Hà Nội Leoviz Diamond

Xoáy Tít Mù

Thượng Sỹ
Chào các bác, em cần thanh lý Leoviz Diamond, mua mới tại Hỏa Châu 1,990,000 đồng.

Giờ thanh lý 1.5 củ đồng. Coi như lỗi 5 loét. Tình trạng khá mới, tầm 95%, mua được 2 tháng rồi.

Mời các bác xúc hộ. Tặng kèm cái mặt Donic Acuda S2 màu đỏ, đang dán cùng với vợt nữa. Mặt còn bám, ma sát tốt, oánh xoáy vù vù.

Phôn lăm bờ: 0989 bảy sáu bảy 7 9 tám.

Khu vực Hà Lội.

Xoáy Tít Mù

Thượng Sỹ

Tang kem cai nay, hoi trc mua moi la 640K, hihi.

Binh121184

Binh Nhất
giờ ra bản mới Diamond pro giá mới có 1690K thôi bạn ơi, bạn chơi 2 tháng bán với giá trên trời đó, chắc up rất lâu đó, dòng Leovitz này mất giá lắm, dù chơi rất hay,

KingSpeedBP

Trung Uý
Chào các bác, em cần thanh lý Leoviz Diamond, mua mới tại Hỏa Châu 1,990,000 đồng.

Giờ thanh lý 1.5 củ đồng. Coi như lỗi 5 loét. Tình trạng khá mới, tầm 95%, mua được 2 tháng rồi.

Mời các bác xúc hộ. Tặng kèm cái mặt Donic Acuda S2 màu đỏ, đang dán cùng với vợt nữa. Mặt còn bám, ma sát tốt, oánh xoáy vù vù.

Khu vực Hà Lội.
Giao lưu yasaka sweden classic mới 99,99% của minh không bạn?

Luongpt

Binh Nhì

Khu vực Hà Lội.
Bao nhiêu thì bạn cho đi! Mình mới tập đánh, chơi đc ko?

Bình luận từ Facebook