ra giao dịch.

các bác làm chủ thớt chạy mất dép kakaka

loiphong

Đại Tá
Con này bình thường, giá cũng bình thường?????
Có ji ma khoe nhỉ, đâu phải đồng đít đen. Cũ hơn mây cây 1,7T tí nên giá 1,6T là ok rui.o_O

docmaorg

Đại Tá
Con này bình thường, giá cũng bình thường?????
Có ji ma khoe nhỉ, đâu phải đồng đít đen. Cũ hơn mây cây 1,7T tí nên giá 1,6T là ok rui.o_O
Cây này khác những cây cốt khác. Chắc là khoe thôi có sự khác biệt rõ ràng @QuangHung à, bác nào mua được liên lạc với docmaorg nhé, sẵn sàng mua lại theo thỏa thuận. :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

QuangHung

Đại Tá
Cây này khác những cây cốt khác. Chắc là khoe thôi có sự khác biệt rõ ràng @QuangHung à, bác nào mua được liên lạc với docmaorg nhé, sẵn sàng mua lại theo thỏa thuận. :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Nhìn đăng bài k số đt E đã thấy ngán..lại gd trực tiếp tận DN nữa:( Cây này ở Miền Bắc trả 1.9 tr..khu vực Đông Bắc Bộ sẵn sàng trả trên 2tr có tiến để ring E nó về A ah :D:D:D

chanvongkieng

Đại Uý
vợt nào cũng vậy thôi ,nếu sưu tầm thì đc chứ còn cứ theo trào lưu mà kỹ thuật k có thì vis có bướm thâm sì cũng chẳng giải quyết vấn đề gì

QuangHung

Đại Tá
vợt nào cũng vậy thôi ,nếu sưu tầm thì đc chứ còn cứ theo trào lưu mà kỹ thuật k có thì vis có bướm thâm sì cũng chẳng giải quyết vấn đề gì
Chuẩn luôn :D. . Quan trọng là niềm tin khi chơi bóng chứ không phải ở vợt ;) Với E thì ở khía cạnh thích khám phá. .1 vài pha bóng học đến lúc thực hiện được và thấy mình tiến bộ được là vui rồi ..chứ thụt lùi thì cũng ngán lắm :!

nvh78

Đại Tá
Bác ở Long Khánh có biết Trì Hoa Cứu (trưởng bộ môn BB) ,Trì Hoa Cánh Em (Trì Hoa Thỏa năm 1977 đánh cho QK7) không?Năm 1974 tôi có đánh cho Đội Tuyển Tỉnh Long Khành chung với Vương Kỳ Ái,nếu gặp Cứu Cánh cho tôi gởi lời thăm nhé.
Chà!Bác thâm niên bb quá ha..

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác ở Long Khánh có biết Trì Hoa Cứu (trưởng bộ môn BB) ,Trì Hoa Cánh Em (Trì Hoa Thỏa năm 1977 đánh cho QK7) không?Năm 1974 tôi có đánh cho Đội Tuyển Tỉnh Long Khành chung với Vương Kỳ Ái,nếu gặp Cứu Cánh cho tôi gởi lời thăm nhé.
Bác thế này chắc hổng dưới 60 tuổi rồi, thọ nhờ bóng bàn :p:p:p:p:p

Bình luận từ Facebook