Lào Cai: CLB BBC - Đất lành, chim đậu.

Dũng Gai

Moderator
Dũng -Yên thơ thật tuyệt vời.
Gai đây cũng có mấy lời với Khoa.
Chăm chỉ luyện tập sân nhà.
Khi ra biển lớn ắt là thành công.

Cám ơn bác Gai nhiều nhiều!
Em muốn trích đoạn thì em chọn Trả lời với trích dẫn Khoa à.

khoa-it-BBC

Binh Nhì
[url=http://upanh.com/view/?id=7vl2fl3zdvq][img]http://nv0.upanh.com/b1.s32.d1/bb8158628979ec9032e70683958d1b03_53952830.ph.jpg[/url][/IMG]

khoa-it-BBC

Binh Nhì
Bác quá khen em rồi, dù sao cũng cám ơn bác nhiều, từ ngày câu lạc bộ có cái két tiền ngày nào em cũng đóng góp 10.000đ đấy :D

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Bác quá khen em rồi, dù sao cũng cám ơn bác nhiều, từ ngày câu lạc bộ có cái két tiền ngày nào em cũng đóng góp 10.000đ đấy :D

Cứ nộp học phí nhiều chắc chắn là trình xẽ lên. xuất trận là chiến thắng. cố lên Khoa nhé.

Duongapaco

Đại Tá

Chú cứ chịu khó nộp tiền và coi như dấy là học phí học bóng bàn thì chẳng mấy chốc trình của chú lên tay ngay thôi mà. Như anh đây mà ngày nào cũng phải nộp đấy có ngày thua mấy trận là mất ngay mấy chục nghìn rồi vì anh em đánh đuối hơn mình lại đòi chấp cao lên mình không cố gắng là lại thua thôi, vả lại nhiều khi cũng phải XD phong trào để đóng góp chung nữa cho vui

Drhongson

Đại Tá
Mỗi lần vào các trang của Lào cai này , cứ như lạc vào 1 rừng bóng bàn sôi nổi , 1 rừng ảnh đẹp , 1 rừng thơ hay.
Thật thú vị , cám ơn các bác .

Last edited by a moderator:

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Mỗi lần vào các trang của Lào cai này , cứ như lạc vào 1 rừng bóng bàn sôi nổi , 1 rừng ảnh đẹp , 1 rừng thơ hay.
Thật thú vị , cám ơn các bác .

Chào anh Hồng Sơn.
Em được Bác góp ý về gieo vần trong các câu thơ. em xin cảm ơn anh nhiều, rất mong anh chỉ giáo vì em mới tập vào diễn đần, mục đích là để các anh Duongapaco và anh Dũng Gai tạo ra khí thế xây dựng phong trào bóng bàn của Lào Cai thôi. khi nào anh lên Lào Cai anh xẽ được các bóng Hồng giao lưu học hỏi anh nhiều. Xin chào anh

Drhongson

Đại Tá
Chào anh Hồng Sơn.
Em được Bác góp ý về gieo vần trong các câu thơ. em xin cảm ơn anh nhiều, rất mong anh chỉ giáo vì em mới tập vào diễn đần, mục đích là để các anh Duongapaco và anh Dũng Gai tạo ra khí thế xây dựng phong trào bóng bàn của Lào Cai thôi. khi nào anh lên Lào Cai anh xẽ được các bóng Hồng giao lưu học hỏi anh nhiều. Xin chào anh

Thơ của Gai Tabo, Duongapaco , Dũng gai hay tuyệt , kẻ tung người hứng nhịp nhàng ,
vừa điệu đàng thi phú câu chữ , vừa sôi nổi không khí bóng bàn . NỂ .

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Dạo này có cao thủ Công Sơn đến CLB BBC so găng với các cao thủ võ lâm CLB BBCl làm náo loạn" thiên cung". không biết Công Sơn luyện ở võ đường nào xin chỉ giáo để Gai Tabor đến nhập môn.

Duongapaco

Đại Tá
Kính gửi: Anh Nguyễn Quốc Biên Chủ tịch HĐQT CLB BBC
Anh Nguyễn Đình Dũng Tổng biên tập tạp chí danh tiếng BBC
Đã nhiều ngày nay anh em chúng tôi nghe các CLB bàn luận KH tham gia giải vô địch Bóng bàn tỉnh LC năm 2013 rất sôi nổi, nhưng chưa thấy ai nói gì đến CLB BBC thành lập đội để tham gia giải, chúng tôi thiết nghĩ CLB BBC là một CLB bóng bàn lớn trong tỉnh LC cả về lực lượng VĐV và tiềm lực tài chính nên có đầy đủ khả năng tham gia giải, với tinh thần vui là chính, được giao lưu với anh chị em bóng bàn trong tỉnh và nhất là với các đội tỉnh bạn lên tham gia giải là vui nhất rồi, chúng tôi mong các anh sớm thành lập đội bóng bàn nam nữ để tham giai giải
Trân trọng cảm ơn các anh.

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Kính gửi: Anh Nguyễn Quốc Biên Chủ tịch HĐQT CLB BBC
Anh Nguyễn Đình Dũng Tổng biên tập tạp chí danh tiếng BBC
Đã nhiều ngày nay anh em chúng tôi nghe các CLB bàn luận KH tham gia giải vô địch Bóng bàn tỉnh LC năm 2013 rất sôi nổi, nhưng chưa thấy ai nói gì đến CLB BBC thành lập đội để tham gia giải, chúng tôi thiết nghĩ CLB BBC là một CLB bóng bàn lớn trong tỉnh LC cả về lực lượng VĐV và tiềm lực tài chính nên có đầy đủ khả năng tham gia giải, với tinh thần vui là chính, được giao lưu với anh chị em bóng bàn trong tỉnh và nhất là với các đội tỉnh bạn lên tham gia giải là vui nhất rồi, chúng tôi mong các anh sớm thành lập đội bóng bàn nam nữ để tham giai giải
Trân trọng cảm ơn các anh.
Ka ka, bác Yên yên tâm đi, đã nói là làm, mà làm thì mới biết sức mình đến đâu bác à. Câu lạc bộ BBC sẽ tham gia với tinh thần cao nhất dù ko đạt giải gì cũng được. Miễn là cống hiến những trận bóng đẹp. BBC im lặng vì xét đến cùng thiếu em chém gió thôi.

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Cảm nhận

Thơ của diễn đàn đọc thấy hay,
Hồng , Hoa luôn được nhắc từng ngày,
Là nguồn cảm hứng cho ta viết,
Đọng lại trong đời chút men say.

Biết bao Hoa đẹp ở quanh đây,
Chị Túy, chị Ngân rất dạn dầy
Hai chị Hiệp - Thơm cùng say bóng,
Đàn em khi gặp cũng nản lòng.

Hoa Blu trắng nở muộn màng,