Kỹ thuật tam giác - BH đã thực hiện được - H3 của tương lai

Bbtayninh

Thượng Tá
Xem ra quay video khi đánh rất có hiệu quả. Em quýnh hay quá. Mai mốt ra An Nhơn, chấp anh 4-0 nhé. 2 càng đều như ZJK.
Ra An nhơn bóng bàn thì ko biết ae mình ntn chứ rượu Bàu đá thì anh @aunhh phải chấp em trước 3ly.hehe.nghe bác @Trạng .... CÁ nói chiều nay chiến rồi quaylại để ae chém tiếp.đang hóng video đây.

langngoi

Đại Tá
Bàu đá bây giờ chỉ còn tiếng thôi, hầu như toàn rượu giả. Trước đây uống rất ngon, thơm mặc dù rất nặng
hì em ko biết uống, cái gì cũng chỉ được vài hớp rưng em cũng biết món Bàu đá này, ko bị nhức đầu nhưng cổ họng khô khốc nhất trong những loại em được vài hớp :D

aunhh

Đại Tá
hì em ko biết uống, cái gì cũng chỉ được vài hớp rưng em cũng biết món Bàu đá này, ko bị nhức đầu nhưng cổ họng khô khốc nhất trong những loại em được vài hớp :D
Rượu Bàu đá uống bị nhức đầu đa số là do người ta nấu bỏ vào 1 ít thuốc trừ sâu để tăng độ nặng lên.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đâu có đâu bác.ai đồn ghê vậy.em nhớ là có đánh với bác ấy 1lần ở hoàng hoa thám tphcm cách đây mấy năm rồi.
Sao mấy bác bảo là bác chấp @Red Arc 2 trái, làm em ghê quá.

Jeu thằng đó dị quá, chưa biết có cách nào điều trị, thành ra nếu biết ai trị được jeu nó là em theo liền, tưởng bác chấp nó 2 trái thì có THUỐC ĐẶC TRỊ luôn

Bbtayninh

Thượng Tá

Jeu thằng đó dị quá, chưa biết có cách nào điều trị, thành ra nếu biết ai trị được jeu nó là em theo liền, tưởng bác chấp nó 2 trái thì có THUỐC ĐẶC TRỊ luôn

Mấy ae ở phước long đánh với em,em thắng nhưng đối thủ bình thường.còn ae phước long đánh với anh @Red Arc xong thì kinh hãi toàn tập luôn.di chứng kéo dài luôn.hehe

manhga_phuoclong

Đại Uý
Rượu Bàu đá uống bị nhức đầu đa số là do người ta nấu bỏ vào 1 ít thuốc trừ sâu để tăng độ nặng lên.
Thời SV có thằng bạn mang rượu bàu đá nhà nấu uống thấy muốn cháy gan cháy cổ nhưng lại k nhức đầu, rượu ngoài bắc cũng toàn là rượu nặng thôi, về đó là k biết đường về nhà thôi.

o3ma

Đại Tá
Nó "nặng" đến cháy cổ nên cảm thấy cổ họng khô khốc là phải. Ai uống được rượu nặng chút thì thấy rất ngon vì nó thơm, ko đau đầu, nặng nhưng dễ nuốt.

aunhh

Đại Tá
Thời SV có thằng bạn mang rượu bàu đá nhà nấu uống thấy muốn cháy gan cháy cổ nhưng lại k nhức đầu, rượu ngoài bắc cũng toàn là rượu nặng thôi, về đó là k biết đường về nhà thôi.
Nhà bác anh có nấu rượu. Ông anh làm nhà báo hay đi công tác. Mỗi lần đi là mang theo canh 10 lít, ai uống cũng khen ngon. Rượu Bàu Đá có thương hiệu nhưng vì lợi nhuận, vì nhu cầu quá lớn nên nhiều người bán đi tới nhà những người nấu rồi về pha chế lại nên chất lượng không đúng. Nếu có điều kiện, anh sẽ dẫn em về nơi gốc rượu bàu đá và lí do vì sao có tên Bàu Đá.
Chỉ có nguồn nước của dòng sông Kôn cùng với cách nấu... mới tạo ra hương vị đặc trưng của rượu Bàu Đá.
Chém gió tí:D

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nhà bác anh có nấu rượu. Ông anh làm nhà báo hay đi công tác. Mỗi lần đi là mang theo canh 10 lít, ai uống cũng khen ngon. Rượu Bàu Đá có thương hiệu nhưng vì lợi nhuận, vì nhu cầu quá lớn nên nhiều người bán đi tới nhà những người nấu rồi về pha chế lại nên chất lượng không đúng. Nếu có điều kiện, anh sẽ dẫn em về nơi gốc rượu bàu đá và lí do vì sao có tên Bàu Đá.
Chỉ có nguồn nước của dòng sông kôn cùng với cách nấu... mới tạo ra hương vị đặc trưng của rượu Bàu Đá.
Chém gió tí:D
Chuyên đề mà THẦN GIÓ lặng sóng :(

Bình luận từ Facebook