Lời cảm ơn anh Duongapaco

tuangatre

Binh Nhì
Xin chào anh Yên: nghe nói anh Tâm co nhă ý kèo trận 200k vào thư 7 này với em anh nhận lời hộ em nhé vô tư đi vui lăm đây thanhk nhé

Duongapaco

Đại Tá
Xin chào anh Yên: nghe nói anh Tâm co nhă ý kèo trận 200k vào thư 7 này với em anh nhận lời hộ em nhé vô tư đi vui lăm đây thanhk nhé
Anh thấy cũng rất vui khi thỉnh thoảng anh chị em chơi bóng bàn trong tỉnh lại gặp gỡ nhau giao lưu và hàn huyên bên bàn bia rượu. Chiều qua anh Tâm biết chiều chủ nhật em lên CLB BBC giao lưu có nói với anh muốn thi đấu với em một trận, nếu em nhất trí như thế rồi thì chiều mai hai anh em thi đấu nhé. Nếu ai thua sẽ mất 200 k ( trong đó: 50 k nộp quỹ CLB BBC )

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay Duongapaco sẽ đấu với Vinh gai ( số 1 bóng bàn Lào Cai ) người từng thắng Đạo ma và Thắng đen ( đã có năm nhất bóng bàn phủi HN ) một trận, Vinh gai chấp 5 quả, kèo độ một trận bia thoải mái, xin mời anh em quan tâm đến trận đấu này đến xem và cổ vũ xong uống bia nhé. Nghĩ đến quả giao bóng của Vinh béo mà mình đã gai gai người rồi ?

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua Duongapaco đã đấu với Vinh gai một trận, Vinh chấp 5 quả và thắng: 3-1, Vinh chơi rất tốt trong các quả giật, bạt, nhưng giao bóng chỉ ăn trực tiếp được 1 quả giao ngắn mà thôi, hy vọng sẽ có trận lượt về đấu lại: vì hôm qua 2 bóng điện không sáng nên đứng phía trong nhìn ra bị thiếu ánh sáng rất khó chống chọi và thủ với Vinh ( mình đứng bên ngoài 2 ván: thắng 1 ván 11-9, 1 ván đấu ngang ngửa 11- 13 với Vinh, nếu may mắn sẽ thắng ván này vì có lúc mình dẫn Vinh 11-10 nhưng không tận dụng được cơ hội ngon ăn, 2 ván đứng bên trong đều thua với tỷ số: 9-11 )

Duongapaco

Đại Tá
Duongapaco và Tâm khùng thi đấu trận chung kết đơn nam nội dung 46-55 tuổi giải bóng bàn Trung cao tuổi tỉnh Lào Cai năm 2013

Last edited:

Bình luận từ Facebook