Lịch thi đấu và kết quả Hanoi Premiership 2013

trịnh hiếu

Binh Nhất
kết quả trận đấu muộn giữa bachkhoasport.com và CT4B Linh Đàm. đội Bachkhoasport.com thắng sát nút với tỉ số 5-4
rất cảm ơn đội CT4B đã đón tiếp và tổ chức trận đấu đầy chuyên nghiệp và nồng hậu.
anh em Bách Khoa đã có một buổi thi đấu đầy lửa và quyết tâm nên có đôi lúc hơi phấn khích ^^ mong các bác, các anh bên CT4B thông cảm.
một lần nữa xin cảm ơn thịnh tình của các bác CT4B. chúc câu lạc bộ minh luôn vui vẻ, tràn đầy sức khỏe và trình bóng ngày một lên cao!

Last edited:

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
kết quả trận đấu muộn giữa bachkhoasport.com và CT4B Định Công. đội Bachkhoasport.com thắng sát nút với tỉ số 5-4
rất cảm ơn đội CT4B đã đón tiếp và tổ chức trận đấu đầy chuyên nghiệp và nồng hậu.
anh em Bách Khoa đã có một buổi thi đấu đầy lửa và quyết tâm nên có đôi lúc hơi phấn khích ^^ mong các bác, các anh bên CT4B thông cảm.
một lần nữa xin cảm ơn thịnh tình của các bác CT4B. chúc câu lạc bộ minh luôn vui vẻ, tràn đầy sức khỏe và trình bóng ngày một lên cao!
Công nhận các thành viên CT4B Linh Đàm có tổ chức kỷ luật rất chuyên nghiệp, đón khách và thi đấu hết mình, cảm ơn CT4B, chúc clb ngày càng phát triển!

nhathidauBachKhoa

Đại Uý
Kính gửi BTC kết quả Hạng B Khương Đình thắng NTĐBK 5-2!
Biên bản sẽ gửi BTC sau.

Last edited:

hiepxala

Binh Nhất
Kính gửi BTC

Trên Sân khách đội Nhà Quàn, Đội Hữu Nghị đã thất bại với tỉ số 1 -8. Rất cảm ơn đội Nhà Quan đã nhiệt tình đón tiếp.
Biên bản thi đấu xin gửi đến BTC muộn hơn một chút. Rất mong BTC thông cảm.

VNV

Binh Nhì
Trên sân khách Bế Văn Đàn, đội Nguyễn Phong Sắc 2 đã thất thủ với tỉ số 3 -6. Cảm ơn sự đón tiếp của ace clb Bế Văn Đàn!

hutruc2005

Binh Nhì
Kết quả vòng 11, bảng D đỏ: trên sân Hạ Đình, đội T&F may mắn dành chiến thắng với tỷ số 5-4.Cảm ơn sự tiếp đón nhiệt tình của đội Hạ Đình.
Đây là kết quả thi đấu giữa 2 đội:
[url=http://upanh.com/view/?id=cva2fxau1ag] [/URL]

baolinhsport

Thượng Sỹ
Kính gửi BTC :

Vì điều kiện anh em trong đội mắc ốm nên trận đấu giữ Baolinhsport - MGSU cuối tuần này xin hoãn vào ngày khác < Đã liên lạc và thống nhất với đội bạn > . Rất mong BTC xem xét và tạo đk giúp đỡ . Thân

truonggiang45

Binh Nhì
vận động viên Nguyễn Quang Thái của đội C Nguyễn Phong Sắc Ban tổ chức cập nhật thiếu 1 trận vòng 8 C Xanh Giữa Nguyễn Quang Thái và Nguyễn Đăng Bạo

anhnt

Trung Sỹ
Kết quả bảng D trắng: Duy Hưng đã có một chiến thắng vất vả 5/4 trước đội chủ nhà Pluss Gold. Biên bản sẽ sớm nộp BTC! Thank's!

vanuc

Đại Tá
Kết quả bảng D lục: Bể bơi Chúc Sơn đã có một chiến thắng vất vả 5-4 trước đội chủ nhà Bể bơi Thái Hà. Biên bản sẽ gửi nộp BTC sau. Thanks!

Last edited:

Tieuphi2012

Thượng Sỹ
Vòng này mà Thái hà thay Triệu Đức Hùng bằng Nguyền Trọng Đồng thì kết quả chắc chắn sẽ khác rồi nhỉ???
Kết quả bảng D lục: Bể bơi Chúc Sơn đã có một chiến thắng vất vả 5-4 trước đội chủ nhà Bể bơi Thái Hà. Biên bản sẽ gửi nộp BTC sau. Thanks!

docmaorg

Đại Tá
Hôm nay đội TTHL Dũng cửu DHS-729 may mắn dành thắng lợi trước đội Hồng mai với tỷ số 5-4. Biên bản sẽ Up lên sau.

Bình luận từ Facebook